ಕಡಲ ತೀರದ ಭಾರ್ಗವ ಚಲನಚಿತ್ರ ವಿಮರ್ಶೆ: ಪ್ರಬುದ್ಧತೆಯಿಂದ ನಿರ್ವಹಿಸಲಾದ ಸಂಕೀರ್ಣ ಸಂಬಂಧದ ಕುರಿತಾದ ಚಲನಚಿತ್ರ

0

 

ಚಿತ್ರಪ್ರೇಮಿಗಳಿಗೆ ಮನಮೋಹಕ ಚಿತ್ರಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ತೃಪ್ತಿ ಇಲ್ಲ. ಕಡಲ ತೀರದ ಭಾರ್ಗವ ಮೋಡಿ ಮತ್ತು ಯೌವನದಿಂದ ಕೂಡಿದೆ ಆದರೆ, ಇದು ಸಾಮಾನ್ಯ ತ್ರಿಕೋನ ಪ್ರೇಮದ ಹಾದಿಯನ್ನು ತುಳಿಯುವುದಿಲ್ಲ. ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಸ್ನೇಹದ ಅವಿಭಾಜ್ಯ ಬಟ್ಟೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೊಲಿದ ಫ್ಯಾಂಟಸಿ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ತಾಳ್ಮೆಯಿಂದ ಹೆಜ್ಜೆ ಹಾಕುತ್ತದೆ.

ಹಲವು ವಿಧಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಯೋಗಾತ್ಮಕ, ಚೊಚ್ಚಲ ನಿರ್ದೇಶಕ ಪನ್ನಗ ಸೋಮಶೇಖರ್ ನಿರ್ದೇಶನದ ಈ ಚಿತ್ರವು ಹುಡುಗಿಗಾಗಿ ಹೋರಾಡುವ ಪುರುಷರ ಕಥೆಯೊಂದಿಗೆ ಹೋಗುವುದಿಲ್ಲ. ಬದಲಿಗೆ, ಇದು ಆತ್ಮ ಸಂಗಾತಿಗಳ ಕಲ್ಪನೆಯೊಂದಿಗೆ ಬರುವ ವಿಷಕಾರಿ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ತರುವಾಗ, ಸಂಬಂಧಗಳನ್ನು ಅರ್ಥಪೂರ್ಣ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ನಿರ್ದೇಶಕ: ಪನ್ನಗ ಸೋಮಶೇಖರ್

ಪಾತ್ರವರ್ಗ: ಭರತ್ ಗೌಡ, ಪಟೇಲ್ ವರುಣ್ ರಾಜ್, ಮತ್ತು ಶ್ರುತಿ ಪ್ರಕಾಶ್

ಈ ಸೈಕಲಾಜಿಕಲ್ ಥ್ರಿಲ್ಲರ್ ಬಾಲ್ಯದ ಗೆಳೆಯರಾದ ಭರತ್ (ಭರತ್ ಗೌಡ) ಮತ್ತು ಭಾರ್ಗವ (ಪಟೇಲ್ ವರುಣ್ ರಾಜ್) ಸುತ್ತ ಸುತ್ತುತ್ತದೆ. ಬೆಳೆಯುತ್ತಿರುವಾಗ, ಹಿಂದಿನವರು ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿ ಮತ್ತು ರಕ್ಷಕನ ಪಾತ್ರವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಭರತ್ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಇಂಪನಾ (ಶ್ರುತಿ ಪ್ರಕಾಶ್) ಪ್ರವೇಶಿಸಿದಾಗ ಅವರ ಸ್ನೇಹವು ವಿಭಜನೆಯಾಗುತ್ತದೆ. ಭಿನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯದಿಂದಾಗಿ ಇಬ್ಬರು ಸ್ನೇಹಿತರ ನಡುವೆ ಆಗಾಗ್ಗೆ ಜಗಳಗಳು ಮತ್ತು ವಾದಗಳು ಉಂಟಾಗುತ್ತವೆ. ಎಲ್ಲಾ ಗೊಂದಲಗಳ ಹಿಂದಿನ ಕಾರಣ ಏನು, ಘಟನೆಗಳು ಭರತ್ ಅವರ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ವೈಯಕ್ತಿಕವಾಗಿ ಪ್ರಭಾವ ಬೀರುತ್ತವೆಯೇ ಮತ್ತು ಅವನು ಪ್ರೀತಿಗಿಂತ ಸ್ನೇಹವನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆಯೇ ಎಂಬುದು ಈ ಚಿತ್ರದ ಮೂಲ ವಿಷಯವಾಗಿದೆ, ಇದು ಮಾದಕ ವ್ಯಸನ ಮತ್ತು ಮಾದಕ ವ್ಯಸನದ ಬಗ್ಗೆಯೂ ಬೆಳಕು ಚೆಲ್ಲುತ್ತದೆ, ಮನೋವೈದ್ಯ ಜೆರ್ರಿ (ಕೆಎಸ್ ಶ್ರೀಧರ್) ಬಂದಾಗ. ಚಿತ್ರದೊಳಗೆ.

ಪನ್ನಗ ಸೋಮಶೇಖರ್ ಅವರ ಕಥೆ ಸರಳವಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಪ್ರಸ್ತುತಪಡಿಸುವ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಅವರು ನಿಯಮಿತ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿಲ್ಲ; ಕಾವ್ಯಾತ್ಮಕ ಸಂಭಾಷಣೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಅದನ್ನು ಅಮೂರ್ತಗೊಳಿಸುವುದು, ಪ್ರೇಕ್ಷಕರನ್ನು ಯೋಚಿಸುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಅವರು ಇಬ್ಬರು ಆತ್ಮೀಯ ಸ್ನೇಹಿತರನ್ನು ಇರಿಸಿರುವ ರೀತಿ ಮತ್ತು ಇಂಪನಾ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಅವರು ನಿಭಾಯಿಸಿದ ರೀತಿ. ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ, ಸಂಕೀರ್ಣ ಸಂಬಂಧದ ಕುರಿತಾದ ಚಿತ್ರವನ್ನು ನಿರ್ದೇಶಕರು ಪ್ರಬುದ್ಧತೆಯಿಂದ ನಿರ್ವಹಿಸಿದ್ದಾರೆ ಆದರೆ ರನ್ಟೈಮ್ ತಾಳ್ಮೆಯನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ.

ಚಿತ್ರವು ನಾಯಕ ನಟರಾದ ಭರತ್, ಪಟೇಲ್ ವರುಣ್ ರಾಜ್ ಮತ್ತು ಶ್ರುತಿ ಪ್ರಕಾಶ್ ಅವರ ಉತ್ತಮ ಅಭಿನಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಅವರು ತಮ್ಮ ಪಾತ್ರಗಳ ಮೂಲಕ ಭಾವನೆಗಳ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯನ್ನು ಚಿತ್ರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಶೀರ್ಷಿಕೆಗೆ ನಿಜ ಕಡಲ ತೀರದ ಭಾರ್ಗವ, ಚಿತ್ರವು ಕರಾವಳಿಯ ವಿರುದ್ಧ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ. ಅಂಜಿಲ್ ಸಿಜೆ ಸಂಯೋಜಿಸಿದ ಹಾಡುಗಳ ಸ್ಥಳವು ಉತ್ತಮ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಕೀರ್ತನ್ ಪೂಜಾರಿ ಅವರ ವಿಶಿಷ್ಟ ಛಾಯಾಗ್ರಹಣವು ಕಥೆಯ ಮೂಲಕ ಮನಬಂದಂತೆ ಬೆರೆಯುತ್ತದೆ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here