ಅಕ್ಯೂರ್ ಶಿಫ್ಟ್ ಪ್ಯಾಕರ್ ಮತ್ತು ಮೂವರ್‌ಗಳು ಎಚ್.ಎಸ್. ಆರ್ ಲೇಔಟ್ ವಿಮರ್ಶೆ, ನನ್ನಗೆ ತೃಪ್ತನಾಗಿಸುವ 6 ಕಾರಣಗಳು.

0
AssureShift R Layout Review 6 Reasons Why I'm Satisfied

ಅಕ್ಯೂರ್ ಶಿಫ್ಟ್ ಪ್ಯಾಕರ್ ಮತ್ತು ಮೂವರ್‌ಗಳು ಎಚ್.ಎಸ್. ಆರ್ ಲೇಔಟ್ ವಿಮರ್ಶೆ, ನನ್ನಗೆ ತೃಪ್ತನಾಗಿಸುವ 6 ಕಾರಣಗಳು.

By Sponser advertise : AssureShift packers and movers HSR layout 

ಪ್ರಸ್ತುತ ಆಧುನಿಕ ಸನ್ನಿವೇಶದಲ್ಲಿ, ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಉತ್ತಮ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಅಥವಾ ತಮ್ಮ ಜೀವನ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಕಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ. ಜನರು ಉತ್ತಮವಾದದ್ದನ್ನು ಪಡೆದರೆ ಬೇರೆ ನಗರ, ರಾಜ್ಯ ಅಥವಾ ದೇಶಕ್ಕೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಆದರೆ ನೀವು ಚಲಿಸುವ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ ನಂತರ, ಅದು ಹೆಚ್ಚು ಕಷ್ಟಕರವಾಗಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಮೊದಲು ಯಾವುದನ್ನು ಪ್ಯಾಕ್ ಮಾಡಬೇಕು, ಅದನ್ನು ಹಾನಿ-ಮುಕ್ತವಾಗಿ ಮಾಡುವುದು ಹೇಗೆ, ಯಾವ ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಸಾಮಗ್ರಿಗಳನ್ನು ಬಳಸಬೇಕು ಮತ್ತು ಮುಂತಾದವುಗಳಲ್ಲಿ ಗೊಂದಲ ಉಂಟಾಗುತ್ತದೆ.

ಈ ಪ್ಯಾಕ್ ಮಾಡಲಾದ ಸಾಮಾನುಗಳನ್ನು ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಊಟದ ಮೇಜುಗಳು, ಕಪಾಟುಗಳು, ಹಾಸಿಗೆಗಳು ಮುಂತಾದ ಭಾರವಾದ ಪೀಠೋಪಕರಣಗಳು ಮತ್ತು ತೊಳೆಯುವ ಯಂತ್ರಗಳು, ಫ್ರಿಜ್‌ಗಳು ಇತ್ಯಾದಿ ಉಪಕರಣಗಳನ್ನು ಟ್ರಕ್‌ಗೆ ಲೋಡ್ ಮಾಡುವುದು ದೊಡ್ಡ ಕೆಲಸವಾಗಿದೆ.

ನಾನು 3 ತಿಂಗಳ ಹಿಂದೆ ಅಶ್ಯೂರ್ ಶಿಫ್ಟ್ ಮೂಲಕ ಚಲಿಸುವ ಕಂಪನಿಯನ್ನು ನೇಮಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ನನ್ನ ಸ್ಥಳಾಂತರದ ಅನುಭವವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದೇನೆ. ನನ್ನ ಪತಿ ಮತ್ತು ನನಗೆ ಮುಂಬೈನಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಅವಕಾಶ ಸಿಕ್ಕಿತು, ಮತ್ತು ನಾವು 2 ವಾರಗಳಲ್ಲಿ HSR ಲೇಔಟ್‌ನಿಂದ ಮುಂಬೈಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಗೊಳ್ಳಬೇಕಾಯಿತು. ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ಸ್ಥಳಾಂತರದ ಅನುಭವವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ, ವೃತ್ತಿಪರ ಸಹಾಯವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ನಾವು ತಕ್ಷಣ ನಿರ್ಧರಿಸಿದ್ದೇವೆ.

ನಮಗೆ ಅಶ್ಯೂರೆಶಿಫ್ಟ್ ( AssureShift packers and movers HSR layout ) ಅನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದೆ ,ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಹುಡುಕಿದಾಗ, ಗೂಗಲ್ ನಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ ವಿಮರ್ಶೆಗಳ ಮೂಲಕ ನಾವು ಅದನ್ನು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಸಂಸ್ಥೆ ಎಂದು ಕಂಡುಕೊಂಡಿದ್ದೇವೆ. ಅನೇಕರು ತಮ್ಮ ಅನುಭವಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡರು ಅದು ಧನಾತ್ಮಕ ಮತ್ತು ಋಣಾತ್ಮಕ ಎರಡೂ ಮಿಶ್ರಣವಾಗಿದೆ.

ಚಲಿಸುವ ಕಂಪನಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಅಶ್ಯೂರ್ ಶಿಫ್ಟ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುವ ನನ್ನ ಅನುಭವ ಮತ್ತು ಅವರ ಸೇವೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನಾನು ಹೇಗೆ ಭಾವಿಸಿದೆ ಎಂಬುದು ಇಲ್ಲಿದೆ.

ಬಳಕೆದಾರ ಸ್ನೇಹಿ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ 

ಗೂಗಲ್ ಅನ್ನು ಸಂಶೋಧಿಸುವಾಗ, ನನ್ನ ಪತಿ ಈ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಪೋರ್ಟಲ್ ಅನ್ನು ನೋಡಿದರು ಅಶ್ಯೂರ್ ಶಿಫ್ಟ್ ,ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ ತುಂಬಾ ಬಳಕೆದಾರ ಸ್ನೇಹಿ ಮತ್ತು ಭರವಸೆಯಂತೆ ಕಾಣುತ್ತದೆ. ಟೆಕ್ಕಿ ಅಲ್ಲದಿದ್ದರೂ, ನಾನು ಚಲಿಸುವ ವ್ಯಾಪಾರದ ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ನೋಡಬಹುದು ಮತ್ತು ಅವರ ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ನನ್ನ ಪತಿ ತಕ್ಷಣ ಅವರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದರು.

ಹಣದ ಸೇವೆಗಳಿಗೆ ಮೌಲ್ಯ

ನಮ್ಮ ಚಲಿಸುವ ಅಗತ್ಯತೆಗಳು, ಚಲಿಸುವ ದಿನಾಂಕ, ಸಮಯ ಇತ್ಯಾದಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಮಾಹಿತಿಯೊಂದಿಗೆ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಭರ್ತಿ ಮಾಡಿದ ನಂತರ, ಅವರು ನಮಗೆ ಕೆಲವು ಉಲ್ಲೇಖಗಳು ಮತ್ತು ಬೆಲೆ ಉಲ್ಲೇಖಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸಿದರು. ಹೆಚ್ಚಿನ ಚಲಿಸುವ ಸೇವಾ ಉಲ್ಲೇಖಗಳು ನಮ್ಮ ಬೆಲೆಯ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲಿವೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಾರಂಭದಿಂದ ಅಂತ್ಯದ ಸ್ಥಳಾಂತರ ಸೇವೆಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತವೆ.

ಬಹು ಆಯ್ಕೆಗಳು ಲಭ್ಯವಿದೆ

ನಾವು ಹಲವಾರು ರೆಫರಲ್‌ಗಳನ್ನು ತ್ವರಿತವಾಗಿ ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ್ದೇವೆ, ಅದನ್ನು ನಾವು ಸೇವೆಗಳು ಮತ್ತು ಬೆಲೆಗಳು ಹಾಗೂ ವಿಮರ್ಶೆಗಳು ಮತ್ತು ರೇಟಿಂಗ್‌ಗಳಿಗೆ ಹೋಲಿಸಬಹುದು. ಅವರು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಿದ ಚಲಿಸುವ ಸಂಸ್ಥೆಗಳಿಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಲು ನಾವು ನಿರ್ಧರಿಸಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಬಜೆಟ್‌ಗೆ ಸೂಕ್ತವಾದ ಒಂದನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ನಮಗೆ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸಿದ್ದೇವೆ.

ಸ್ನೇಹಪರ ಮತ್ತು ಅನುಭವಿ ಸಿಬ್ಬಂದಿ

ಎರಡು ದಿನಗಳ ನಂತರ, ಚಲಿಸುವ ಕಂಪನಿಯು ಎಲ್ಲಾ ಚಲಿಸುವ ಸರಬರಾಜುಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲು ನಮ್ಮ ಮನೆಗೆ ಅವರ ಸಿಬ್ಬಂದಿಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿತು ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಅವಶ್ಯಕತೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡಿದರು. ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಸ್ನೇಹಪರ ಮತ್ತು ಸಹಾಯಕವಾಗಿರುವುದರಿಂದ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಸಂವಹನ ನಡೆಸಲು ನಮಗೆ ಯಾವುದೇ ತೊಂದರೆ ಇರಲಿಲ್ಲ. ದಾಸ್ತಾನು ಪಟ್ಟಿ, ಅನಗತ್ಯ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ತೊಡೆದುಹಾಕಲು ಇತ್ಯಾದಿಗಳನ್ನು ಅವರು ನಮ್ಮನ್ನು ಕೇಳಿದರು.

ಎಲ್ಲಾ ಅಗತ್ಯ ಉಪಕರಣಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಸಾಮಗ್ರಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಜ್ಜುಗೊಂಡಿದೆ

ನಿಗದಿತ ಚಲಿಸುವ ದಿನದಂದು, 4-5 ಉದ್ಯೋಗಿಗಳು ನಮ್ಮ ಮನೆಗೆ ಆಗಮಿಸಿದರು, ನಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಸಂಘಟಿಸಲು, ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ಲೇಬಲ್ ಮಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು. ಅವುಗಳನ್ನು ವಿವಿಧ ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಸರಬರಾಜುಗಳು ಮತ್ತು ಸಲಕರಣೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಿದ್ಧಪಡಿಸಲಾಯಿತು ಮತ್ತು ಕೆಲವೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಟ್ರಕ್‌ಗೆ ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಎಲ್ಲವೂ ಸಿದ್ಧವಾಗಿತ್ತು.

ಸಂಪೂರ್ಣ ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಲೋಡಿಂಗ್ ಕಾರ್ಯವಿಧಾನವು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಹೋಯಿತು ಮತ್ತು ಅವರ ಸೇವೆಯಿಂದ ನಾವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ತೃಪ್ತರಾಗಿದ್ದೇವೆ. ನಾವು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಅವರ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಬಿಟ್ಟಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಸರಕುಗಳನ್ನು ಅವರ ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಗೋದಾಮಿಗೆ ವರ್ಗಾಯಿಸಲಾಗುವುದು ಮತ್ತು ನಂತರ ನಮಗೆ ತಲುಪಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಅವರು ನಮಗೆ ತಿಳಿಸಿದರು. ನಾವು ಹೊಂದಿರುವ ಏಕೈಕ ಸಮಸ್ಯೆಯೆಂದರೆ ವಿತರಣೆ ವಿಳಂಬವಾಗಿದೆ.

ಸಮರ್ಥ ಗ್ರಾಹಕ ಬೆಂಬಲ ತಂಡ

ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುವಲ್ಲಿನ ವಿಳಂಬದ ಬಗ್ಗೆ ವಿಚಾರಿಸಲು ನಾವು ಗ್ರಾಹಕ ಸೇವೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ. ಅವರು ತಕ್ಷಣ ಚಲಿಸುವ ಸಂಸ್ಥೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಟ್ರಾಫಿಕ್ ಸಮಸ್ಯೆಯಿಂದ ಸಾರಿಗೆ ಒಂದು ದಿನ ವಿಳಂಬವಾಗಿದೆ ಎಂದು ನಮಗೆ ತಿಳಿಸಿದರು. ನಾವು ಅನ್ಪ್ಯಾಕ್ ಮಾಡುವ ಸೇವೆಯನ್ನು ಬಳಸಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಆಗಮನದ ನಂತರ ಎಲ್ಲಾ ಸರಕುಗಳನ್ನು ಸಾಮಾನುಗಳನ್ನು ಎರಡು ಬಾರಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಿದ್ದೇವೆ. ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿ ಪ್ಯಾಕ್ ಮಾಡಿದ್ದರಿಂದ, ಇಳಿಸಲು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿತು, ಆದರೆ ಯಾವುದೇ ಹಾನಿ ಸಂಭವಿಸಿಲ್ಲ. ನನ್ನ ಸಂಗಾತಿ ಮತ್ತು ನಾನು ಸೇವೆಯಿಂದ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಂತೋಷಪಟ್ಟೆವು.

ತೀರ್ಮಾನ

ಅಶ್ಯೂರ್ ಶಿಫ್ಟ್ ನ ( AssureShift packers and movers ) ಸೇವೆಯಿಂದ ನಾವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ತೃಪ್ತರಾಗಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಇದೇ ರೀತಿಯ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿರುವ ಇತರರೊಂದಿಗೆ ನಮ್ಮ ಚಲಿಸುವ ಅನುಭವವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸುತ್ತೇವೆ. ಅಶ್ಯೂರ್ ಶಿಫ್ಟ್ ಎಂಬುದು ಆನ್‌ಲೈನ್ ಪೋರ್ಟಲ್ ಆಗಿದ್ದು ಅದು ಭಾರತದಾದ್ಯಂತ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಚಲಿಸುವ ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುವ ಪರಿಶೀಲಿಸಿದ ಪ್ಯಾಕರ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಮೂವರ್‌ಗಳನ್ನು ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಅಶ್ಯೂರ್ ಶಿಫ್ಟ್ ಮೂಲಕ, ನಾವು ಸುಲಭವಾಗಿ ನಂಬಬಹುದಾದ ಚಲಿಸುವ ಸೇವೆಯನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳಲು ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಗೃಹೋಪಯೋಗಿ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಸಮಯದ
ಚೌಕಟ್ಟಿನೊಳಗೆ ಅತ್ಯಂತ ಸಮಂಜಸವಾದ ದರದಲ್ಲಿ ವರ್ಗಾಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಯಿತು.

ನಮ್ಮ ಹಿಂದಿನ ಅನುಭವದಿಂದ, ಸರಕುಗಳನ್ನು ಒಂದು ಸ್ಥಳದಿಂದ ಇನ್ನೊಂದು ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ವರ್ಗಾಯಿಸುವುದು ಸುಲಭದ ಕೆಲಸವಲ್ಲ ಎಂದು ನಾವು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದೇವೆ. ನೀವು ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಲೋಡ್ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ಪೂರ್ವ ಪರಿಣಿತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ನಿಮ್ಮ ಅಮೂಲ್ಯ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ನೀವು ಒಡೆಯಬಹುದು ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು.

ಅಲ್ಲದೆ, ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಈ ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಮೂವಿಂಗ್ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ಸಮಯವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಮತ್ತು ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ನೀವು ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಬೇಕಾದ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ ಆದರೆ ಈ ಒತ್ತಡದ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಮಯವಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ವೃತ್ತಿಪರ ಮೂವರ್‌ಗಳನ್ನು ನೇಮಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ನಿಮಗೆ ಬೇರೆ ಆಯ್ಕೆಗಳಿಲ್ಲ.

ಈ ನಿಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ, ನೀವು ಅಶ್ಯೂರ್ ಶಿಫ್ಟ್ ಮೂಲಕ ಸಂಪರ್ಕಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ರೆಫರಲ್‌ಗಳಿಂದ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಮೂವರ್ ಅನ್ನು ನೇಮಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಹೊಸ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಚಲಿಸುವ ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಅಶ್ಯೂರ್ ಶಿಫ್ಟ್ ನಲ್ಲಿ ಚಲಿಸುವ ಕಂಪನಿಗಳು ಕಚೇರಿ ಸ್ಥಳಾಂತರ, ಆಟೋಮೊಬೈಲ್ ಶಿಫ್ಟಿಂಗ್, ಬೈಕು ಸಾರಿಗೆ, ಸಸ್ಯ ಸ್ಥಳಾಂತರ ಮತ್ತು ಪೆಟ್ ಮೂವಿಂಗ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಹಲವು ಇತರ ಸೇವೆಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತೇವೆ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here