ಗುರು ಶಿಷ್ಯರು ಉತ್ತಮವಾದ ಪ್ರೀ-ರಿಲೀಸ್ ಬಝ್ ಅನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುತ್ತಾರೆ

0
16

ಗುರು ಶಿಷ್ಯರು ಉತ್ತಮವಾದ ಪ್ರೀ-ರಿಲೀಸ್ ಬಝ್ ಅನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುತ್ತಾರೆ

ಶರಣ್ ಅಭಿನಯದ ಚಿತ್ರ ಗುರು ಶಿಷ್ಯರು (Guru Shishya) ಉದ್ಯಮ ವಲಯಗಳಲ್ಲಿ ಧನಾತ್ಮಕ ಬಝ್ ಅನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಿದೆ. ಜಡೇಶಾ ಕೆ ಹಂಪಿ ನಿರ್ದೇಶನದ ಕ್ರೀಡಾ ಆಧಾರಿತ ಚಲನಚಿತ್ರವು ಸ್ಟಾರ್ ಮಕ್ಕಳು ಮತ್ತು ಇತರ ಮುಂಬರುವ ಪ್ರತಿಭೆಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ.

ಚಿತ್ರದ ಆಡಿಯೋ, ಡಿಜಿಟಲ್ ಮತ್ತು ಸ್ಯಾಟಲೈಟ್ ಹಕ್ಕುಗಳು ಉತ್ತಮ ಬೆಲೆಗೆ ಮಾರಾಟವಾಗಿದ್ದು, ಚಿತ್ರವು ವಿವಿಧ ವಿತರಕರಿಂದ ಬೇಡಿಕೆಯನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಿದೆ, ಅವರು ಕರ್ನಾಟಕದಾದ್ಯಂತ ಅದ್ಧೂರಿಯಾಗಿ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲು ಯೋಜಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.“ನಿರ್ಮಾಪಕ ಜಗದೀಶ್ ಗೌಡ, ಬೆಂಗಳೂರು, ಕೋಲಾರ ಮತ್ತು ತುಮಕೂರು ಪ್ರದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರದ ವಿತರಣೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಜಯಣ್ಣ ಫಿಲಂಸ್ ಮೈಸೂರು, ಮಂಡ್ಯ, ಮಡಿಕೇರಿ ಮತ್ತು ಹಾಸನದಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಿದೆ. ಶಿವಾನಂದ್ ಚುಕ್ಕಿ ಮತ್ತು ಬಸವರಾಜ್ ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕ ಪ್ರದೇಶವನ್ನು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದು, ಚಂದ್ರಪ್ಪ ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಮತ್ತು ಸೌತ್ ಕೆನರಾ ಪ್ರದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರವನ್ನು ವಿತರಿಸಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಯೋಜನೆಯ ಕ್ರಿಯೇಟಿವ್ ಹೆಡ್ ತರುಣ್ ಕಿಶೋರ್ ಸುಧೀರ್ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ, ಅವರು ಲಡ್ಡು ಸಿನಿಮಾಸ್ ಜೊತೆಗೆ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.ಚಿತ್ರದ ಮೂರನೇ ಹಾಡು ಮತ್ತು ಪ್ರೇರಕ ಸಂಖ್ಯೆ ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 15 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ. ನಿರ್ಮಾಪಕರು ಕರ್ನಾಟಕದಾದ್ಯಂತ 200 ಪ್ಲಸ್ ಥಿಯೇಟರ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಖೋ-ಖೋ ಕುರಿತಾದ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಚಿತ್ರತಂಡವು ಆಚರಿಸಲಿದೆ ಎಂಬ ವಿಶ್ವಾಸದಲ್ಲಿದೆ. ಎಲ್ಲಾ ವಿಭಾಗಗಳ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು. “ವಿಷಯ-ಆಧಾರಿತ ವಿಷಯಕ್ಕಾಗಿ ಈ ರೀತಿಯ ಪ್ರಚಾರವು ಸ್ವಾಗತಾರ್ಹವಾಗಿದೆ” ಎಂದು ತರುಣ್ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಮತ್ತು ಖೋ-ಖೋ ತಂಡದ ಸದಸ್ಯರಾಗಿ 13 ಯುವ ನಟರನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುವ ತಾರಾಗಣದಲ್ಲಿ ನಿಶ್ವಿಕಾ ನಾಯಕಿಯಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅಪೂರ್ವ ಕಾಸರವಳ್ಳಿ ಮತ್ತು ಸುರೇಶ್ ಹೆಬ್ಳೀಕರ್ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here