‘ಮಾನ್ಸೂನ್ ರಾಗದೊಂದಿಗೆ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಆಚರಿಸಿ’

0
16

‘ಮಾನ್ಸೂನ್ ರಾಗದೊಂದಿಗೆ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಆಚರಿಸಿ’

ಚೊಚ್ಚಲ ಚಿತ್ರದ ಮೂಲಕ ಚಿನ್ನ ಗೆದ್ದ ನಂತರ, ಪುಷ್ಪಕ ವಿಮಾನ (2017), ರಮೇಶ್ ಅರವಿಂದ್ ಮತ್ತು ರಚಿತಾ ರಾಮ್ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ, ನಿರ್ದೇಶಕ ರವೀಂದ್ರನಾಥ್ ಎಸ್ ಮತ್ತೆ ಬರುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮಾನ್ಸೂನ್ ರಾಗ.ಧನಂಜಯ್ ನಾಯಕನಾಗಿ ಮಾನ್ಸೂನ್ ರಾಗ ರಚಿತಾ ಜೊತೆ ರವೀಂದ್ರನಾಥ್ ಮತ್ತೆ ಒಂದಾಗುತ್ತಾರೆ. ಹೆಸರಾಂತ ನಟರನ್ನು ಸೆಳೆಯಲು ತಮ್ಮ ಚಿತ್ರಗಳು ಸರಿಯಾದ ವಿಷಯವನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ ಎಂದು ನಿರ್ದೇಶಕರು ಬಲವಾಗಿ ನಂಬುತ್ತಾರೆ. “ತಾರೆಗಳಾಗಿ, ಅವರು ವಾಣಿಜ್ಯ ಮನರಂಜನೆ ಮತ್ತು ವಿಷಯ-ಆಧಾರಿತ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ. ಸಮಾನ ಮನಸ್ಕರೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದು ಸುಲಭವಾಗುತ್ತದೆ” ಎಂದು ರವೀಂದ್ರನಾಥ್ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ, ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 16 ರಂದು ಚಿತ್ರ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ.

ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಮಾನ್ಸೂನ್ ರಾಗ ಎರಡು ಸುಂದರ ಆತ್ಮಗಳ ನಡುವಿನ ಪ್ರೇಮಕಥೆಯಾಗಿ, ರವೀಂದ್ರನಾಥ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಿಗೆ ಸ್ಫೂರ್ತಿಯಾಗಿ ವಿವಿಧ ಪ್ರಕಾರಗಳ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ನೋಡುತ್ತಾರೆ. “ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಧನಂಜಯ್ ಮಾಸ್ ಹೀರೋ ಆಗಿ ನಟಿಸಿದ್ದು, ಬಾರ್‌ನಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಒಳ್ಳೆಯ ಹೃದಯದ ವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. 80 ಮತ್ತು 90 ರ ದಶಕವನ್ನು ಹೊರತರುವ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ರಚಿತಾ ರಾಮ್ ಲೈಂಗಿಕ ಕಾರ್ಯಕರ್ತೆಯಾಗಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಯಶ ಶಿವಕುಮಾರ್, ಅಚ್ಯುತ್ ಕುಮಾರ್ ಮತ್ತು ಸುಹಾಸಿನಿ ಕೂಡ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ” ಎನ್ನುತ್ತಾರೆ ರವೀಂದ್ರನಾಥ್.ಚಿತ್ರದ ಆಳಕ್ಕಿಳಿಯುತ್ತಾ, ರವೀಂದ್ರನಾಥ್ ಪ್ರಕೃತಿಯು ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರವನ್ನು ವಹಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಮಾನ್ಸೂನ್ ರಾಗ. “ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಿಂದಲೇ ನಾವು ಮಳೆ ಮತ್ತು ಹವಾಮಾನಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರಾಮುಖ್ಯತೆ ನೀಡಿದ್ದೇವೆ. ನಮ್ಮ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಪ್ರಕೃತಿಯು ದೊಡ್ಡ ಪಾತ್ರವನ್ನು ವಹಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕಾಲ್ಪನಿಕ ಜಗತ್ತಿಗೆ ಕೊಂಡೊಯ್ಯುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಿರ್ದೇಶಕರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

ವಿಖ್ಯಾತ್ ಚಿತ್ರ ಪ್ರೊಡಕ್ಷನ್ಸ್ ಬ್ಯಾನರ್‌ನಿಂದ ಬೆಂಬಲಿತವಾಗಿದೆ, ಮಾನ್ಸೂನ್ ರಾಗ ಅನೂಪ್ ಸೀಳಿನ್ ಸಂಯೋಜಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಎಸ್‌ಕೆ ರಾವ್ ಅವರ ಛಾಯಾಗ್ರಹಣದೊಂದಿಗೆ, ಮಾನ್ಸೂನ್ ರಾಗದ ಸಂಕಲನವನ್ನು ರಾಷ್ಟ್ರ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ವಿಜೇತ ಹರೀಶ್ ಕೊಮ್ಮೆ ನಿರ್ವಹಿಸಲಿದ್ದಾರೆ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here