ಶಿವಾಜಿ ಸುರತ್ಕಲ್ 2 ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ರಮೇಶ್ ಅರವಿಂದ್ ದ್ವಿಪಾತ್ರ?

0

ಶಿವಾಜಿ ಸುರತ್ಕಲ್ 2 ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ರಮೇಶ್ ಅರವಿಂದ್ ದ್ವಿಪಾತ್ರ?

ಇಂದು ರಮೇಶ್ ಅರವಿಂದ್ ಅವರ ಜನ್ಮದಿನ, ಮತ್ತು ನಿರ್ಮಾಪಕರು ಶಿವಾಜಿ ಸುರತ್ಕಲ್ ೨ ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ವಿಶೇಷ ಟೀಸರ್ ಅನ್ನು ಅನಾವರಣಗೊಳಿಸಲು ಯೋಜಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಚಿತ್ರವು ಮಾಯಾವಿಯ ನಿಗೂಢ ಪ್ರಕರಣದ ತನಿಖೆಯನ್ನು ಆಧರಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ಫಸ್ಟ್ ಲುಕ್ ಟೀಸರ್ ಚಿತ್ರದ ವಿಷಯದ ಬಗ್ಗೆ ಒಂದು ಸ್ನೀಕ್ ಪೀಕ್ ನೀಡುತ್ತದೆ.ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ರಮೇಶ್ ಅರವಿಂದ್ ಎರಡು ವಿಭಿನ್ನ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತಿಳಿದುಬಂದಿದೆ. ರಮೇಶ್ ಅರವಿಂದ್ ದ್ವಿಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಒಂದು ಒಳ್ಳೆಯದಾದರೆ ಇನ್ನೊಂದು ಕೆಟ್ಟದ್ದು. ಇವೆರಡೂ ನಿಜವೇ? ಅಥವಾ ಇದು ಕೇವಲ ಕಲ್ಪನೆಯೇ? ಎಂಬುದು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಿಗೆ ಬಿಟ್ಟ ವಿಚಾರ. ನಾಸರ್, ಮೇಘನಾ ಗಾಂವ್ಕರ್, ರಾಧಿಕಾ ನಾರಾಯಣ್ ಮತ್ತು ಬಾಲ ಕಲಾವಿದೆ ಆರಾಧ್ಯ ನಿರ್ವಹಿಸಿದ ಇತರ ಪಾತ್ರಗಳ ಕಿರುನೋಟವನ್ನು ಈ ಫೀಚರ್ ನೀಡುತ್ತದೆ” ಎಂದು ತನಿಖಾ ನಾಟಕದ ರಮೇಶ್ ಅರವಿಂದ್ ಅವರ ತಾಜಾ ಸ್ಟಿಲ್‌ಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ನಿರ್ದೇಶಕ ಆಕಾಶ್ ಶ್ರೀವತ್ಸ.ಶಿವಾಜಿ ಸುರತ್ಕಲ್ ೨ ಜನವರಿ 2023 ಬಿಡುಗಡೆಗೆ ಗುರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಇದರಲ್ಲಿ ರಾಕೇಶ್ ಮೈಯಾ ಮತ್ತು ವಿನಾಯಕ್ ಜೋಶಿ ಪೋಲೀಸ್ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ತಾರಾಗಣದಲ್ಲಿ ರಘು ರಾಮನಕೊಪ್ಪ, ಶೋಭರಾಜ್, ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಪ್ರಭು, ಸುಮಂತ್ ಭಟ್, ಸೃಷ್ಟಿ ಶೆಟ್ಟಿ ಮತ್ತು ಮಧುರಾ ಗೌಡ ಇದ್ದಾರೆ.

ಶಿವಾಜಿ ಸುರತ್ಕಲ್ ೨ ಜುಡಾ ಸ್ಯಾಂಡಿ ಸಂಗೀತವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದು, ದರ್ಶನ್ ಅಂಬಾಟ್ ಛಾಯಾಗ್ರಹಣವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

 

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here