ಸೋನಿ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಡ್ಯುಯಲ್‌ಸೆನ್ಸ್ ಎಡ್ಜ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಎಕ್ಸ್‌ಬಾಕ್ಸ್ ಎಲೈಟ್ ನಿಯಂತ್ರಕಕ್ಕೆ ಉತ್ತರಿಸುತ್ತದೆ

0

ಸೋನಿ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಡ್ಯುಯಲ್‌ಸೆನ್ಸ್ ಎಡ್ಜ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಎಕ್ಸ್‌ಬಾಕ್ಸ್ ಎಲೈಟ್ ನಿಯಂತ್ರಕಕ್ಕೆ ಉತ್ತರಿಸುತ್ತದೆ.

ಎದುರುನೋಡಲು ಏನಾದರೂ: ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ತನ್ನ ಮೊದಲ ಎಕ್ಸ್ ಬಾಕ್ಸ್ ಎಲೈಟ್ ನಿಯಂತ್ರಕವನ್ನು 2015 ರಲ್ಲಿ ಅನಾವರಣಗೊಳಿಸಿದಾಗಿನಿಂದ, ಸೋನಿ ಇದಕ್ಕೆ ಯಾವಾಗ ಅಥವಾ ಯಾವಾಗ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಬಳಕೆದಾರರು ಯೋಚಿಸಿದ್ದಾರೆ. ನಾವು ಈಗ ಡ್ಯುಯಲ್‌ಸೆನ್ಸ್ ಎಡ್ಜ್‌ನೊಂದಿಗೆ ನಮ್ಮ ಉತ್ತರವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ, ಇದು ಎಲೈಟ್ ಕಂಟ್ರೋಲರ್‌ನ ವ್ಯಾಪಕವಾದ ಗ್ರಾಹಕೀಕರಣ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿಬಿಂಬಿಸುತ್ತದೆ.

ಮಂಗಳವಾರ, ಗೇಮ್‌ಸ್ಕಾಮ್ ಓಪನಿಂಗ್ ನೈಟ್ ಲೈವ್ ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಯಲ್ಲಿ, ಸೋನಿ ಡ್ಯುಯಲ್‌ಸೆನ್ಸ್ ಎಡ್ಜ್ ನಿಯಂತ್ರಕವನ್ನು ಅನಾವರಣಗೊಳಿಸಿತು – ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್‌ನ ಎಕ್ಸ್‌ಬಾಕ್ಸ್ ಎಲೈಟ್ ನಿಯಂತ್ರಕಕ್ಕೆ ಉತ್ತರಿಸಲು ಹೊಸ ಪ್ಲೇಸ್ಟೇಷನ್ 5 ನಿಯಂತ್ರಕ. ಎಡ್ಜ್‌ನ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳ ಪಟ್ಟಿಯು ಇದೇ ರೀತಿಯ ಉನ್ನತ-ಮಟ್ಟದ ಅನುಭವವನ್ನು ಭರವಸೆ ನೀಡುತ್ತದೆ, ಪ್ರಮಾಣಿತ ನಿಯಂತ್ರಕಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಗ್ರಾಹಕೀಕರಣ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ 2015 ರಲ್ಲಿ ಎಕ್ಸ್ ಬಾಕ್ಸ್ ಒನ್ ಎಲೈಟ್ ನಿಯಂತ್ರಕವನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿತು. ಪ್ರೀಮಿಯಂ-ಬೆಲೆಯ ನಿಯಂತ್ರಕವು ಹಲವಾರು ಹೊಸ ಕಾರ್ಯಗಳೊಂದಿಗೆ ಆಟಗಾರರು ಅದರ ಭಾವನೆ ಮತ್ತು ನಡವಳಿಕೆಯನ್ನು ಟ್ಯೂನ್ ಮಾಡಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ. ಬಟನ್‌ಗಳನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಲು, ಸ್ಟಿಕ್ ಸೂಕ್ಷ್ಮತೆಯನ್ನು ಸರಿಹೊಂದಿಸಲು ಮತ್ತು ಟ್ರಿಗರ್ ನಡವಳಿಕೆಯನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಲು ಬಳಕೆದಾರರು ಕಂಪ್ಯಾನಿಯನ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು.

“ಹೇರ್ ಟ್ರಿಗ್ಗರ್” ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಭುಜದ ಗುಂಡಿಗಳನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಪುಲ್ ದೂರದಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ, ವೇಗದ ಗತಿಯ ಆಟಗಳಲ್ಲಿ ಸಹಾಯ ಮಾಡುವ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಸಮಯವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ನಿಯಂತ್ರಕವು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಇನ್‌ಪುಟ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ನಾಲ್ಕು ಪರಸ್ಪರ ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದಾದ ಬ್ಯಾಕ್ ಪ್ಯಾಡಲ್‌ಗಳು, ವಿಭಿನ್ನ ಶೈಲಿಗಳ ಮೂರು ಸ್ವ್ಯಾಪ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಸ್ಟಿಕ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಎರಡು ಪರಸ್ಪರ ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದಾದ ಡಿ-ಪ್ಯಾಡ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಬಂದಿತು. ಈ ಎಲ್ಲಾ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು ಸವೆತ ಮತ್ತು ಕಣ್ಣೀರನ್ನು ತಡೆಗಟ್ಟಲು ಹೆಚ್ಚಿನ ನಿರ್ಮಾಣ ಗುಣಮಟ್ಟವನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ.ಎಲೈಟ್ ಕಂಟ್ರೋಲರ್ ಸೀರೀಸ್ 2, $180 ನಲ್ಲಿ, ಸುಧಾರಿತ ಹಿಡಿತಗಳು ಮತ್ತು ಇನ್ನೂ ಚಿಕ್ಕದಾದ ಐಚ್ಛಿಕ ಹೇರ್ ಟ್ರಿಗ್ಗರ್ ಸೇರಿದಂತೆ 2019 ರಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪರ್ಕ್‌ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿದೆ. ಇದು ಸ್ಟಿಕ್‌ಗಳು, ಪ್ಯಾಡಲ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಬಂಪರ್‌ಗಳಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಗ್ರಾಹಕೀಕರಣ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ತಂದಿತು.

ನಿಯಂತ್ರಕಗಳಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಪಾವತಿಸಲು ಸಿದ್ಧರಿರುವ ಪ್ಲೇಸ್ಟೇಷನ್ ಮಾಲೀಕರಿಗೆ ಸೋನಿ ಇದೇ ರೀತಿಯ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ವರ್ಷಗಳವರೆಗೆ ಒದಗಿಸಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಮೂರನೇ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ತಯಾರಕರು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ.

ಡ್ಯುಯಲ್‌ಸೆನ್ಸ್ ಎಡ್ಜ್ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯ ಬಟನ್‌ಗಳು, ಸ್ಟಿಕ್‌ಗಳು, ಟ್ರಿಗ್ಗರ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಹೊಸ ಬ್ಯಾಕ್ ಬಟನ್‌ಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಂತೆ ಎಲೈಟ್‌ನಂತೆಯೇ ಹಲವು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಭರವಸೆ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಎಲೈಟ್‌ನಂತೆ, ಎಡ್ಜ್ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಸ್ಟಿಕ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಕ್ ಬಟನ್‌ಗಳನ್ನು ಸ್ವ್ಯಾಪ್ ಮಾಡಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಎಲೈಟ್‌ನ ನಾಲ್ಕು ಪ್ಯಾಡಲ್‌ಗಳಿಗೆ ಎಡ್ಜ್ ಕೇವಲ ಎರಡು ಬ್ಯಾಕ್ ಬಟನ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.ಕಾಲ್ ಆಫ್ ಡ್ಯೂಟಿಯಂತಹ ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಶೂಟರ್ ಹಾರಿಜಾನ್ ಫರ್ಬಿಡನ್ ವೆಸ್ಟ್‌ನಂತಹ RPG ಗಿಂತ ವಿಭಿನ್ನ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುವುದರಿಂದ ಎಡ್ಜ್ ಮಾಲೀಕರು ಪ್ರತಿ ಆಟಕ್ಕೆ ಪ್ರತ್ಯೇಕ ನಿಯಂತ್ರಕ ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಉಳಿಸಬಹುದು. “Fn” ಬಟನ್ ಆಟಗಾರರು ತ್ವರಿತವಾಗಿ ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ಗಳ ನಡುವೆ ವಿನಿಮಯ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು, ಗ್ರಾಹಕೀಕರಣ ಮೆನುವನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಮತ್ತು ಆಟದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಪರೀಕ್ಷಾ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

ಮುಂದಿನ ಕೆಲವು ತಿಂಗಳುಗಳಲ್ಲಿ ಎಡ್ಜ್‌ಗೆ ಬಿಡುಗಡೆ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಒದಗಿಸುವುದಾಗಿ ಸೋನಿ ಹೇಳುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಬೆಲೆಯನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿಲ್ಲ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here