ಸುಮಂತ್ ಭಟ್ ಅವರ ಮಿಥ್ಯಕ್ಕೆ ರಕ್ಷಿತ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಬೆಂಬಲ.

0

ಸುಮಂತ್ ಭಟ್ ಅವರ ಮಿಥ್ಯಕ್ಕೆ ರಕ್ಷಿತ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಬೆಂಬಲ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ
ಮಿಥ್ಯಾ ರಕ್ಷಿತ್ ಶೆಟ್ಟಿಯವರ ಪರಮವಾ ಪಿಕ್ಚರ್ಸ್ ನಿರ್ಮಾಣದ ಇತ್ತೀಚಿನ ನಿರ್ಮಾಣ ಸಾಹಸವಾಗಿದೆ. ಸುಮಂತ್ ಭಟ್ ಚಿತ್ರಕಥೆ ಬರೆದು ನಿರ್ದೇಶಿಸಿರುವ ಚಿತ್ರದ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದ್ದು, ಇದು ಹನ್ನೊಂದು ವರ್ಷದ ಬಾಲಕ ಮಿಥ್ಯಾ ಅವರ ಮುಂಬರುವ ಕಥೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ.“ನಮ್ಮ ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಗೆ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ಸಿನಿಮಾಗಳು ಬೇಕು. ಚಲನಚಿತ್ರ ನಿರ್ಮಾಣಕ್ಕೆ ಹೊಸ ದೃಷ್ಟಿಕೋನಗಳನ್ನು ತರುವ ಹೊಸ ಕಥೆಗಳು ಮತ್ತು ಹೊಸ ಕಾಲದ ಕಥೆಗಾರರನ್ನು ನಾವು ಸ್ವಾಗತಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ. ನಿರೂಪಣೆಗಳ ಸ್ಪೆಕ್ಟ್ರಮ್ ಅನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಲು ಪರಮವಾ ಅವರು ಕಾದಂಬರಿ ವಿಷಯದೊಂದಿಗೆ ತನ್ನನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ. ಮಿಥ್ಯಾ ಅಂತಹ ಒಂದು ಸುಂದರ ಪ್ರಯತ್ನ’ ಎನ್ನುತ್ತಾರೆ ರಕ್ಷಿತ್ ಶೆಟ್ಟಿ.

ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ಇಂಜಿನಿಯರ್ ಆಗಿರುವ ಚಲನಚಿತ್ರ ನಿರ್ಮಾಪಕ ಸುಮಂತ್ ಭಟ್ ಅವರು ಪರಂವಾ ಬರವಣಿಗೆ ತಂಡದ ಭಾಗವಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಏಳು ಸಂಚಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ನಾಲ್ಕನ್ನು ಬರೆದು ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ್ದಾರೆ ಏಕಮ್, ಪರಮ್ವಾ ಸ್ಟುಡಿಯೋಸ್ ಪ್ರಸ್ತುತಪಡಿಸಿದ ಇನ್ನೂ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗದ ವೆಬ್ ಸರಣಿ. ಮಿಥ್ಯಾ ಅವರ ಚೊಚ್ಚಲ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಗುರುತಿಸಿದ್ದಾರೆ.ಮಿಥ್ಯಾ 11 ವರ್ಷದ ಮಗುವಿನ ಪ್ರಯಾಣವನ್ನು ಗುರುತಿಸುತ್ತದೆ, ಅವನು ತನ್ನ ಹೆತ್ತವರನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ. ಇಬ್ಬರು ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಅನಾಥರನ್ನಾಗಿಸಿದ ಯುವ ದಂಪತಿಯ ನಿಧನ. ಇದು ನನ್ನ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಆಲೋಚನೆಗಳ ಸರಣಿಯನ್ನು ಪ್ರಚೋದಿಸಿತು. ಚಿಕ್ಕ ಮಕ್ಕಳು ನಷ್ಟವನ್ನು ಹೇಗೆ ಎದುರಿಸುತ್ತಾರೆ? ಗಾಯಗಳು ಗುಣವಾಗಲು ಎಷ್ಟು ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಅಥವಾ ಮಾಡುವುದೇ? ಮಕ್ಕಳು ಹೇಗೆ ದುಃಖಿಸುತ್ತಾರೆ? ಮಿಥ್ಯಾ ಇವುಗಳಿಗೆ ಉತ್ತರ ಹುಡುಕುವ ಪ್ರಯತ್ನವಾಗಿದೆ’ ಎಂದು ನಿರ್ದೇಶಕರು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.

ಈ ಹಿಂದೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ ಅತಿಶ್ ಎಸ್ ಶೆಟ್ಟಿ ವಿಕ್ರಾಂತ್ ರೋಣ ಮತ್ತು ಸಾ.ಹಿ. ಪ್ರಾ. ಶಾಲೆ ಕಾಸರಗೋಡು ಮಿಥ್ಯಾ ಎಂಬ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಪಾತ್ರವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಚಿತ್ರ ತಾರಾಗಣದಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಾಶ್ ತೂಮಿನಾಡ್ ಮತ್ತು ರೂಪ ವರ್ಕಾಡಿ ಇತರರು ಇದ್ದಾರೆ.

ರಾಷ್ಟ್ರ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ವಿಜೇತ ಉದಿತ್ ಖುರಾನಾ ಅವರ ಛಾಯಾಗ್ರಹಣ ಮತ್ತು ಮಿಧುನ್ ಮುಕುಂದನ್ ಅವರ ಸಂಗೀತ ಚಿತ್ರಕ್ಕಿದೆ. ಧ್ವನಿ ವಿನ್ಯಾಸ ಮತ್ತು ಸಂಕಲನವನ್ನು ಕ್ರಮವಾಗಿ ಶ್ರೇಯಾಂಕ್ ನಂಜಪ್ಪ ಮತ್ತು ಭುವನೇಶ್ ಮಣಿವಣ್ಣನ್ ನಿರ್ವಹಿಸಿದ್ದಾರೆ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here