ಗಾಳಿಪಟ 2 ಎಲ್ಲಾ ವಯೋಮಾನದವರನ್ನೂ ಸಂಪರ್ಕಿಸಬಹುದು: ಯೋಗರಾಜ್ ಭಟ್

0
Galipata2 will appeal to all age groups

ಗಾಳಿಪಟ 2 ಎಲ್ಲಾ ವಯೋಮಾನದವರನ್ನೂ ಸಂಪರ್ಕಿಸಬಹುದು: ಯೋಗರಾಜ್ ಭಟ್

ಫ್ಲೈಯಿಂಗ್ ಎ ಗಾಳಿಪಟ (ಗಾಳಿಪಟ) ಒಂದು ಸಮುದಾಯದ ಚಟುವಟಿಕೆಯಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ನಿರ್ದೇಶಕ ಯೋಗರಾಜ್ ಭಟ್ ಅವರು ಎಳೆ ತೆಳ್ಳಗಿರುವಾಗ ಗಾಳಿಪಟ ಹೇಗೆ ಹಾರುತ್ತದೆ, ಅವರ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳು ಸಹ ಸರಳವಾದ ಕಥೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು, ಆದರೆ ಇತರ ಅಂಶಗಳು ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಬಿದ್ದಾಗ ಅದು ಖುಷಿಯಾಗುತ್ತದೆ.

ಮೂಲ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುವುದು ಗಾಳಿಪಟಯೋಗರಾಜ್ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ, “ನಾನು ಅಂತಹ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಎಂದಿಗೂ ಯೋಚಿಸಲಿಲ್ಲ ಗಾಳಿಪಟ ಇನ್ನೂ ಮಾತನಾಡಲಾಗುವುದು. 14 ವರ್ಷಗಳ ನಂತರವೂ, ವೀಕ್ಷಕರು ಇನ್ನೂ ಹಾಡುಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ದೂರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರದ ಮರುಪ್ರಸಾರಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸುತ್ತಾರೆ. ಸ್ನೇಹದ ಶಕ್ತಿ ತಂದದ್ದು ಗಾಳಿಪಟ ನನಗೆ, ಮತ್ತು ಅದು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಚಲನಚಿತ್ರವಾಯಿತು. ಪ್ರತಿ ಬಾರಿ ಜನರು ನನಗೆ ಹೇಳಿದಾಗ ಅದು ಆಕರ್ಷಕವಾಗಿದೆ ಗಾಳಿಪಟ ಅವರಿಗೆ ಒಳ್ಳೆಯದಾಯಿತು. ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ ಗಾಳಿಪಟ ೨ಇದು ಸ್ನೇಹದ ಕುರಿತಾದ ಚಿತ್ರವೂ ಆಗಿದ್ದು, ಬಣ್ಣಗಳ ಜೊತೆಗೆ ಹೊರಬರುತ್ತದೆ.ಸ್ನೇಹದ ಹೊರತಾಗಿ, ಗಾಳಿಪಟ ೨, ಶಿಕ್ಷಕ ಮತ್ತು ಅವನ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳ ನಡುವಿನ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಸಹ ತರುತ್ತದೆ.

“ಅನಂತ್ ಸರ್ (ಅನಂತ್ ನಾಗ್) ಕನ್ನಡ ಮೇಷ್ಟ್ರು ಮತ್ತು ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳೊಂದಿಗಿನ ಅವರ ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಪ್ರಯಾಣ ಗಾಳಿಪಟ 2 ರ ಬೆನ್ನೆಲುಬು” ಎಂದು ಹೇಳುವ ಯೋಗರಾಜ್ ಭಟ್, ಈ ಬಾರಿ ಅವರು ತಾಯಿ ಮತ್ತು ಮಗನ ನಡುವಿನ ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ತಂದಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಒಂದು ತಂದೆ ಮತ್ತು ಮಗ. “ಬಂಧವು ವಿಶೇಷ ಉತ್ಸಾಹವನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ನಾನು ಅದನ್ನು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಾಗಿ ಕುಳಿತು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

ಯೋಗರಾಜ್ ಭಟ್ ಒಂದು ವಿಷಯವನ್ನು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ ಗಾಳಿಪಟ ವಿಶ್ವ ಸಿನಿಮಾ ಎಂದು ವರ್ಗೀಕರಿಸಬಹುದು, ಏಕೆಂದರೆ ಇದು ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ ವಿಷಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. “ನಮ್ಮ ಸುತ್ತಲಿನ ಎಲ್ಲವೂ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನದೊಂದಿಗೆ ಬದಲಾಗುತ್ತಿದ್ದರೂ, ನಾವು ಇನ್ನೂ ಹೋಗಿ 2 ಇಡ್ಲಿಗಳು ಮತ್ತು ದೋಸೆಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸುತ್ತೇವೆ. ನಮ್ಮ ಕಣ್ಣಿಂದ ಇನ್ನೂ ಕಣ್ಣೀರು ಬರುತ್ತಿದೆ, ಮತ್ತು ನಾವು ಇನ್ನೂ ನಗುತ್ತೇವೆ. ಮಾನವ ಕಥೆ ಎಂದಿಗೂ ಬದಲಾಗದ ವಿಷಯ. ನಾವು ಇನ್ನೂ ಮೂಲಭೂತ ಮಾನವ ಸಂಬಂಧಗಳಿಂದ ಸುತ್ತುವರೆದಿದ್ದೇವೆ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ. ಚಿತ್ರ ಇಷ್ಟವಾಗುತ್ತದೆ ಗಾಳಿಪಟ 2 ಎಲ್ಲಾ ವಯೋಮಾನದವರೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲೆಡೆ ಸಂಪರ್ಕ ಹೊಂದಬಹುದು,” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.ಯೋಗರಾಜ್ ಭಟ್ ಅವರು ಪ್ರಪಂಚದಾದ್ಯಂತ ವಾಸಿಸುವ ಆಪ್ತ ಸ್ನೇಹಿತರ ದೊಡ್ಡ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಯಾವಾಗಲೂ ಅವರನ್ನು ಗೌರವಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ,

ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಅವರ ಸ್ನೇಹಪರ ಹೋರಾಟಗಳು ಮತ್ತು ಕಸ್ ಮಾತುಗಳು. “ಯಾರನ್ನಾದರೂ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳುವುದು ದೊಡ್ಡ ಕೆಲಸ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಯಾರನ್ನಾದರೂ ನಂಬುವುದು ತುಂಬಾ ಸುಲಭ. ಯಾರಿಗಾದರೂ ನಮ್ಮನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಮತ್ತು ಅವರನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಇಂದು ಕಷ್ಟಕರವಾಗಿದೆ. ಹೀಗೆ ಹೇಳುತ್ತಾ ಹೋದರೆ ಗೆಳೆಯರೊಂದಿಗೆ ಜೀವನ ಪರಿಪೂರ್ಣವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ, ನನಗೆ ಆಪ್ತ ಸ್ನೇಹಿತರಿದ್ದಾರೆ, ಮತ್ತು ಅವರ ಏಕೈಕ ಸಮಸ್ಯೆಯೆಂದರೆ ನಾನು ಅವರ ಕರೆಗಳಿಗೆ ಉತ್ತರಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ”ಎಂದು ಅವರು ನಗುತ್ತಾರೆ.

ಯೋಗರಾಜ್ ಭಟ್ ಅವರ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಪ್ರಾಣಿಗಳ ಉಪಸ್ಥಿತಿ ಇರುತ್ತದೆ. ಅದು ಮೊಲವಾಗಿದ್ದಾಗ ಕ್ಯುಪಿಡ್ ಆಗಿ ಆಡಿತು ಮುಂಗಾರು ಮಳೆಅವರು ಒಂದು ಹಂದಿ ಒಳಗೆ ತಂದರು ಗಾಳಿಪಟ. “ಈ ಬಾರಿ ನಾನು ನಾಯಿಯನ್ನು ಕರೆತಂದಿದ್ದೇನೆ ಗಾಳಿಪಟ 2, ಮತ್ತು ಅದರ ಜೀವನವು ಮನುಷ್ಯರಿಗಿಂತ ಹೇಗೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಚಿತ್ರಿಸಲಾಗಿದೆ, ”ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.ತಯಾರಿಕೆಯ ಅನುಭವಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಗಾಳಿಪಟ 2,

ಯೋಗರಾಜ್ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ, “ಎರಡು ಲಾಕ್‌ಡೌನ್‌ಗಳು ಮಾಡಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದೆ ಗಾಳಿಪಟ 2 ಉತ್ತಮ. ಕಷ್ಟದ ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ಸಿನಿಮಾ ಶೂಟ್ ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ. ಕಝಾಕಿಸ್ತಾನ್‌ನಲ್ಲಿ ಶೂಟಿಂಗ್ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯು ಸಾಹಸಮಯವಾಗಿತ್ತು. ಇದನ್ನು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಸಿದ ನಿರ್ಮಾಪಕ ರಮೇಶ್ ರೆಡ್ಡಿ ಮತ್ತು ತಂಡಕ್ಕೆ ನಾನು ನಮಸ್ಕರಿಸುತ್ತೇನೆ. ಚಿತ್ರಣ, ಹಿನ್ನೆಲೆ, ನಟರ ನಿರೂಪಣೆ, ಅರ್ಜುನ್ ಜನ್ಯ ಅವರ ಸಂಗೀತ ಮತ್ತು ಸಂತೋಷ್ ರೈ ಪಾತಾಜೆ ಅವರ ಶ್ರೀಮಂತ ದೃಶ್ಯಗಳು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಬಂದಿವೆ. ಗಾಳಿಪಟ 2,” ಅವನು ಹೇಳುತ್ತಾನೆ.

ಒಬ್ಬ ನಿರ್ದೇಶಕನಾಗಿ ಎಷ್ಟು ಕಥೆಗಳನ್ನು ಬರೆದು, ಸ್ನೇಹದ ಮೇಲೆ ಅಷ್ಟು ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ನಿರ್ದೇಶಿಸಬಲ್ಲೆ ಎಂದ ಯೋಗರಾಜ್ ಭಟ್. “ಗಾಳಿಪಟ ಪ್ರಯಾಣ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ.”

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here