ಕಳ್ಳತನದ ಶಂಕೆಯಲ್ಲಿ ಸಂಸದ ವ್ಯಕ್ತಿಗೆ ಥಳಿಸಿ, ಬಟ್ಟೆ ಬಿಚ್ಚಿದ ಎಂದು ಪೊಲೀಸರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ

0


ಮಧ್ಯಪ್ರದೇಶದ ಖಾರ್ಗೋನ್ ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ ಕಳ್ಳತನದ ಶಂಕೆಯ ಮೇರೆಗೆ 24 ವರ್ಷದ ಯುವಕನನ್ನು ಥಳಿಸಿ ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆಯುವಂತೆ ಒತ್ತಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಪೊಲೀಸರು ಭಾನುವಾರ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಪರಿಶಿಷ್ಟ ಜಾತಿ ಮತ್ತು ಪರಿಶಿಷ್ಟ ಪಂಗಡ (ದೌರ್ಜನ್ಯ ತಡೆ) ಕಾಯ್ದೆಯಡಿ ನಾಲ್ವರ ವಿರುದ್ಧ ಪ್ರಕರಣ ದಾಖಲಾಗಿದ್ದು, ಕರ್ತವ್ಯ ಲೋಪವೆಸಗಿದ ಪೊಲೀಸ್ ಸಬ್ ಇನ್ಸ್‌ಪೆಕ್ಟರ್‌ನನ್ನು ಅಮಾನತು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಅಧಿಕಾರಿಯೊಬ್ಬರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಪೊಲೀಸರ ಪ್ರಕಾರ, ಆಗಸ್ಟ್ 2 ರಂದು ನರ್ಮದಾ ಆಹಾರ ಸಂಸ್ಕರಣಾ ಕಾರ್ಖಾನೆಯ ಬಳಿ ಘಟನೆ ನಡೆದಿದ್ದು, ಆಹಾರ ಸಂಸ್ಕರಣಾ ಘಟಕದ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ಮತ್ತು ಇತರ ಮೂವರು ಆದಿತ್ಯ ರೋಕಡೆಯನ್ನು ಹಿಡಿದು ಥಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಘಟನೆಯ ವಿಡಿಯೋ ವೈರಲ್ ಆದ ಬಳಿಕ ಶನಿವಾರ ರಾತ್ರಿ ಪ್ರಕರಣ ದಾಖಲಾಗಿದೆ.

ಆದಾಗ್ಯೂ, ರೊಕಡೆ ಅವರ ತಾಯಿ ಭಗವತಿ ರೊಕ್ಡೆ, ತನ್ನ ಮಗನ ಧಾರ್ಮಿಕ ಗುರುತನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಲು ಆತನನ್ನು ವಿವಸ್ತ್ರಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಆರೋಪಿಸಿದ್ದಾರೆ.

“ಅವರು ಬೆಂಕಿ ಹಚ್ಚಲು ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನನ್ನ ಮಗ ಹೇಳಿದ್ದಾನೆ. ಅವರು ಅವನನ್ನು ಬೆತ್ತದಿಂದ ಹೊಡೆದರು. ಪೊಲೀಸರ ಎದುರೇ ನನ್ನ ಮಗನನ್ನು ಥಳಿಸುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಿದರು. ನಂತರ ಪೊಲೀಸರು ಆತನನ್ನು ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ಕರೆದೊಯ್ದರು’ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಖಾರ್ಗೋನೆ ಪೊಲೀಸ್ ವರಿಷ್ಠಾಧಿಕಾರಿ ಧರಂವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಯಾದವ್ ಆರೋಪಗಳನ್ನು ತಳ್ಳಿಹಾಕಿದ್ದು, ಈ ವಿಷಯಕ್ಕೂ ಯಾವುದೇ ಧಾರ್ಮಿಕ ದ್ವೇಷಕ್ಕೂ ಯಾವುದೇ ಸಂಬಂಧವಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

“ಅವಳ ಹಕ್ಕು ಸುಳ್ಳು ಮತ್ತು ಹುದುಗಿದೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಎಸ್ಪಿ ಹೇಳಿದರು.

ಕ್ಲೋಸ್ ಸ್ಟೋರಿ

ಓದಲು ಸಮಯ ಕಡಿಮೆಯೇ?

Quickreads ಅನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ


 • ಬಿಜೆಪಿ ಸಂಸದ ರಾಜ್ಯವರ್ಧನ್ ರಾಥೋಡ್ 

  ‘ಪಿಎಫ್‌ಐ ಅಂಶಗಳ ಏರಿಕೆಗೆ ಸಿಎಂ ಆಶೀರ್ವಾದವಿದೆ’ ಎಂದು ಬಿಜೆಪಿ ಸಂಸದ ಗೆಹ್ಲೋಟ್ ವಿರುದ್ಧ ವಾಗ್ದಾಳಿ ನಡೆಸಿದರು

  ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷದ ಸಂಸದ ರಾಜ್ಯವರ್ಧನ್ ರಾಥೋಡ್ ಸೋಮವಾರ ರಾಜಸ್ಥಾನ ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿ ಅಶೋಕ್ ಗೆಹ್ಲೋಟ್ ವಿರುದ್ಧ ಕಟುವಾದ ವಾಗ್ದಾಳಿ ನಡೆಸಿದರು ಮತ್ತು ಪಾಪ್ಯುಲರ್ ಫ್ರಂಟ್ ಇಂಡಿಯಾದಂತಹ ರಾಜ್ಯದಲ್ಲಿ ಉಗ್ರಗಾಮಿ ಅಂಶಗಳ ಬೆಳವಣಿಗೆಗೆ ಅವರ ಆಶೀರ್ವಾದವಿದೆ ಎಂದು ಆರೋಪಿಸಿದರು. “ರಾಜಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಪಿಎಫ್‌ಐ ಸೇರಿದಂತೆ ಅಂಶಗಳ ಏರಿಕೆಗೆ ಸಿಎಂ ಆಶೀರ್ವಾದವಿದೆ… ದೇಶದಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಾಚಾರಗಳಲ್ಲಿ ರಾಜಸ್ಥಾನ ನಂಬರ್ ಒನ್” ಎಂದು ಬಿಜೆಪಿ ನಾಯಕ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

 • 2021 ರಿಂದ ಶಾಸಕರ ಮೇಲೆ ಇದು ನಾಲ್ಕನೇ ದಾಳಿಯಾಗಿದೆ. (ANI ಚಿತ್ರ)

  ಬಿಜೆಪಿ ಸಂಸದೆ ರಂಜಿತಾ ಕೋಲಿ ಅವರ ಮೇಲೆ ಭರತ್‌ಪುರದಲ್ಲಿ ಗಣಿ ಮಾಫಿಯಾ ದಾಳಿ ನಡೆಸಿದೆ

  ರಾಜಸ್ಥಾನದ ಭರತ್‌ಪುರದ ಬಿಜೆಪಿ ಸಂಸದೆ ರಂಜಿತಾ ಕೋಲಿ ಅವರ ಮೇಲೆ ಜಿಲ್ಲೆಯ ಕಮಾನ್ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಭಾನುವಾರ ತಡರಾತ್ರಿ ಗಣಿ ಮಾಫಿಯಾ ದಾಳಿ ನಡೆಸಿದೆ. ಘಟನೆಯಲ್ಲಿ ಯಾರಿಗೂ ಗಾಯಗಳಾಗಿಲ್ಲ ಎಂದು ಪೊಲೀಸರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಭಾನುವಾರ ರಾತ್ರಿ ದೆಹಲಿಯಿಂದ ಬರುವುದಾಗಿ ಸಂಸದರು ತಮ್ಮ ದೂರಿನಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಪೊಲೀಸ್ ವರಿಷ್ಠಾಧಿಕಾರಿ ರಘುವೀರ್ ಕವಿಯಾ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಬಿಜೆಪಿ ಮುಖಂಡ ರಾಜ್ಯವರ್ಧನ್ ರಾಥೋಡ್ ಕೂಡ ಗಣಿ ಮಾಫಿಯಾ ವಿರುದ್ಧ ರಾಜ್ಯ ಸರ್ಕಾರ ಕ್ರಮ ಕೈಗೊಳ್ಳದಿರುವ ಬಗ್ಗೆ ಆಕ್ರೋಶ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದರು.

 • ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿ ಏಕನಾಥ್ ಶಿಂಧೆ ಅವರ ಪಾಳಯಕ್ಕೆ ನುಗ್ಗಿದ ಮಾಜಿ ಸಚಿವ ಅಬ್ದುಲ್ ಸತ್ತಾರ್ ಅವರು ಟಿಇಟಿ ಅಂಕಗಳನ್ನು ತಿದ್ದುವ ಪ್ರಕರಣದಲ್ಲಿ ದಾಳಿಗೆ ಒಳಗಾಗಿದ್ದಾರೆ (ಫೇಸ್‌ಬುಕ್/ಅಬ್ದುಲ್ ಸತ್ತಾರ್ ಅಧಿಕೃತ)

  ಸೇನೆ ವಿರುದ್ಧ ಸೇನೆಯಲ್ಲಿ ಮಾಜಿ ಸಚಿವ ಅಬ್ದುಲ್ ಸತ್ತಾರ್ ಉದ್ಧವ್ ಠಾಕ್ರೆ ಪಾಳೆಯದ ಹೊಸ ಗುರಿ

  ಶಿಕ್ಷಕರ ಅರ್ಹತಾ ಪರೀಕ್ಷೆಯ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ದುರ್ಬಳಕೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡ ಆರೋಪ ಹೊತ್ತಿರುವ 7,800 ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳಲ್ಲಿ ಮಾಜಿ ಸಚಿವ ಅಬ್ದುಲ್ ಸತ್ತಾರ್ ಅವರ ಇಬ್ಬರು ಮಕ್ಕಳೂ ಸೇರಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬ ವರದಿಗಳು ಹೊರಬಂದ ನಂತರ ಉದ್ಧವ್ ಠಾಕ್ರೆ ನೇತೃತ್ವದ ಶಿವಸೇನೆ ಸೋಮವಾರ ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿ ಪಾಳಯ ಏಕನಾಥ್ ಶಿಂಧೆ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟದಲ್ಲಿ ಹೊಸ ರಂಗವನ್ನು ತೆರೆದಿದೆ. ಈ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳ ಅಂಕಗಳನ್ನು ತಿದ್ದಲಾಗಿದೆ ಎಂಬುದಕ್ಕೆ ಪುರಾವೆಗಳು ಹೊರಹೊಮ್ಮಿದ ನಂತರ ಮಹಾರಾಷ್ಟ್ರ ರಾಜ್ಯ ಪರೀಕ್ಷಾ ಮಂಡಳಿಯು 7,880 ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳನ್ನು ಅನರ್ಹಗೊಳಿಸಿದೆ. ಸತ್ತಾರ್ ಆರೋಪಗಳನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಿದರು.

 • ತ್ಯಾಗಿ ಅವರು ಸಾಮಾನ್ಯ ಪ್ರದೇಶದ ಒಂದು ಭಾಗವನ್ನು ಅತಿಕ್ರಮಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಆರೋಪಿಸಲಾಗಿದೆ. (HT ಫೋಟೋ)

  ನೆರೆಯವರನ್ನು ನಿಂದಿಸಿದ ಕೆಲವೇ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ನೋಯ್ಡಾದ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಅಕ್ರಮ ಅತಿಕ್ರಮಣವನ್ನು ಕೆಡವಲಾಯಿತು

  ನೊಯ್ಡಾ ಸೆಕ್ಟರ್ 93 ಬಿ ನಿವಾಸಿ ಶ್ರೀಕಾಂತ್ ತ್ಯಾಗಿ ಅವರ ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಓಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ರೆಸಿಡೆನ್ಶಿಯಲ್ ಸೊಸೈಟಿಯಲ್ಲಿನ ಅತಿಕ್ರಮಣಗಳನ್ನು ಸೋಮವಾರ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಕೆಡವಿದರು, ಅವರು ಆಕ್ಷೇಪಣೆಗಾಗಿ ಮಹಿಳೆಯ ನೆರೆಹೊರೆಯವರ ಮೇಲೆ ಹಲ್ಲೆ ಮತ್ತು ದೌರ್ಜನ್ಯ ಎಸಗಿದ್ದಾರೆ. “ನೋಯ್ಡಾ ಪ್ರಾಧಿಕಾರವು ಕಾರ್ಮಿಕರನ್ನು ನೇಮಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ, ಅವರು ಹ್ಯಾಂಡ್ಹೆಲ್ಡ್ ಸುತ್ತಿಗೆಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ ಅಕ್ರಮ ಕಟ್ಟಡವನ್ನು ಕೆಡವಿದರು. ಅವರ… ವರಾಂಡಾದಲ್ಲಿ ಹಾಕಲಾಗಿದ್ದ ಫೈಬರ್ ಗ್ಲಾಸ್ ರಚನೆಯನ್ನು ಒಡೆಯಲು ಬುಲ್ಡೋಜರ್ ಅನ್ನು ಸಹ ಬಳಸಲಾಗಿದೆ, ”ಎಂದು ಅಧಿಕಾರಿಯೊಬ್ಬರು ಹೇಳಿದರು.

 • ವಿವಿಧ ಕೇಂದ್ರ ಪ್ರಾಯೋಜಿತ ಯೋಜನೆಗಳಲ್ಲಿ ಕೇಂದ್ರದ ಆರ್ಥಿಕ ನೆರವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಗೆಹ್ಲೋಟ್ ಒತ್ತಾಯಿಸಿದರು. (ಫೈಲ್ ಚಿತ್ರ)

  ERCP ಅನ್ನು ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಯೋಜನೆ ಎಂದು ಘೋಷಿಸಿ, NITI ಆಯೋಗ್ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ರಾಜಸ್ಥಾನ ಸಿಎಂ ಗೆಹ್ಲೋಟ್

  ಪೂರ್ವ ರಾಜಸ್ಥಾನ ಕಾಲುವೆ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಯೋಜನೆ ಎಂದು ಭಾರತ ಸರ್ಕಾರ (ಗೋಐ) ಘೋಷಿಸಬೇಕು ಎಂದು ರಾಜಸ್ಥಾನ ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿ ಅಶೋಕ್ ಗೆಹ್ಲೋಟ್ ಭಾನುವಾರ ಒತ್ತಾಯಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಭಾನುವಾರ ನಡೆದ ನೀತಿ ಆಯೋಗದ ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿಯ 7ನೇ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಕೇಂದ್ರ ಪ್ರಾಯೋಜಿತ ವಿವಿಧ ಯೋಜನೆಗಳಲ್ಲಿ ಕೇಂದ್ರದ ಆರ್ಥಿಕ ನೆರವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುವಂತೆ ಒತ್ತಾಯಿಸಿದರು. ಪ್ರಧಾನಿ ನರೇಂದ್ರ ಮೋದಿ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ ಸಭೆ ನಡೆಯಿತು.Source link

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here