ಫೇರರ್ ಮತ್ತು ಸ್ಪಾಟ್‌ಲೆಸ್ ಫೇಸ್‌ಗಾಗಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಸ್ಕಿನ್ ಕೇರ್ ಕಾಂಬೊ

0


ನೈಸರ್ಗಿಕವಾಗಿ ಹೊಳೆಯುವ ಮತ್ತು ನಿರ್ಮಲವಾದ ಚರ್ಮವನ್ನು ಹೇಗೆ ಸಾಧಿಸುವುದು ಎಂದು ಎಂದಾದರೂ ಯೋಚಿಸಿದ್ದೀರಾ? ಉತ್ತಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನ ಮತ್ತು ಜೀವನಕ್ಕಾಗಿ ನೀವು ಪ್ರತಿದಿನ ಹೋರಾಡುವಂತೆಯೇ, ನಿಮ್ಮ ಚರ್ಮವು ನಿಮ್ಮ ದೇಹವನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಲು ಹಾನಿಕಾರಕ ಯುವಿ ಕಿರಣಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೋರಾಡುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ಆ ದೈನಂದಿನ ಯುದ್ಧಗಳನ್ನು ಗೆಲ್ಲಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ನಿಮ್ಮ ಚರ್ಮಕ್ಕೆ ಸರಿಯಾದ ಕಾಳಜಿಯನ್ನು ನೀವು ನೀಡುತ್ತೀರಾ? ARM ಪರ್ಲ್ ನೈಟ್ ಕ್ರೀಮ್ ಮತ್ತು ಡೇ ಕ್ರೀಮ್ ಅನ್ನು ಉತ್ತಮ ಮತ್ತು ನಿರ್ಮಲವಾದ ಮುಖಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ, ಹಾನಿಕಾರಕ UV ಕಿರಣಗಳಿಂದ ರಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ.

ಪರ್ಲ್ ಫೇರ್ನೆಸ್ ಕ್ರೀಮ್ ಎಂದು ಜನಪ್ರಿಯವಾಗಿ ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ ARM ಪರ್ಲ್ ನೈಟ್ ಕ್ರೀಮ್ ಅದ್ಭುತ ಮತ್ತು ಭರವಸೆಯ ಸೂತ್ರೀಕರಣವಾಗಿದೆ, ಇದು ನಿಮ್ಮ ಮೊಂಡುತನದ ಸನ್ ಟ್ಯಾನ್, ಕಪ್ಪು ಕಲೆಗಳು, ಪಿಗ್ಮೆಂಟೇಶನ್, ಹೈಪರ್ಪಿಗ್ಮೆಂಟೇಶನ್, ಡಾರ್ಕ್ ಸರ್ಕಲ್ಗಳು ಮತ್ತು ಮಂದ ಮತ್ತು ನಿರ್ಜೀವಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗುವ ಹಲವಾರು ಚರ್ಮದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಸಾಬೀತಾಗಿದೆ. ಚರ್ಮ. ನೀವು ದೈನಂದಿನ ಜೀವನದ ಜಂಜಾಟದಿಂದ ಮನೆಗೆ ಮರಳಿದ ನಂತರ ಮಲಗುವ ಮುನ್ನ ಈ ಕ್ರೀಮ್ ಅನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಬೇಕು. ಇದು ನಿಮ್ಮ ತ್ವಚೆಗೆ ಸರಿಯಾದ ಕಾಳಜಿಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದು ಸ್ವತಃ ಪುನರ್ಯೌವನಗೊಳ್ಳಲು ಅಗತ್ಯವಿರುವ ದುರಸ್ತಿಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ನೀವು ಈ ನೈಟ್ ಕ್ರೀಮ್ ಅನ್ನು ARM ಪರ್ಲ್ ಡೇ ಕ್ರೀಮ್ ಜೊತೆಗೆ ಬಳಸಿದಾಗ, ಅದು ಅದ್ಭುತಗಳನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು!

ನೀವು ಬಿಸಿಲಿನಲ್ಲಿ ಹೆಜ್ಜೆ ಹಾಕುವ ಮೊದಲು ನಿಮ್ಮ ಚರ್ಮವನ್ನು ನೀವು ಖಂಡಿತವಾಗಿ ರಕ್ಷಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಮತ್ತು ಹಾನಿಕಾರಕ UVA ಮತ್ತು UVB ವಿಕಿರಣಗಳ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಚರ್ಮವು ಹಾನಿಗೊಳಗಾಗಲು ನೀವು ಅನುಮತಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ARM ಪರ್ಲ್ ಡೇ ಕ್ರೀಮ್ ಹಗುರವಾದ, ಜಿಗುಟಾದ ಮತ್ತು ಸಮಗ್ರ ತ್ವಚೆಯ ರಕ್ಷಣೆಯ ಸೂತ್ರವಾಗಿದ್ದು, ಇದರಲ್ಲಿ SPF50 ಜೊತೆಗೆ ಕೆಲವು ಹೊಳಪು ಮತ್ತು ಆರ್ಧ್ರಕ ಪದಾರ್ಥಗಳು ನಿಮ್ಮ ಚರ್ಮವನ್ನು ಎಲ್ಲಾ ಸಂಭವನೀಯ ಹಾನಿಗಳಿಂದ ರಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ. ಇದು ನಿಮ್ಮ ಮುಖಕ್ಕೆ ಮೃದುವಾದ ಹೊಳಪನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ, ನೀವು ತಾಜಾ ಮತ್ತು ಯಂಗ್ ಆಗಿ ಕಾಣುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಯಾವುದೇ ಎರಡನೇ ಆಲೋಚನೆಯಿಲ್ಲದೆ ಮುಂದುವರಿಯಿರಿ ಮತ್ತು ತ್ವರಿತ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ನೋಡಲು ARM ಪರ್ಲ್ ಫೇರ್‌ನೆಸ್ ಬ್ಯೂಟಿಯಿಂದ ಈ 2 ಕ್ರೀಮ್‌ಗಳನ್ನು ತ್ವಚೆಯ ಆರೈಕೆಯ ಸಂಯೋಜನೆಯಾಗಿ ಧಾರ್ಮಿಕವಾಗಿ ಬಳಸಿ. ಉತ್ತಮವಾದ ಮತ್ತು ನಿರ್ಮಲವಾದ ಚರ್ಮವನ್ನು ಸಾಧಿಸಿ ಮತ್ತು ARM ಪರ್ಲ್ ನೈಟ್ ಕ್ರೀಮ್ ಮತ್ತು ಡೇ ಕ್ರೀಮ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಫೋಟೋ-ಸಿದ್ಧರಾಗಿರಿ. ಮತ್ತು ಯಾವಾಗಲೂ ನೆನಪಿಡಿ, ಏಕೆಂದರೆ ನಿಮ್ಮ ಚರ್ಮವು ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾಗಿ ಅರ್ಹವಾಗಿದೆ!

ಹಕ್ಕು ನಿರಾಕರಣೆ: ಈ ಲೇಖನವು ಪಾವತಿಸಿದ ಪ್ರಕಟಣೆಯಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್‌ನ ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ/ಸಂಪಾದಕೀಯ ಒಳಗೊಳ್ಳುವಿಕೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ. ಹಿಂದುಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್ ಇಲ್ಲಿ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿರುವ ಲೇಖನ/ಜಾಹೀರಾತು ಮತ್ತು/ಅಥವಾ ವೀಕ್ಷಣೆ(ಗಳು) ವಿಷಯ(ಗಳಿಗೆ) ಅನುಮೋದಿಸುವುದಿಲ್ಲ/ಚಂದಾದಾರರಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ, ಲೇಖನದಲ್ಲಿ ಹೇಳಲಾದ ಎಲ್ಲದಕ್ಕೂ ಮತ್ತು/ಅಥವಾ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳು, ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳು, ಪ್ರಕಟಣೆಗಳು, ಘೋಷಣೆಗಳು, ದೃಢೀಕರಣಗಳು ಇತ್ಯಾದಿಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಜವಾಬ್ದಾರರಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು/ಅಥವಾ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಜವಾಬ್ದಾರರಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ. ಅದೇ. ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಓದುವ ನಿರ್ಧಾರವು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಆಯ್ಕೆಯ ವಿಷಯವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್ ಪರವಾಗಿ ಯಾವುದೇ/ಎಲ್ಲಾ ಸಂಭಾವ್ಯ ಕಾನೂನು ಕ್ರಮಗಳು ಅಥವಾ ಜಾರಿಗೊಳಿಸಬಹುದಾದ ಹಕ್ಕುಗಳಿಂದ ವಿಮೋಚನೆಗೊಳ್ಳುವ ಒಂದು ಎಕ್ಸ್‌ಪ್ರೆಸ್ ಅಂಡರ್ಟೇಕಿಂಗ್/ಗ್ಯಾರಂಟಿ ಎಂದು ಅರ್ಥೈಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಮಾಹಿತಿಯು ವೈದ್ಯಕೀಯ/ಆರೋಗ್ಯ ಸಲಹೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವುದಿಲ್ಲ.Source link

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here