2 ನೇ ಜೀವನವು ಕಾಂಡಕೋಶಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸುವ ಪ್ರಾಮುಖ್ಯತೆಯನ್ನು ಎತ್ತಿ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ

0

ಈ ಹಿಂದೆ ಅಕ್ಷತೆ, ಗೋಸಿ ಗ್ಯಾಂಗ್ ಮತ್ತು ಕಥ್ಲೆ ಕಾಡು ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ್ದ ರಾಜು ದೇವಸಂದರ ಅವರು ಸಾಮಾಜಿಕ ಥ್ರಿಲ್ಲರ್ ಎಂಬ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಬಂದಿದ್ದಾರೆ. 2 ನೇ ಜೀವನ.

ಕನ್ನಡ, ತೆಲುಗು ಮತ್ತು ತಮಿಳಿನಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರೀಕರಿಸಲಾದ ಬಹುಭಾಷಾ ಚಲನಚಿತ್ರವು ಕಾಂಡಕೋಶಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸುವ ಮಹತ್ವದ ಬಗ್ಗೆ ಜಾಗೃತಿ ಮೂಡಿಸುವ ಗುರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಚಾರ್ಟರ್ಡ್ ಅಕೌಂಟೆಂಟ್ ಆದ ಆದರ್ಶ ಗುಂಡೂರಾಜ್ ನಾಯಕನಾಗಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ 2 ನೇ ಜೀವನ. ಮಂಗಳವಾರ ಟೀಸರ್ ಬಿಡುಗಡೆ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡಿದ ಆದರ್ಶ್, “ಸ್ಟೆಮ್ ಸೆಲ್‌ಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಕಡಿಮೆ ಅರಿವು ಇದೆ, ಮತ್ತು ಸಾಮಾಜಿಕವಾಗಿ ಪ್ರಸ್ತುತವಾಗಿರುವ ಈ ವಿಷಯದ ಕುರಿತು ಚಲನಚಿತ್ರವು ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

2 ನೇ ಜೀವನ, ಜಯಣ್ಣ ಚಿತ್ರಗಳ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗಿದೆ, ಸಿಂಧು ರಾವ್ ನಾಯಕಿಯಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರು ದೃಷ್ಟಿಹೀನ ವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ. ಪ್ರದೀಪ್ ಮತ್ತು ನವೀನ್ ಶಕ್ತಿ ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳಾಗಿ ನಟಿಸಿದ್ದು, ಚಿತ್ರದ ಸಾಹಸವನ್ನು ಸಾಹಸ ನಿರ್ದೇಶಕ ವಿಕ್ರಮ್ ಮೋರ್ ನೃತ್ಯ ಸಂಯೋಜನೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

Source link

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here