ನೋಡಿ ಸ್ವಾಮಿ ಇವನು ಇರೋದೇ ಹೀಗೇ ಮೂವೀ ರಿವ್ಯೂ: ತಮಾಷೆಯೂ ಅಲ್ಲದ, ಆವಿಷ್ಕಾರವೂ ಅಲ್ಲದ ಕಪ್ಪು ಹಾಸ್ಯ

0


ಬಹುಶಃ ಡಾರ್ಕ್ ಕಾಮಿಡಿ, ತಯಾರಕರು ನೋಡಿ ಸ್ವಾಮಿ ಇವನು ಇರೋದು ಹೀಗೆ (NSIIH) ಚಿತ್ರವು ಅವರಿಗೆ ವಿಸ್ಮಯ ಮತ್ತು ಮೆಚ್ಚುಗೆಯನ್ನು ತರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಆಶಿಸಿದರು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಡಾರ್ಕ್ ಕಾಮಿಡಿಯನ್ನು ಎಸೆ ಮಾಡುವುದು ಸುಲಭವಲ್ಲ, ಮತ್ತು NSIIH ಗುರಿಯನ್ನು ಹೊಡೆಯಲು ಮೈಲುಗಳಷ್ಟು ದೂರದಲ್ಲಿದೆ.

ಚಿತ್ರವು ವಿನುತ (ಅಪೂರ್ವ ಭಾರದ್ವಾಜ್) ಮತ್ತು ಸಾಯಿ ಕುಮಾರ್ (ರಿಷಿ) ನಡುವಿನ ಸಂಭಾಷಣೆಯೊಂದಿಗೆ ತೆರೆಯುತ್ತದೆ, ಅಲ್ಲಿ ಹಿಂದಿನವರು ಅವಳ ಬದ್ಧತೆಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ವಿವರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಐದು ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ, ಸಾಯಿ ಇನ್ನೂ ಎದೆಗುಂದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ವಿನುತ ತನ್ನ ಜೀವನದಿಂದ ದೂರ ಸರಿಯುವುದನ್ನು ಹೊಂದಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ. ಹೃದಯ ವಿದ್ರಾವಕ ಆಲೋಚನೆಗಳನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತಾ, ಅವನು ಆತ್ಮಹತ್ಯೆಯ ಪ್ರವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ತನ್ನ ಜೀವನವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಹಲವು ಮಾರ್ಗಗಳ ಮೂಲಕ ಹೋಗುತ್ತಾನೆ. ಅವನು ಸಾವಿನಲ್ಲಿ ಶಾಂತಿಯನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆಯೇ ಅಥವಾ ಅವನ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಏನಾದರೂ ಮೂಲಭೂತವಾಗಿ ಬದಲಾಗಬಹುದೇ? ಮಾನಸಿಕ ಆರೋಗ್ಯದ ಸೂಕ್ಷ್ಮ ವಿಷಯವನ್ನು ಹಾಸ್ಯದ ಯೋಗ್ಯ ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿ ವ್ಯವಹರಿಸುವುದನ್ನು ನಾವು ನೋಡುತ್ತೇವೆ.

ಪಾತ್ರವರ್ಗ: ರಿಷಿ, ಧನ್ಯ ಬಾಲಕೃಷ್ಣನ್, ನಾಗಭೂಷಣ, ಅಪ್ರೂವಾ ಭಾರದ್ವಾಜ್, ಗ್ರೀಷ್ಮಾ ಶ್ರೀಧರ್

ನಿರ್ದೇಶಕ: ಇಸ್ಲಾವುದ್ದೀನ್

ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಆನ್: Zee5

ಹೃದಯಾಘಾತದಿಂದ ವ್ಯವಹರಿಸುವ ಮತ್ತು ಕ್ಲಿನಿಕಲ್ ಖಿನ್ನತೆಯಿಂದ ಬಳಲುತ್ತಿರುವ ಜನರ ಮಾನಸಿಕ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಪ್ರತಿಬಿಂಬಿಸುವ ಚೊಚ್ಚಲ ನಿರ್ದೇಶಕ ಇಸ್ಲಾಹುದ್ದೀನ್ ಅವರ ಪ್ರಾಮಾಣಿಕ ಪ್ರಯತ್ನವಾಗಿದ್ದರೂ, ಈ ವಿಧಾನವು ಮರಣದಂಡನೆಯಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಪ್ರಾಸಂಗಿಕವಾಗಿದೆ. ಸೀಮಿತ ಪಾತ್ರಗಳೊಂದಿಗೆ, ಚಿತ್ರವು ವೇದಿಕೆಯ ನಾಟಕದಂತೆ ಬರುತ್ತದೆ. ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಮಾನಸಿಕ ಸ್ಥಿತಿಯ ಕೇಸ್ ಸ್ಟಡಿ ಕಥಾವಸ್ತುವಾಗಿ ಪರಿಣಮಿಸುತ್ತದೆ, ಹಾಸ್ಯದ ಪ್ರಯತ್ನಗಳು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಸಾಕಷ್ಟು ನಗುವನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ.

ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಕೊನೆಯ ಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಸಾಯಿ ಪಾತ್ರಕ್ಕೆ ಮತ್ತು ಅವನ ಸುತ್ತಲಿನ ಜನರಿಗೆ ನಿಧಾನವಾಗಿ ಸಂಪರ್ಕ ಸಾಧಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಇದು ತುಂಬಾ ಕಡಿಮೆ ತಡವಾಗಿ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಪ್ರಕರಣವಾಗಿದೆ. NSIIH ಎಂಬುದು ರಿಷಿಯ ಪ್ರದರ್ಶನದ ಉದ್ದಕ್ಕೂ, ಮತ್ತು ನಟ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ತನ್ನ ಕಂಫರ್ಟ್ ಝೋನ್‌ನಿಂದ ಒಂದು ವಿಶಿಷ್ಟವಾದ ವಿಷಯದೊಂದಿಗೆ ಹೊರಬರಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ, ಅವರು ಮಾನಸಿಕ ಆರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿರುವ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಮನಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಆದಾಗ್ಯೂ, ಸಾಯಿ ಕುಮಾರ್ ಬಗ್ಗೆ ನಮಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಅನುಭೂತಿ ಇಲ್ಲ. ಧನ್ಯ ಬಾಲಕೃಷ್ಣನ್, ಗ್ರೀಷ್ಮಾ ಶ್ರೀಧರ್ ಮತ್ತು ನಾಗಭೂಷಣ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಸರಿಯಾದ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.

ದುರದೃಷ್ಟವಶಾತ್, NSIIH, ಸೀಮಿತ ಪ್ರಮಾಣದ ಹಾಸ್ಯದೊಂದಿಗೆ ಖಿನ್ನತೆಯ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡುವ ಚಲನಚಿತ್ರವು ಸಾಪೇಕ್ಷವಾಗಿಲ್ಲ ಅಥವಾ ತಮಾಷೆಯೂ ಅಲ್ಲ. ಹೃದಯಾಘಾತದಿಂದ ಬಳಲುತ್ತಿರುವ ಜನರಿಗೆ ಸಹಾನುಭೂತಿಯ ಭುಜವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುವ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ನೀವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಹುಡುಕುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಡಾ. ರಾಜ್‌ಕುಮಾರ್ ಅವರ ಚಿತ್ರವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ನಾವು ಸಲಹೆ ನೀಡುತ್ತೇವೆ. ಎರಡು ಕನಸು ಬದಲಿಗೆ.

Source link

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here