ಗಲಭೆ ನಿಯಂತ್ರಣ ಕಾನೂನು”  ಎಂದರೇನು ? ಕಾನೂನು ಜಾರಿಯಾದರೆ ಹಿಂದೂಗಳು ಗುಲಾಮರಾಗುವುದು ಖಚಿತ!

0
What is the Riot Control Act Hindus will surely become slaves if the law is implemented

ಗಲಭೆ ನಿಯಂತ್ರಣ ಕಾನೂನು”  ಎಂದರೇನು ? ಕಾನೂನು ಜಾರಿಯಾದರೆ ಹಿಂದೂಗಳು ಗುಲಾಮರಾಗುವುದು ಖಚಿತ!

ಪರಿವಿಡಿ

2020-22ರ ವೇಳೆಗೆ ಭಾರತವು ಇಸ್ಲಾಮಿಕ್ ರಾಷ್ಟ್ರವಾಗಲಿದೆ ಎಂದು ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಭಾವಿಸಿತ್ತು. 2011 ರಿಂದ 2013 ರವರೆಗೆ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಲೋಕಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಮೂರು ಬಾರಿ ಕೋಮು ಹಿಂಸಾಚಾರ ಕಾನೂನನ್ನು ಮಂಡಿಸಿತು, ಆದರೆ ಲೋಕಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಬಿಜೆಪಿ ಇದನ್ನು ಬಲವಾಗಿ ವಿರೋಧಿಸಿತು, ಇದರಿಂದಾಗಿ ಈ ಕಾನೂನು ಹಿಂದೂಗಳನ್ನು ಗುಲಾಮರನ್ನಾಗಿ ಮಾಡುವುದುಇದರ ಉದ್ದೇಶವಾಗಿತ್ತು.ಕಾನೂನು ಜಾರಿಯಾದರೆ ಹಿಂದೂಗಳು ಗುಲಾಮರಾಗುವುದು ಖಚಿತ.. ಅದಕ್ಕೇ ಗಾಂಧಿ ಕುಟುಂಬ ಈಗಾಗಲೇ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ವಾದ್ರಾ ಅವರ ಮಗನಿಗೆ ರೆಹಾನ್ ಎಂದು ಹೆಸರಿಟ್ಟಿದೆ, ಆಗ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್‌ನ ಜನರು ಅವನನ್ನು ನಮ್ಮ ನಾಯಕ ಎಂದು ಹೇಳಬಹುದು.  ಅದು ರೆಹಾನ್ ವಾದ್ರಾ ಬದಲಿಗೆ ರೆಹಾನ್ ಖಾನ್ ಆಗಿರಬಹುದು, ಆಗ ಈ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಪೀಳಿಗೆಯಿಂದ ಪೀಳಿಗೆಗೆ ಆಳುತ್ತದೆ. ಈ ಕಾನೂನು ಏನು, ಕೆಳಗೆ ಓದಿ…

ಕೋಮು ಹಿಂಸಾಚಾರ ಕಾನೂನು

ಹಿಂದೂಗಳ ನೇಣಿಗೆ ಕುಣಿಕೆಯನ್ನು ಸಿದ್ಧಪಡಿಸಲು ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಹೇಗೆ ತಂತ್ರವನ್ನು ರೂಪಿಸಿತ್ತು!!!

ಇದು ಲೇಖನವನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಓದಿ. ಇದನ್ನು ಓದಿದ ನಂತರ ನೀವು ನಡುಗುತ್ತೀರಿ. ಅಯ್ಯೋ! ಬದುಕುತ್ತಿರುವಾಗ ಸಾಯಿಬೇಕಲ್ಲ ಮತ್ತು ಸಾಯಿಯುವಾಗ ನೆಮ್ಮದಿಯ ಸಾವು ಇಲ್ಲವಲ್ಲ ಅಂತ ಕೊರಗಬೇಕಾಗಬವುದು..“ಕೋಮು ಹಿಂಸಾಚಾರ ಮಸೂದೆ”

ಕಾಂಗ್ರೆಸ್‌ಗಾಗಿ ಮಡಿದ ಹಿಂದುಗಳೇ.. ನಿಮ್ಮ ಕುತ್ತಿಗೆಗೆ ನೀವೇ ನೇಣನ್ನು ಹಾಕಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿರಿ.

“ಅಂಥೋನಿ ಮಾಯ್ನೂ ” ನ ಭಯಾನಕ ಅಪಾಯಕಾರಿ ಕಥಾವಸ್ತು. ಅದನ್ನು ಓದಿದ ನಂತರ ನೀವು ಗೂಸ್ಬಂಪ್ಸ್ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಅದನ್ನು ಕಾರ್ಯರೂಪಕ್ಕೆ ತಂದಿದ್ದರೆ ಸಾವೂ ಕಷ್ಟವಾಗುತ್ತಿತ್ತು. ಸಂಸತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಎರಡು ಬಾರಿ ಮಂಡಿಸಿದ ನಿಮ್ಮ ವಿನಾಶ ಮಸೂದೆ. 2005 ರಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಮತ್ತೆ 2011 ರಲ್ಲಿ.

ಹಿಂದೂಗಳ ವಿರುದ್ಧ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಇಂತಹ ಮಸೂದೆಯನ್ನು ತಂದಿದ್ದು ಕೇಳಿದರೆ ಬೆಚ್ಚಿ ಬೀಳುತ್ತೀರಿ. ಆದರೆ ಬಿಜೆಪಿಯ ತೀವ್ರ ವಿರೋಧದಿಂದಾಗಿ ಅವರು ಅದನ್ನು ಅಂಗೀಕರಿಸಲಿಲ್ಲ.

ನನಗೆ ಖಾತ್ರಿಯಿದೆ, ತಮ್ಮ ವಿರುದ್ಧ ಬಂದಿರುವ ಈ ವಿಧೇಯಕದಲ್ಲಿ ವಿದ್ಯಾವಂತ ಹಿಂದೂಗಳೂ ಸೇರಿದ್ದಾರೆ ಹಿಂದೂ ಆಸ್ತಿ ಸಂಗ್ರಹಿಸುವ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿರುವ ಕಾರಣ ಈ ಎಲ್ಲಾ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು, ಸಮಯವಿಲ್ಲ ಗೊತ್ತು..

ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಅಧಿಕಾರಕ್ಕೆ ಬಂದರೆ ಈ ಮಸೂದೆ ಮತ್ತೆ ಬರಲಿದೆ.ಗಲಭೆ ನಿಯಂತ್ರಣ ಕಾನೂನು”  ಎಂದರೇನು

ಹಿಂದೂ ಸಮಾಜಕ್ಕೆ ನೇಣು ಕುಣಿಕೆ, ಈ ಮಸೂದೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಕೆಲವರಿಗೆ ಮಾತ್ರ ತಿಳಿದಿರುತ್ತದೆ, 2011 ರಲ್ಲಿ ಈ ಮಸೂದೆಯ ರೂಪುರೇಷೆಗಳನ್ನು ಸೋನಿಯಾ ಗಾಂಧಿಯವರ ವಿಶೇಷ ತಂಡವು ಎನ್ಎಸಿ ಎಂದೂ ಕರೆಯಿತು, ಈ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಡಜನ್ ಕೆಲವು ಸದಸ್ಯರಿದ್ದರು. ಮತ್ತು ಇಂದಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಅರ್ಬನ್ ನಕ್ಸಲೀಯರು ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ ಎಲ್ಲರೂ ಒಂದೇ ಆಗಿದ್ದರು.ಈ ಮಸೂದೆಯ ಮೂಲಕ ಅವರು ದೇಶದಲ್ಲಿ ಗಲಭೆಗಳನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಹೇಳಿದೆ. ಈಗ ಈ ಮಸೂದೆಯಲ್ಲಿನ ಹಲವು ನಿಬಂಧನೆಗಳನ್ನು ನೋಡೋಣ :-

* ಗಲಭೆಯ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ದಾಖಲಾದ ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತರಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಯಾವುದೇ ಪ್ರಕರಣವನ್ನು ಹಿಂದೂ ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರು ಆಲಿಸಬಾರದು ಎಂಬ ನಿಬಂಧನೆ ಈ ಮಸೂದೆಯಲ್ಲಿತ್ತು.

* ನನ್ನ ವಿರುದ್ಧ ತಾರತಮ್ಯ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತರು ಆರೋಪಿಸಿದರೆ, ನಿಮ್ಮ ಪರವಾಗಿ ಕೇಳದೆ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಜೈಲಿಗೆ ಹಾಕುವ ಹಕ್ಕು ಪೊಲೀಸರಿಗೆ ಇತ್ತು ಮತ್ತು ಈ ಪ್ರಕರಣಗಳಲ್ಲಿ ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರೂ ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತರಾಗುತ್ತಾರೆ..

ಹಿಂಸಾಚಾರ, ಅಗ್ನಿಸ್ಪರ್ಶ, ವಿಧ್ವಂಸಕ ಗಲಭೆಗಳ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಹಿಂದೂ ಈ ಮಸೂದೆಯಲ್ಲಿ  ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತ ಸಮುದಾಯದ ಮೇಲೆ ಪ್ರಕರಣ ದಾಖಲಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

*ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತ ಸಮುದಾಯದ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಬ್ಬ ಹಿಂದೂಗಳ ಮೇಲೆ ಹಿಂಸೆ, ಬೆಂಕಿ ಹಚ್ಚುವಿಕೆ, ವಿಧ್ವಂಸಕ ಕೃತ್ಯ, ಕೊಲೆ ಆರೋಪ ಹೊರಿಸಿದರೆ ನ್ಯಾಯಾಲಯದಲ್ಲಿ ಸಾಕ್ಷ್ಯಾಧಾರಗಳನ್ನು ಹಾಜರುಪಡಿಸುವುದು ಆತನ ಜವಾಬ್ದಾರಿಯಲ್ಲ, ಪ್ರಕರಣ ದಾಖಲಿಸಿಕೊಂಡರೆ ಸಾಕು ಎಂದು ಈ ಮಸೂದೆಯಲ್ಲಿ ಅವಕಾಶ ಕಲ್ಪಿಸಲಾಗಿದೆ. ಬದಲಿಗೆ, ನ್ಯಾಯಾಲಯದಲ್ಲಿ ನಿರಪರಾಧಿ ಎಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುವುದು ಹಿಂದೂ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಜವಾಬ್ದಾರಿಯಾಗಿದೆ.

ಈ ಮಸೂದೆಯಲ್ಲಿ, ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತ ಸಮುದಾಯದ ನಷ್ಟವನ್ನು ಹಿಂದೂಗಳು ಭರಿಸಬೇಕು, ಗಲಭೆಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತ ಸಮುದಾಯಕ್ಕೆ ಉಂಟಾದ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ನಷ್ಟಕ್ಕೆ ಬಹುಸಂಖ್ಯಾತರನ್ನು ಹೊಣೆಗಾರರನ್ನಾಗಿ ಮಾಡಬೇಕೆಂಬ ನಿಬಂಧನೆಯನ್ನು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ಆದರೆ ಬಹುಮತದ ನಷ್ಟಕ್ಕೆ ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತರು ಹೊಣೆಯಾಗಲಾರರು.ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಖಾಲಿ ಕೋಣೆ ಇದ್ದರೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಬಾಡಿಗೆಗೆ ಕೇಳಲು ಮುಸ್ಲಿಂ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಗೆ ಬಂದರೆ, ನೀವು ಅವನಿಗೆ ಕೋಣೆಯನ್ನು ನೀಡಲು ನಿರಾಕರಿಸುವಂತಿಲ್ಲ

ಏಕೆಂದರೆ ಅವನು ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತ ಸಮುದಾಯದ ಮುಸಲ್ಮಾನ. ನಾವು ಕೊಡಲು ನಿರಾಕರಿಸಿದ್ದೇವೆ ಅಂದರೆ ನಿಮ್ಮ ತಂಗಿ ಮತ್ತು ಮಗಳಿಗೆ ಕಿರುಕುಳ ನೀಡಿದ ಯಾವುದೇ ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತರ ವಿರುದ್ಧ ನಾವು ಏನನ್ನೂ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಅಂದರೆ ಯಾರಾದರೂ ಚುಡಾಯಿಸಿದರೆ ಚುಡಾಯಿಸುತ್ತಿರಿ ಇಲ್ಲವಾದರೆ ನಿಮ್ಮ ವಿರುದ್ಧ ಯಾವುದೇ ಆರೋಪಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರು.. ನಿಮ್ಮ ನೇರ ಬಂಧನ ಮತ್ತು ಮೇಲಿನಿಂದ ಬಂದ ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರೂ ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತರೇ..

ಮುಸ್ಲಿಂ ಬಾಹುಳ್ಯದ ದೇಶದ ಯಾವುದೇ ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಗಲಭೆ ನಡೆಯುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಯಾರೇ ಗಲಭೆ ಆರಂಭಿಸಿದರೂ ಆ ಪ್ರದೇಶದ ವಯಸ್ಕ ಹಿಂದೂ ಪುರುಷರನ್ನು ಮಾತ್ರ ಗಲಭೆಯಲ್ಲಿ ತಪ್ಪಿತಸ್ಥರೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಿ ಪ್ರಕರಣ ದಾಖಲಿಸಿಕೊಂಡು ತನಿಖೆ ಆರಂಭಿಸುವ ಕಾನೂನು. ಅವರ ವಿರುದ್ಧ ಮತ್ತು ಈ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿಯೂ ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರು ಕೇವಲ ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತರಾಗಿರುತ್ತಾರೆ, ಅಂತಹ ಯಾವುದೇ ಗಲಭೆಯಲ್ಲಿ, ಅದನ್ನು ಯಾರು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರೂ ಸಹ ..

ಗಲಭೆ ನಡೆದ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಹಿಂದೂ ಹುಡುಗಿ ಅಥವಾ ಹಿಂದೂ ಮಹಿಳೆಯ ಮೇಲೆ ಅತ್ಯಾಚಾರ ನಡೆದರೆ ಅದನ್ನು ಅತ್ಯಾಚಾರ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

ಬಹುಸಂಖ್ಯಾತರು ಹಿಂದೂಗಳು, ಆದ್ದರಿಂದ ಅವರ ಮಹಿಳೆಯ ಮೇಲಿನ ಅತ್ಯಾಚಾರವನ್ನು ಅತ್ಯಾಚಾರ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಇದು ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ಹಿಂದೂ ಮಹಿಳೆ ಅತ್ಯಾಚಾರಕ್ಕೆ ಬಲಿಯಾದರೆ ಮತ್ತು ದೂರು ನೀಡಲು ಹೋದರೆ, ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತರ ವಿರುದ್ಧ ದ್ವೇಷವನ್ನು ಹರಡುವ ಪ್ರಕರಣ ಅವಳ ಮೇಲೆ ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಹಾಕಲಾಗಿದೆ..

ಈ ಕಾಯಿದೆಯಲ್ಲಿ ಇನ್ನೊಂದು ಪ್ರಸ್ತಾಪವಿತ್ತು, ಅದರ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಪೊಲೀಸರು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಹಿಡಿಯುತ್ತಿದ್ದರು, ನೀವು ಏನು ಅಪರಾಧ ಮಾಡಿದ್ದೀರಿ ಎಂದು ಕೇಳಿದರೆ, ನೀವು ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತರ ವಿರುದ್ಧ ಅಪರಾಧ ಮಾಡಿದ್ದೀರಿ ಎಂದು ಪೊಲೀಸರು ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದರು, ನಂತರ ನೀವು ಆ ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತರ ಹೆಸರು ಕೇಳುತ್ತೀರಿ, ನಂತರ ಪೊಲೀಸರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ – ಇಲ್ಲ, ದೂರುದಾರರ ಹೆಸರನ್ನು ರಹಸ್ಯವಾಗಿಡಲಾಗುವುದು.

ಕಾಂಗ್ರೆಸ್‌ನ ಗಲಭೆ ನಿಯಂತ್ರಣ ಕಾಯಿದೆಯಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಪ್ರದೇಶ, ಬಹುಸಂಖ್ಯಾತರು ಯಾವುದೇ ಧಾರ್ಮಿಕ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಕ್ಕೂ ಮುನ್ನ ಅಲ್ಲಿನ ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತರ ಎನ್‌ಒಸಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಎಂಬ ನಿಬಂಧನೆಯೂ ಇತ್ತು.

ಇದರರ್ಥ ಅವರಿಗೆ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂನಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಇಲ್ಲ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತರು ಜಿಜ್ಯಾವನ್ನು ಕುಳಿತುಕೊಂಡು ಸಂಪಾದಿಸುತ್ತಾರೆ ಏಕೆಂದರೆ ನೀವು ಯಾವುದೇ ಧಾರ್ಮಿಕ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಮಾಡುವ ಮೊದಲು ಅವರ ಎನ್‌ಒಸಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಗಿತ್ತು ಮತ್ತು ಅವರು ನಿಮ್ಮಿಂದ ಹಣವನ್ನು ವಸೂಲಿ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ನೀವು ದೂರು ನೀಡಿದರೆ, ತಾರತಮ್ಯದ ಪ್ರಕರಣವು ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಮತ್ತು ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರೂ ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತರೇ..ಇಂಗ್ಲಿಷ್‌ನಲ್ಲಿ Communal Violence Bill.

* ಸುಬ್ರಮಣಿಯನ್ ಸ್ವಾಮಿ ಅವರು ಈ ಮಸೂದೆಗೆ ಮೊದಲು ವಿರೋಧವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಅವರು ಈ ಮಸೂದೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಜನರಿಗೆ ಹೇಳಿದಾಗ, 2012 ರಲ್ಲಿ ಹಿಂದೂಗಳು ನಡುಗುತ್ತಿದ್ದರು, ಅಂದಿನಿಂದ ಹಿಂದೂಗಳು ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಒಂದಾಗಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು.

*ಈಗ ಇದಾದ ನಂತರವೂ ಹಿಂದೂ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ಸನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವವರು ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದೆ ತಮ್ಮ ಜನರಿಗಾಗಿಯೇ ನರಕದ ಬಾಗಿಲು ತೆರೆಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಇದನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ.

ನೀವು ಇದನ್ನು ನೆಟ್, ಯೂಟ್ಯೂಬ್, ಗೂಗಲ್‌ನಲ್ಲಿಯೂ ಹುಡುಕಬಹುದು !!

* ಈ ಮಸೂದೆ ಹಿಂದೆ ದೊಡ್ಡ ಸುದ್ದಿ ವಾಹಿನಿಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಡ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿತ್ತು, ಆದರೆ 2014 ರಲ್ಲಿ ಮೋದಿ ಸರ್ಕಾರ ಬಂದಾಗ, ಈ ಷಡ್ಯಂತ್ರವನ್ನು ನೆಲಕ್ಕೆ ಬಿಡಲಾಯಿತು.. ಮತ್ತು ಬಹುಶಃ ಜನರು ಇದನ್ನು ಮರೆತಿದ್ದಾರೆ.

ಆದರೆ ಇದು ಖಂಡಿತ ಫೆಟ್ಟು ತಿಂದು ಮಲಗಿದ ನಾಗರ ಹಾವಿನಂತೆ..ಪುನಃ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಅಧಿಕಾರಕ್ಕೆ ಬಂದರೆ..ಇದೆ ಕಾನೂನಿಗೆ ಇನಿಷ್ಟ್ಟು ಹೊಸ ಹಿಂದೂ ವಿರೋಧಿ ಕಾನೂನುಗಳನ್ನು ಹೇರಿ, ಸಂಪೂರ್ಣ ಭಾರತವನ್ನು ಇಸ್ಲಾಮಿಕ್ ರಾಷ್ಟ್ರ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಸಂಶಯವಿಲ್ಲಾ. ಏಳಿ ಎದ್ದೇಳಿ ಹಿಂದುಗಳೇ.. ನಮ್ಮ ಧರ್ಮದ ರಕ್ಷಣೆಗಾಗಿ ಹೋರಾಡಿ..ಇದು ಕೇವಲ ನಿಮ್ಮ ರಕ್ಷಣೆಯಲ್ಲ, ಇದು ನಿಮ್ಮ ಜೊತೆ ನಿಮ್ಮ ಧರ್ಮ, ಕುಟಂಬ ಪೀಳಿಗೆಗಳ ಅಖಂಡ ಭಾರತದ ರಕ್ಷಣೆ ನಿಮ್ಮ ಮೇಲಿದೆ..

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here