ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಬಿಜೆಪಿ ಇಲ್ಲ, ಟಿಎಂಸಿ ಇಲ್ಲ, ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಇಲ್ಲ, ಎಡರಂಗ ಇಲ್ಲ. ಇಸ್ಲಾಂ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಎರಡನೇ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ಧರ್ಮವಾಗಿದೆ.

0
134
Islam religion in India

ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಬಿಜೆಪಿ ಇಲ್ಲ, ಟಿಎಂಸಿ ಇಲ್ಲ, ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಇಲ್ಲ, ಎಡರಂಗ ಇಲ್ಲ.
ಇಸ್ಲಾಂ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಎರಡನೇ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ಧರ್ಮವಾಗಿದೆ.

ಸೌದಿ ಅರೇಬಿಯಾದ ಪ್ರೊಫೆಸರ್ ನಾಸಿರ್ ಬಿನ್ ಸುಲೈಮಾನ್ ಉಲ್ ಒಮರ್, ಭಾರತವು ಗಾಢ ನಿದ್ರೆಯಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.ಇಸ್ಲಾಂ ಧರ್ಮವು ವೇಗವಾಗಿ ಬೆಳೆಯುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ಸಾವಿರಾರು ಮುಸ್ಲಿಮರು ಪೊಲೀಸ್, ಸೈನ್ಯ, ಅಧಿಕಾರಶಾಹಿಗೆ ನುಸುಳಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಮುಖ ಸಂಘಟನೆಯನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಇಸ್ಲಾಂ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಎರಡನೇ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಧರ್ಮವಾಗಿದೆ.

ಇಂದು ಭಾರತವೂ ಅಳಿವಿನ ಅಂಚಿನಲ್ಲಿದೆ. ಒಂದು ರಾಷ್ಟ್ರದ ಉದಯವು ದಶಕಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವಂತೆ, ಅದರ ನಾಶಕ್ಕೆ ಸಮಯ ಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.ಭಾರತ ರಾತ್ರೋರಾತ್ರಿ ಅಂತ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಇದನ್ನು ಕ್ರಮೇಣ ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಮುಸ್ಲಿಮರಾದ ನಾವು ಅದನ್ನು ಬಹಳ ಗಂಭೀರವಾಗಿ ಅನುಸರಿಸುತ್ತೇವೆ. ಭಾರತ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ನಾಶವಾಗುತ್ತದೆ. ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿದಿನ ಸುಮಾರು 65,000 ಶಿಶುಗಳು ಜನಿಸುತ್ತವೆ. ಇವರಲ್ಲಿ ಸುಮಾರು 40,000 ಮುಸ್ಲಿಂ ಮಕ್ಕಳು ಮತ್ತು ಸುಮಾರು 25,000 ಹಿಂದೂಗಳು ಮತ್ತು ಇತರ ಧರ್ಮದ ಮಕ್ಕಳು.
ಅಂದರೆ, ಜನನ ಪ್ರಮಾಣವು ಮುಸ್ಲಿಮರ ಒಟ್ಟು ಜನಸಂಖ್ಯೆಯ ಸುಮಾರು 20% ಆಗಿದೆ !!! ಈಗ ಹುಟ್ಟಿದ ಮಕ್ಕಳಲ್ಲಿ ಮುಸ್ಲಿಮರು ಬಹುಸಂಖ್ಯಾತರು ಮತ್ತು ಹಿಂದೂಗಳು ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತರು. ಈ ದರದಲ್ಲಿ 2050ರ ವೇಳೆಗೆ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಮುಸ್ಲಿಮರು ಬಹುಸಂಖ್ಯಾತರಾಗುತ್ತಾರೆ.

ಭಾರತವು ಮುಸ್ಲಿಂ ರಾಷ್ಟ್ರವಾಗುವುದನ್ನು ಯಾರೂ ತಡೆಯುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಭಾರತವು ಗಲಭೆಯ ಬೆಂಕಿಯಲ್ಲಿ ತಕ್ಷಣವೇ ಸುಟ್ಟುಹೋಗುತ್ತದೆ. ನಾವು ಮುಸ್ಲಿಮರು ಹಿಂದೂಗಳನ್ನು ಕೊಂದು ಅವರನ್ನು ಅಂತ್ಯಗೊಳಿಸುತ್ತೇವೆ.
ಇಂದು, ಸರ್ಕಾರದ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಮುಸ್ಲಿಮರು ಜನಸಂಖ್ಯೆಯ ಸುಮಾರು 20% ರಷ್ಟಿದ್ದಾರೆ, ಆದರೆ ವಾಸ್ತವದಲ್ಲಿ ಅವರು 25% ಮೀರಿದ್ದಾರೆ.ಸರ್ಕಾರಿ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು ನಿಖರವಾಗಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ವಹಾಬಿ ಮುಸ್ಲಿಮರು ಉದ್ದೇಶಪೂರ್ವಕವಾಗಿ ನೈಜ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಚುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಕಾಫಿರ್ ಹಿಂದೂಗಳನ್ನು ತಿಳಿಯದಂತೆ ಮಾಡಲು ಈ ಬೆಳೆಯುತ್ತಿರುವ ಜನಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ತಮ್ಮ ಅಸ್ತ್ರವಾಗಿ ನೋಂದಾಯಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಸೆಕ್ಯುಲರಿಸಂ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ವಂಚನೆ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ, ಆದರೆ ದುರದೃಷ್ಟಕರ ಹಿಂದೂಗಳು ಇನ್ನೂ ಗಾಢ ನಿದ್ರೆಯಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಕಾಶ್ಮೀರವನ್ನು ನೋಡಿ ಹಿಂದೂಗಳು ಏಕೆ ಪಾಠ ಕಲಿಯಲಿಲ್ಲ, ಅಲ್ಲಿ ಹಿಂದೂಗಳು ತಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸಂಪತ್ತನ್ನು ಮತ್ತು ಹೆಂಗಸರು ಮತ್ತು ಹುಡುಗಿಯರನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಹೋಗಬೇಕಾಗಿತ್ತು.

ಹಿಂದೂಗಳು ಬಹುಸಂಖ್ಯಾತರಾಗಿರುವವರೆಗೂ ಭಾರತ ಜಾತ್ಯತೀತವಾಗಿದೆ, ಅವರು ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತರಾದಾಗ ಅವರಿಗೆ ಏನಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಅವರಿಗೆ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ ????

ಈ ಮೂರ್ಖ ಹಿಂದೂಗಳಿಗೆ ಪಾಕಿಸ್ತಾನ ಮತ್ತು ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶದ ನಾಸ್ತಿಕರ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳಿಂದಲೂ ಇದು ಅರ್ಥವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. “

ಹಿಂದೂ ಎಂದಿಗೂ ಮಾತನಾಡುವುದಿಲ್ಲ, ಮೌನವಾಗಿರುತ್ತಾನೆ, ಉನ್ನತ ನೈತಿಕ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ, ಆದ್ದರಿಂದ, ಅವನ ಹಣೆಬರಹ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಮುಳುಗುತ್ತದೆ ..

ಪಾಕಿಸ್ತಾನ ಮತ್ತು ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ ಅಥವಾ ಕಾಶ್ಮೀರ ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ಹಿಂದೂಗಳು ಅಂತ್ಯಗೊಳ್ಳುವುದು ಖಚಿತ. ಕೇರಳ, ಬಂಗಾಳ, ಉತ್ತರ ಪ್ರದೇಶ, ಹೈದರಾಬಾದ್ ಮತ್ತು ಇತರ ರಾಜ್ಯಗಳ ಮುಸ್ಲಿಂ ಬಹುಸಂಖ್ಯಾತ ಪ್ರದೇಶಗಳನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಿ.

ನಿಮ್ಮ ನಗರದಲ್ಲಿ ಮುಸ್ಲಿಂ ಜನರಿರುವ ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ಎಂದಿಗೂ ಹೋಗಬೇಡಿ, ಅವರ ಕಣ್ಣುಗಳ ನಡುವೆ ನಿಮ್ಮ ಉಸಿರನ್ನು ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಬಹುದು!ಇದಲ್ಲದೇ ಜಾಂಬಿಯಾ ಮತ್ತು ಮಲೇಷಿಯಾದಂತಹ ದೇಶಗಳು ಉದಾಹರಣೆಗಳಾಗಿವೆ.

ಮುಸ್ಲಿಂ ಬಹುಸಂಖ್ಯಾತರ ಆಗಮನದೊಂದಿಗೆ, ಈ ಜಾತ್ಯತೀತ ದೇಶಗಳನ್ನು ಇಸ್ಲಾಮಿಕ್ ದೇಶಗಳೆಂದು ಘೋಷಿಸಲಾಯಿತು. ಲಂಡನ್, ಸ್ವೀಡನ್, ಫ್ರಾನ್ಸ್ ಮತ್ತು ನಾರ್ವೆಯಂತಹ ದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿದಿನ ಹಿಂಸಾಚಾರ ಸಂಭವಿಸುತ್ತದೆ. ”

  • ಇದು ಏಕೆ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ನೀವು ಎಂದಾದರೂ ಯೋಚಿಸಿದ್ದೀರಾ?
  • ಯಾರು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ??
  • ಉದ್ದೇಶವೇನು ??

ಜನರಲ್ಲಿ ಇಂತಹ ಗಾಬರಿ ಮೂಡಿಸಿ ಅವರ ಹೃದಯದಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡುವ ಧೈರ್ಯವಿಲ್ಲದೆ ಭಯ ಹುಟ್ಟಿಸುವುದು ಶಾಂತಿಪಾಲನಾ ತಂತ್ರದ ಭಾಗವಾಗಿದೆ! ನಿಮಗೆ ಅರ್ಥವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲವೇ, ಅವರು ನಮಾಜ್ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ದಿನಕ್ಕೆ 5 ಬಾರಿ ಮಸೀದಿಯಲ್ಲಿ ಸೇರುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ವಿರುದ್ಧ ಪಿತೂರಿ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ !! !! ಅವರು ಪ್ರತಿಜ್ಞೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ದಿನಕ್ಕೆ 5 ಬಾರಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಮುಗಿಸಲು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತಾರೆ …. !!!

ಆದ್ದರಿಂದ, ಕಣ್ಣು ಮತ್ತು ಬಾಯಿಯನ್ನು ಮುಚ್ಚುವುದು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಲ್ಲ. ಕಣ್ಣು ತೆರೆದು ಬಾಯಿ ತೆರೆದು ಜನರಲ್ಲಿ ಜಾಗೃತಿ ಮೂಡಿಸುವ ಸಮಯ ಬಂದಿದೆ
ಕಡಿಮೆ ಸಮಯ !!!! ಯೋಚಿಸಿ ಮತ್ತು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ. ⁇ಅಗರ್ವಾಲ್ ಸಾಹಬ್ ತಮ್ಮ ಸೇವಕ ಅಬ್ದುಲ್ ಅವರನ್ನು ಕೇಳಿದರು- ನನಗೆ 2 ಮಕ್ಕಳಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಭವಿಷ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ನನಗೆ ಚಿಂತೆ ಇದೆ, ಆದರೆ ನಿಮಗೆ 12 ಮಕ್ಕಳಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಇನ್ನೂ ಚಿಂತಿಸಿಲ್ಲ.

ಅಬ್ದುಲ್ಲಾ – 25 ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ, ನನ್ನ 12 ಮಕ್ಕಳು ನಿಮ್ಮ ಅಂಗಡಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ನೀವು ನಮಗಾಗಿ ಮಾತ್ರ ಸಂಪಾದಿಸುತ್ತೀರಿ, ಆಗ ನಾನು ಯಾಕೆ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸಬೇಕು. ಇದು ಅವರ ಮನಸ್ಥಿತಿ.

ಸಿಯಾಲ್ಕೋಟ್, ಲಾಹೋರ್, ಗುಜ್ರಾನ್ವಾಲಾ ಮತ್ತು ಕರಂಜಿಯಲ್ಲಿ ಹಿಂದೂಗಳು ನಿರ್ಮಿಸಿದ ಮಹಾನ್ ಮಹಲುಗಳು ನಮಗಾಗಿ ನಿರ್ಮಿಸಲ್ಪಟ್ಟವು. ಸ್ವತಂತ್ರ ಭಾರತದಲ್ಲಿಯೂ ಕಾಶ್ಮೀರದಲ್ಲಿರುವ ಕಾಶ್ಮೀರಿ ಹಿಂದೂಗಳು ನಮಗಾಗಿ ಮಹಾ ಭವನಗಳನ್ನು ಕಟ್ಟಿಸಿಕೊಟ್ಟು ಕೊನೆಗೆ ನಾವೇ ಅವುಗಳನ್ನು ವಶಪಡಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ನಾವು ನಿಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ಚಿಂತಿಸಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ.ಕೂಡಲೇ ಹಿಂದೂಗಳು ಹಾಗು ಕೇಂದ್ರ ಸರಕಾರ ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ಸೂಕ್ತ ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಇಲ್ಲದೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಕಾಶ್ಮೀರದಂತೆ ಪೂರ್ಣ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಹಿಂದೂಗಳ ವಿನಾಶ ಖಂಡಿತ. ಇನ್ನೊಂದು ಕಾಶ್ಮೀರ ಫೈಲ್ ೨ ಚಲನ ಚಿತ್ರ ನಿರ್ಮಿಸಲು ಒಬ್ಬ ಹಿಂದೂ ಉಳಿಯುದಿಲ್ಲ.

ಇದನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಣಕ್ಕೆ ತರಲು ಪ್ರಪ್ರಥಮವಾಗಿ Government of India – Ministry of Minority Act ಕಾನೂನು ತೆಗೆದು ಹಾಕಬೇಕು.

ಏನಿದು ಭಾರತ ಸರ್ಕಾರ – ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತರ ಸಚಿವಾಲಯ ಕಾಯಿದೆ ಮುಂದೆ ಓದಿ :

ಈ ಸತ್ಯವನ್ನು ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಹಿಂದೂ ಸಹೋದರರಿಗೂ ಕಳುಹಿಸಿ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here