ಕಡಿಮೆ ವೆಚ್ಚದ ಹೊಸ ವ್ಯಾಪಾರ (ಸಣ್ಣ ಪ್ರಮಾಣದ ಉದ್ಯಮ) ಕಲ್ಪನೆ (ಕಡಿಮೆ ವೆಚ್ಚದ ವ್ಯಾಪಾರ) ಹೇಗೆ ಮಾಡುವುದು

0
361
Low cost new business (small scale industry) idea (low cost business) in Kannada

ಕಡಿಮೆ ವೆಚ್ಚದ ಹೊಸ ವ್ಯಾಪಾರ (ಸಣ್ಣ ಪ್ರಮಾಣದ ಉದ್ಯಮ) ಕಲ್ಪನೆ (ಕಡಿಮೆ ವೆಚ್ಚದ ವ್ಯಾಪಾರ) ಹೇಗೆ ಮಾಡುವುದು.

ಪರಿವಿಡಿ

Low cost new business (small scale industry) idea (low cost business) in Kannada

2022 ರಲ್ಲಿ ಲಘು ಉದ್ಯೋಗ ಸಣ್ಣ ವ್ಯಾಪಾರ ಕಲ್ಪನೆಗಳು ಕನ್ನಡದಲ್ಲಿ ಕಡಿಮೆ ಹೂಡಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಕಡಿಮೆ ವೆಚ್ಚದಲ್ಲಿ ಹೊಸ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಕಡಿಮೆ ವೆಚ್ಚದ ವ್ಯಾಪಾರ ಕಲ್ಪನೆಗಳು.

ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಹಣವು ಅತ್ಯಂತ ಮುಖ್ಯವಾದ ವಿಷಯವಾಗಿದೆ. ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ತನ್ನ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಒಂದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಸಮಯದ ನಂತರ ಬರುತ್ತಾನೆ, ಅವನು ಹಣವನ್ನು ಗಳಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಾಗ ಅಥವಾ ಹಣವನ್ನು ಗಳಿಸಲು ಬಯಸಿದಾಗ. ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ಅಧ್ಯಯನದ ಜ್ಞಾನವು ನಮ್ಮೆಲ್ಲರ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಹೊಸ ಆಲೋಚನೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಇಂದಿನ ಯುವಪೀಳಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಹೊಸದನ್ನು ಮಾಡಬೇಕೆಂಬ ತುಡಿತ ಕಣ್ಣಿಗೆ ರಾಚುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ನಾವೆಲ್ಲರೂ ಹೊಸ ಉದ್ಯಮವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಸಮರ್ಥರಾಗಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಹೊಸ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರೂ ಅದನ್ನು ಅದೇ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಡೆಸುವುದು ಸುಲಭದ ಸಂಗತಿಯಲ್ಲ.ಸಣ್ಣ ವ್ಯಾಪಾರ ಐಡಿಯಾಸ್

ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ತನ್ನ ಸ್ವಂತ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಬಯಸಿದರೆ, ಅವನಿಗೆ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಉತ್ತಮ ಯೋಜನೆ ಮತ್ತು ಸಾಕಷ್ಟು ಮೊತ್ತದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ. ಕಡಿಮೆ ಹಣದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಎಂದು ಇದರ ಅರ್ಥವಲ್ಲ. ಇಲ್ಲಿ ನಾವು ಕೆಲವು ವ್ಯವಹಾರ ಕಲ್ಪನೆಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ ಇದರಿಂದ ನೀವು ಕಡಿಮೆ ಮೊತ್ತದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬಹುದು.

1. ನೇಮಕಾತಿ ಸಂಸ್ಥೆ:

ನೇಮಕಾತಿ ಸಂಸ್ಥೆ ಎಂದರೆ ಯುವಕರಿಗೆ ಆಯಾ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಉದ್ಯೋಗಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುವ ಕಂಪನಿ. ಈ ರೀತಿಯ ವ್ಯವಹಾರದ ಬಗ್ಗೆ ನೀವು ಯೋಚಿಸಿದರೆ, ಇದಕ್ಕಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಅನ್ನು ನೀವು ನಿರ್ಮಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ, ಅನೇಕ ಕಂಪನಿಗಳು ಅಥವಾ ಸ್ವತಃ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಸಂಬಳದ % ನಂತೆ ಈ ರೀತಿಯ ಸಂಸ್ಥೆಗಳಿಗೆ ತಮಗಾಗಿ ಸರಿಯಾದ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ನೇಮಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಕೆಲವು ರೂಪಾಯಿಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತವೆ.

2. ರಿಯಲ್ ಎಸ್ಟೇಟ್ ಕನ್ಸಲ್ಟಿಂಗ್:

ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಹೆಚ್ಚು ಸಂಪಾದಿಸುತ್ತಾನೆ, ಅವನು ಹೆಚ್ಚು ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಆಸ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡುವುದು ಅತ್ಯಂತ ಲಾಭದಾಯಕ ವ್ಯವಹಾರವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ತನ್ನ ಆಸ್ತಿಯನ್ನು ರಿಯಲ್ ಎಸ್ಟೇಟ್ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಸಹಾಯದಿಂದ ಖರೀದಿಸಿದರೆ, ಅವನು ಆ ರಿಯಲ್ ಎಸ್ಟೇಟ್ ಸಂಸ್ಥೆಗೆ ಆಸ್ತಿಯನ್ನು ಖರೀದಿಸುತ್ತಾನೆ. ಬೆಲೆಯ 1% ಅಥವಾ 2%. ಇದು ಸಾಕಷ್ಟು ಉತ್ತಮ ಮೊತ್ತವಾಗಿದೆ. ಉತ್ತಮ ಭಾಗವೆಂದರೆ ಯಾವುದೇ ರಿಯಲ್ ಎಸ್ಟೇಟ್ ಸಂಸ್ಥೆಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಹೂಡಿಕೆಯ ಮೊತ್ತವು ತುಂಬಾ ಕಡಿಮೆಯಾಗಿದೆ.3. ಆನ್‌ಲೈನ್ ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್ ಪೋರ್ಟಲ್‌ಗಳು:

ಇಲ್ಲಿ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್ ಮೂಲಕ, ನನ್ನ ಪ್ರಕಾರ ಮಹಿಳೆಯರ ಬಳಕೆಯ ವಸ್ತುಗಳು, ದಿನಸಿ ವಸ್ತುಗಳು, ಬಟ್ಟೆಗಳು ಅಥವಾ ನೀವು ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಾರಾಟ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಐಟಂ. ಇದರಲ್ಲಿನ ಅನುಕೂಲವೆಂದರೆ ನೀವು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಸ್ಟಾಕ್ ಅನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ. ಆದೇಶದ ಸ್ವೀಕೃತಿಯ ನಂತರ ನೀವು ಐಟಂ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಅದನ್ನು ಮರುಮಾರಾಟ ಮಾಡಬಹುದು. ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ ನೀವು ದೊಡ್ಡ ಹೂಡಿಕೆಗಳಿಂದ ಉಳಿಸಲ್ಪಡುತ್ತೀರಿ.

4. ಆನ್‌ಲೈನ್ ಬ್ಲಾಗಿಂಗ್ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ ರಚಿಸುವುದು (ಬ್ಲಾಗಿಂಗ್ ಮತ್ತು ವೆಬ್‌ಸೈಟ್):

ಇಂದಿನ ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕುಳಿತು ನಿಮ್ಮ ಸಮಯಕ್ಕೆ ತಕ್ಕಂತೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ನೀವು ಹಣ ಸಂಪಾದಿಸಬಹುದಾದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ವ್ಯವಹಾರವಾಗಿದೆ. ಈ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಮೊತ್ತವು ತುಂಬಾ ಕಡಿಮೆಯಿರುತ್ತದೆ, ಇದು ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ನ ಹೆಸರನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಅಗತ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಹೋಸ್ಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು ನೀವು ಬಯಸದಿದ್ದರೆ, ನೀವು Google Blogger ಅನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬಹುದು. ಇದರಲ್ಲಿ ಬ್ಲಾಗ್‌ಗಾಗಿ ಹಲವು ವಿನ್ಯಾಸಗಳು ಲಭ್ಯವಿವೆ. ಇದನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ನೀವು ಬರೆಯಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಬ್ಲಾಗ್ ಜನಪ್ರಿಯವಾಗುತ್ತಿದ್ದಂತೆ, ನೀವು ಹಣ ಗಳಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತೀರಿ.5. ಈವೆಂಟ್ ಮ್ಯಾನೇಜ್ಮೆಂಟ್ ಫರ್ಮ್:

ಇಂದಿನ ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲರೂ ತುಂಬಾ ಬ್ಯುಸಿ ಆಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಮನೆಯ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಸ್ವತಃ ಯೋಜಿಸಲು ಯಾರಿಗೂ ಸಮಯವಿಲ್ಲ. ಇಂದಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ, ಮನೆಯ ಯಾವುದೇ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಚಿಕ್ಕವರು ಅಥವಾ ದೊಡ್ಡವರು ಬೇರೆಯವರು ಯೋಜಿಸಬೇಕೆಂದು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಈವೆಂಟ್ ಮ್ಯಾನೇಜ್ಮೆಂಟ್ ಸಂಸ್ಥೆಯು ತನ್ನ ಈವೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಬೇರೆಯವರಿಗೆ ಆಯೋಜಿಸುವ ಸಂಸ್ಥೆಯಾಗಿದೆ. ಮತ್ತು ಪ್ರತಿಯಾಗಿ ಅವರು ಸ್ವಲ್ಪ ಹಣವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೇ . ಇದು ಕೂಡ ಒಂದು ರೀತಿಯ ವ್ಯಾಪಾರವಾಗಿದ್ದು, ಇದರಲ್ಲಿ ಹೂಡಿಕೆಯ ಮೊತ್ತವು ತುಂಬಾ ಕಡಿಮೆಯಾಗಿದೆ.

6. ತರಬೇತಿ ಸಂಸ್ಥೆ:

ತರಬೇತಿ ಸಂಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿರುವ ಜನರಿಗೆ ನೀವು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ತರಬೇತಿಯನ್ನು ನೀಡಬಹುದು. ನೀವು ಉತ್ತಮ ತರಬೇತುದಾರರನ್ನು ನೇಮಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದರೆ, ಕಮಿಷನ್ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಅಥವಾ ಅವರಿಗೆ ಸಂಬಳ ನೀಡುವ ಮೂಲಕ ನೀವು ಜನರನ್ನು ತರಬೇತಿ ಪಡೆಯಬಹುದು. ಈ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ನೀವು ಸ್ಥಳಾವಕಾಶವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವುದು ಬಹಳ ಮುಖ್ಯ, ಯಾವುದೇ ಹೂಡಿಕೆಯ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ.7. ಆಭರಣ ತಯಾರಿಕೆ:

ಇಂದಿನ ಯುಗದಲ್ಲಿ ಚಿನ್ನದ ಆಭರಣಗಳನ್ನು ಧರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ, ಆದ್ದರಿಂದ ಕೃತಕ ಆಭರಣಗಳ ಯುಗವಿದೆ, ಇದರಿಂದಾಗಿ ಜನರು ಹೊಸ ವಿನ್ಯಾಸಗಳನ್ನು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ. ನೀವು ಹೊಸ ವಿನ್ಯಾಸದ ಆಭರಣಗಳನ್ನು ಮಾಡಲು ಕೆಲವು ಆಲೋಚನೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ನಂತರ ನೀವು ಕಡಿಮೆ ಹೂಡಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಆಭರಣ ತಯಾರಿಕೆ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು.

8. ಮಹಿಳೆಯರಿಗಾಗಿ ಜಿಮ್:

ಇಂದಿನ ಕಾಲದಲ್ಲಿ, ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಮಹಿಳೆಯ ತೂಕವು ಹೆಚ್ಚುತ್ತಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ಜಿಮ್ ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯದು. ಏಕೆಂದರೆ ಮಹಿಳೆಯರು ಕಡಿಮೆ ಯಂತ್ರಗಳಿಂದಲೂ ಜಿಮ್ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬಹುದು, ಇದರಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಅಗತ್ಯ ಯಂತ್ರಗಳು ಮಾತ್ರ ಅಗತ್ಯವಿದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ, ಜಿಮ್ನಲ್ಲಿ ಹೂಡಿಕೆಯು ಪುರುಷರ ಜಿಮ್ಗಿಂತ ಕಡಿಮೆಯಾಗಿದೆ.

9. ಸಂಚಾರಿ ಆಹಾರ ಕೇಂದ್ರ :

ಇಂದಿನ ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಯಾರಿಗೂ ಹೆಚ್ಚು ಸಮಯವಿಲ್ಲ. ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ಜನರು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಹೋಟೆಲ್ ಅಥವಾ ರೆಸ್ಟೋರೆಂಟ್‌ಗೆ ಆಹಾರವನ್ನು ತಿನ್ನಲು ಹೋಗುವ ಬದಲು ಅವರ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಆಹಾರವನ್ನು ಆರ್ಡರ್ ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಇದು ಇಂದಿನ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಈ ವ್ಯವಹಾರದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕಲ್ಪನೆಯಾಗಿದೆ.

10. ವೆಡ್ಡಿಂಗ್ ಪ್ಲಾನರ್:

ವೆಡ್ಡಿಂಗ್ ಪ್ಲಾನರ್ ಎಂದರೆ ಮದುವೆಯ ಎಲ್ಲಾ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಕೈಯಲ್ಲಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು. ಪ್ರತಿಯಾಗಿ, ನೀವು ಮಾಡಿದ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳಿಗೆ ನೀವು ಹಣವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಏಕೆಂದರೆ ಇಂದಿನ ಬಿಡುವಿಲ್ಲದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ನಿರ್ವಹಿಸುವುದು ಕಷ್ಟಕರವಾಗಿದೆ, ಇದರಿಂದಾಗಿ ಜನರು ಅದನ್ನು ಹೊರಗುತ್ತಿಗೆ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಇದು ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯ ವ್ಯವಹಾರ ಕಲ್ಪನೆ.11. ತರಬೇತಿ ಸಂಸ್ಥೆಗಳು:

ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನ ವಯಸ್ಸು ನಿಧಾನವಾಗಿ ಹೆಚ್ಚುತ್ತಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕುಳಿತು ಆನ್‌ಲೈನ್ ಕೋಚಿಂಗ್ ಸಂಸ್ಥೆಯನ್ನು ನಡೆಸಬಹುದು. ಇದರಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಸ್ಥಳ ಅಥವಾ ಹೂಡಿಕೆ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ. ನೀವು ಯಾವುದೇ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೂ, ನೀವು ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಅದೇ ವಿಷಯವನ್ನು ಜನರಿಗೆ ಕಲಿಸಬಹುದು.

12. ವೈವಾಹಿಕ ಸೇವೆ:

ಮ್ಯಾಟ್ರಿಮೋನಿ ಸೇವೆಯನ್ನು ನೀಡಲು, ನೀವು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬೇಕು. ನೀವು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಹ್ಯಾಂಡಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯರಾಗಿದ್ದರೆ, ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಹ್ಯಾಂಡಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಗುಂಪುಗಳು ಮತ್ತು ಪುಟಗಳನ್ನು ರಚಿಸುವ ಮೂಲಕ ನೀವು ಸುಲಭವಾಗಿ ಮ್ಯಾಟ್ರಿಮೊನಿ ಸೇವೆಯನ್ನು ನೀಡಬಹುದು. ಇದರಲ್ಲಿ ಹುಡುಗ ಹುಡುಗಿ ಮದುವೆಯಾಗಿ ಕಮಿಷನ್ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ, ಅದು ನಿಮಗೆ ಏನೂ ಖರ್ಚಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಲಕ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಗಳಿಸಬವುದು.

13. ಯೋಗ ಬೋಧಕ:

ನೀವು ಅರೆಕಾಲಿಕ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಬಯಸಿದರೆ, ಇದು ನಿಮಗೆ ಉತ್ತಮ ಉಪಾಯವಾಗಿದೆ. ನೀವು ಅದಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ಕೆಲವು ಕೋರ್ಸ್‌ಗಳನ್ನು ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ನೀವು ಅಂತಹ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ಪಡೆಯಬಹುದು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬಹುದು.14. ಇಂಟೀರಿಯರ್ ಡಿಸೈನರ್:

ಇದು ಸಹ ಒಂದು ಕೋರ್ಸ್ ಆಗಿದೆ, ಇದರ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವನ್ನು ನಿಮ್ಮ ವಯಸ್ಸಿನ ಯಾವುದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಕೇವಲ ಆಸಕ್ತಿ ಬೇಕು. ಅದರ ನಂತರ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬಹುದು.

15. ಆನ್‌ಲೈನ್ ಕಿರಣ ಮಳಿಗೆ (ಕಿರಣ ಅಥವಾ ಕಿರಾಣಿ ಅಂಗಡಿ):

ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ತಮ್ಮ ಮನೆಗೆ ಬೇಕಾದ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಯಾರಾದರೂ ತಲುಪಿಸಿದರೆ, ಇದು ನಿಮಗೆ ಉತ್ತಮ ವ್ಯಾಪಾರ ಕಲ್ಪನೆಯಾಗಿದೆ. ಇದರ ಪ್ರಯೋಜನವೆಂದರೆ ನೀವು ಅದೇ ದೊಡ್ಡ ಮೊತ್ತವನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ.

16. ವಿಮಾ ಏಜೆನ್ಸಿ-

ಇಂದಿನ ಕಾಲದಲ್ಲಿ, ವಿಮೆಯು ಜನರ ದೊಡ್ಡ ಅಗತ್ಯವಾಗಿದೆ, ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ಜನರು ತಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಲು ವಿಮೆ ಮಾಡಿಸಲು ಏಜೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ನೇಮಿಸುವ ಅನೇಕ ದೊಡ್ಡ ಕಂಪನಿಗಳಿವೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಏಜೆಂಟ್ ಆಗಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ವಿಮಾ ಏಜೆನ್ಸಿಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬಹುದು, ಇದರಲ್ಲಿ ನೀವು ಯಾವುದೇ ವೆಚ್ಚವನ್ನು ಭರಿಸಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ ಪರವಾಗಿ ವಿಮಾ ಕಂಪನಿಯು ಪಡೆಯುವಷ್ಟು ಕಮಿಷನ್ ನಿಮಗೆ ಸಿಗುತ್ತದೆ.17. ಹಬ್ಬದ ಉಡುಗೊರೆ ವ್ಯಾಪಾರ-

ಹಬ್ಬ ಹರಿದಿನಗಳಿದ್ದು ಉಡುಗೊರೆಗಳಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಹಬ್ಬಗಳು ಕಳೆಗುಂದುತ್ತವೆ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ನೀವು ಹಬ್ಬಗಳ ಮೇಲೆ ಹಬ್ಬದ ಉಡುಗೊರೆ ವ್ಯಾಪಾರದ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸಬಹುದು. ಜನರು ಪರಸ್ಪರ ನೀಡಲು ಇಷ್ಟಪಡುವ ಕಡಿಮೆ ಹೂಡಿಕೆಯ ಮೂಲಕ ನೀವು ಕೆಲವು ಹಬ್ಬಗಳು ಮತ್ತು ಉಡುಗೊರೆಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬೇಕು. ನಿಮ್ಮ ಉಡುಗೊರೆ ಆಯ್ಕೆಯ ಐಡಿ ತುಂಬಾ ವಿಶಿಷ್ಟವಾಗಿದ್ದರೆ, ಜನರು ನಿಮ್ಮ ಕಲ್ಪನೆಯನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ, ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ನೀವು ಬೇಗನೆ ಪ್ರಸಿದ್ಧರಾಗುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ನೀವು ಲಕ್ಷಾಂತರ ಗಳಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತೀರಿ.

18. ಮ್ಯಾನ್ ಪವರ್ ರಿಸೋರ್ಸಿಂಗ್-

ಮಾನವ ಶಕ್ತಿ ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳ ನೇರ ಮತ್ತು ಸರಳ ಅರ್ಥವೆಂದರೆ ಜನರಿಗೆ ಉದ್ಯೋಗಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುವುದು. ಇಂದಿನ ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರಿಗೂ ಉದ್ಯೋಗ ಬೇಕು ಮತ್ತು ಅವರಿಗೆ ಉದ್ಯೋಗಾವಕಾಶಗಳನ್ನು ತಂದುಕೊಟ್ಟರೆ ಅವರಿಂದಲೂ ಕಮಿಷನ್ ಪಡೆಯಬಹುದು. ಇದಕ್ಕಾಗಿ, ನೀವು ದೊಡ್ಡ ಕಂಪನಿಯಲ್ಲಿ ಉದ್ಯೋಗದ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಬೇಕು ಮತ್ತು ಅವರ ಅರ್ಹ ಜನರಿಗೆ ಉದ್ಯೋಗದ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸಬೇಕು. ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡದೆಯೇ ನೀವು ಈ ವ್ಯವಹಾರದಿಂದ ಲಕ್ಷಾಂತರ ಗಳಿಸಬಹುದು.

19. ದಿನಸಿ ಅಂಗಡಿ-

ಕಿರಾಣಿ ಅಂಗಡಿಯನ್ನು ಕೆಲವು ವಸ್ತುಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಣ್ಣ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ತೆರೆಯಬಹುದು. ನೀವು ಎಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುತ್ತಿದ್ದೀರಿ, ಸುತ್ತಲೂ ಕೆಲವು ಅಂಗಡಿಗಳಿದ್ದರೆ ಅಥವಾ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಸರಕುಗಳನ್ನು ಖರೀದಿಸಲು ನೀವು ದೂರ ಹೋಗಬೇಕಾದರೆ, ನೀವು ಸಣ್ಣ ಕಿರಾಣಿ ಅಂಗಡಿಯನ್ನು ತೆರೆಯುವ ಮೂಲಕ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಂಪಾದಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬಹುದು. ಕಡಿಮೆ ವೆಚ್ಚದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡಲು ಇದು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಾಗಿದೆ.20. ಐಸ್ ಕ್ರೀಮ್ ಪಾರ್ಲರ್-

ಚಳಿಗಾಲವಾಗಲಿ ಅಥವಾ ಬೇಸಿಗೆಯಾಗಲಿ, ಜನರು ಐಸ್ ಕ್ರೀಮ್ ತಿನ್ನುವುದನ್ನು ಖಂಡಿತವಾಗಿ ಆನಂದಿಸುತ್ತಾರೆ. ಊಟ ತಿಂದು ಸಂಜೆ ಐಸ್ ಕ್ರೀಂ ಸಿಗದಿದ್ದರೆ ಐಸ್ ಕ್ರೀಂ ಹುಡುಕಲು ಜನ ದೂರ ಹೋಗಬೇಕು. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ನೀವು ಐಸ್ ಕ್ರೀಮ್ ಫ್ರಿಜ್ ಖರೀದಿಸುವ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಣ್ಣ ಐಸ್ ಕ್ರೀಮ್ ಪಾರ್ಲರ್ ಅನ್ನು ತೆರೆಯಬಹುದು, ಅದರಲ್ಲಿ ನೀವು ಹೆಚ್ಚು ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ. ಕ್ರಮೇಣ ನೀವು ಈ ವ್ಯವಹಾರದಿಂದ ಬಹಳಷ್ಟು ಗಳಿಸಬಹುದು.

21. ಫೋಟೋಕಾಪಿ ಅಂಗಡಿ-

ಇದು ಅತ್ಯಂತ ಕಡಿಮೆ ಹೂಡಿಕೆ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ಲಾಭ ಗಳಿಸುವ ವ್ಯವಹಾರವಾಗಿದೆ. ಈ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಫೋಟೊಕಾಪಿ ಯಂತ್ರದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ. ಇದಕ್ಕಾಗಿ ಮಾತ್ರ ನೀವು ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಬೇಕು. ಮತ್ತು ಅದರ ನಂತರ ನೀವು ಲಾಭವನ್ನು ಮಾತ್ರ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಮಕ್ಕಳು ಮತ್ತು ಕಛೇರಿಯಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಜನರು ಪ್ರತಿದಿನ ತಮ್ಮ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ನಕಲು ಮಾಡಬೇಕಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಈ ವಿಷಯದೊಂದಿಗೆ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡಿದರೆ ಅದರಿಂದ ನಿಮಗೆ ಬಹಳಷ್ಟು ಲಾಭವಾಗುತ್ತದೆ.

22. ಹಣಕಾಸು ಯೋಜನೆ ಸೇವೆ-

ಹಣವಿರುವವರು ಅನೇಕರಿದ್ದಾರೆ, ಆದರೆ ಅವರು ಆ ಹಣವನ್ನು ಎಲ್ಲಿ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದು ಮತ್ತು ಆ ಹಣವನ್ನು ಹೇಗೆ ಹೆಚ್ಚಿಸಬಹುದು ಎಂಬ ಮಾಹಿತಿ ಅವರಲ್ಲಿಲ್ಲ. ನೀವು ಹಣಕಾಸಿನ ಬಗ್ಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಜ್ಞಾನವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಹಣಕಾಸು ಯೋಜನೆ ಸೇವೆಯನ್ನು ನೀಡುವ ಮೂಲಕ ಉತ್ತಮ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬಹುದು. ಈ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ನೀವು ಏನನ್ನೂ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡುವ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ.23. ಸೌಂದರ್ಯ ಮತ್ತು ಸ್ಪಾ-

ನೀವು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ಸುತ್ತಮುತ್ತ ಯಾವುದೇ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ನಿಮಗೆ ಸೌಂದರ್ಯಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಜ್ಞಾನವಿದ್ದರೆ, ಬಾಡಿಗೆಗೆ ಅಂಗಡಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಮೂಲಕ ಕಡಿಮೆ ಹೂಡಿಕೆಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಅದ್ಭುತ ಸೌಂದರ್ಯ ಮತ್ತು ಸ್ಪಾ ಅನ್ನು ನೀವು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬಹುದು. ಎಲ್ಲಿಂದ ಸಾವಿರಾರು ಸಂಪಾದಿಸುವುದು ಬಹಳ ಸುಲಭವಾಗುತ್ತದೆ.

24. ಆಟದ ಅಂಗಡಿ-

ಮಕ್ಕಳು ಗೇಮಿಂಗ್ ಬಗ್ಗೆ ಎಷ್ಟು ಒಲವು ತೋರುತ್ತಾರೆ, ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಪೋಷಕರು ಫೋನ್ ಮತ್ತು ಕಂಪ್ಯೂಟರ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಆಟವಾಡಲು ಬಿಡುವುದಿಲ್ಲ ಎಂಬುದನ್ನು ನೀವು ನೋಡಿರಬೇಕು. ಇದರಿಂದಾಗಿ ಮಕ್ಕಳು ಆಟವಾಡಲು ಸ್ಥಳವನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ, ನಂತರ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯ ಸಮೀಪದಲ್ಲಿ ಗೇಮಿಂಗ್ ಸ್ಟೋರ್ ಅನ್ನು ತೆರೆಯಬಹುದು, ಅಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳು ಬಂದು ಆಟ ಆಡಬಹುದು. ಆ ಅಂಗಡಿಗೆ ನೀವು ಬಾಡಿಗೆಗೆ ಸುಲಭವಾಗಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಕೆಲವು ಗೇಮಿಂಗ್ ಸಾಧನಗಳ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

25. ಕಾರ್ ಡ್ರೈವಿಂಗ್ ಸ್ಕೂಲ್-

ಇಂದಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಕಾರು ಓಡಿಸಲು ಕಲಿಯಬೇಕು, ಆದ್ದರಿಂದ ಅವರಿಗೆ ಸುಲಭವಾಗಿ ಕಾರು ಓಡಿಸಲು ಕಲಿಸುವ ತರಬೇತುದಾರರ ಅಗತ್ಯವಿದೆ. ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿ ಕಾರು ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿ ನಿಪುಣನಾಗಿದ್ದರೆ ಕಾರ್ ಡ್ರೈವಿಂಗ್ ಸ್ಕೂಲ್ ನಡೆಸುವ ಮೂಲಕ ಸಾವಿರಾರು ರೂಪಾಯಿ ಗಳಿಸಬಹುದು. ಈ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ, ನೀವು ಹೆಚ್ಚು ಸಮಯ ಕಳೆಯುವ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ ಅಥವಾ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಹೂಡಿಕೆಯನ್ನು ಮಾಡಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ. ಈ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ನೀವು ಕಾರನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು ಮತ್ತು ಕಾರನ್ನು ಓಡಿಸಲು ಮತ್ತು ಕಲಿಸಲು ನಿಮಗೆ ತರಬೇತಿ ನೀಡಬೇಕು.26. ಸೆಕೆಂಡ್ ಹ್ಯಾಂಡ್ ಕಾರ್ ಡೀಲರ್‌ಶಿಪ್-

ಜನರು ಹೊಸ ಕಾರುಗಳನ್ನು ಖರೀದಿಸಲು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಅವರು ತಮ್ಮ ಹಳೆಯ ಕಾರಿಗೆ ಹೊಸ ಖರೀದಿದಾರರನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಾರೆ. ಉತ್ತಮ ಖರೀದಿದಾರನ ಹುಡುಕಾಟದಲ್ಲಿ, ಅವರು ಯಾವ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಅವರಿಗೆ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಅವರು ಉತ್ತಮ ಖರೀದಿದಾರರನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯದಿದ್ದಾಗ, ಅವರು ತಮ್ಮ ಕಾರನ್ನು ಉತ್ತಮ ಬೆಲೆಗೆ ಮಾರಾಟ ಮಾಡುವವರನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಾರೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಎರಡನೇ ಕಾರ್ ಡೀಲರ್‌ಶಿಪ್ ಆಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಬಹುದು, ಇದರಲ್ಲಿ ನೀವು ಸೆಕೆಂಡ್ ಹ್ಯಾಂಡ್ ಕಾರುಗಳನ್ನು ಖರೀದಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಮಾರಾಟ ಮಾಡಬಹುದು, ಇದರಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಕಮಿಷನ್ ಕೂಡ ಸಿಗುತ್ತದೆ.

27. ಹೋಮ್ ಪೇಂಟರ್-

ಇಂದಿನ ಕಾಲದಲ್ಲಿ, ಜನರು ತಮ್ಮ ಮನೆಯ ಗೋಡೆಗಳನ್ನು ಅಲಂಕರಿಸುವುದನ್ನು ನೀವು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ನೋಡಿರಬೇಕು. ಅವರು ತಮ್ಮ ಗೋಡೆಗಳನ್ನು ಪೇಂಟಿಂಗ್ ಮೂಲಕ ಅಲಂಕರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ನೀವು ವಾಲ್-ಫುಟ್ ಪೇಂಟಿಂಗ್ ಬಗ್ಗೆ ಉತ್ತಮ ಜ್ಞಾನವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ನಂತರ ನೀವು ಜನರ ಮನೆಗಳಿಗೆ ಹೋಗಿ ಈ ಸೇವೆಯನ್ನು ನೀಡುವ ಮೂಲಕ ಉತ್ತಮ ಹಣವನ್ನು ಗಳಿಸಬಹುದು. ಇಂತಹವರಿಗೆ ಇಂದಿನ ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಬಹಳ ಬೇಡಿಕೆ ಇದೆ.

28. ಆನ್‌ಲೈನ್ ಪುಸ್ತಕದ ಅಂಗಡಿ-

ಜನರು ಪುಸ್ತಕಗಳು ಅಥವಾ ಕಾದಂಬರಿಗಳನ್ನು ಓದಲು ತುಂಬಾ ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ಅವರು ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಕೇಳುತ್ತಾರೆ ಅಥವಾ ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಓದಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಪುಸ್ತಕದ ಅಂಗಡಿಯಲ್ಲಿ ನೀವು ಆನ್‌ಲೈನ್ ಸೇವೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರೆ, ನೀವು ಅದರಿಂದ ಲಾಭ ಪಡೆಯಬಹುದು. ನೀವು ಮನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಜನರಿಗೆ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸಬಹುದು ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಸಹ ನೀವು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬಹುದು. ಇಲ್ಲಿಂದ ಜನರು ನಿಮ್ಮ ಪುಸ್ತಕ ಮಳಿಗೆಯಿಂದ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಖರೀದಿಸಬಹುದು ಅಥವಾ ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಓದಬಹುದು.29. ಅಪ್ಸೈಕಲ್ ಪೀಠೋಪಕರಣಗಳ ವ್ಯಾಪಾರ-

ಅಪ್‌ಸೈಕಲ್ ಪೀಠೋಪಕರಣಗಳ ವ್ಯಾಪಾರ ಎಂದರೆ ಹಳೆಯ ಪೀಠೋಪಕರಣಗಳನ್ನು ಹೊಸ ಪೀಠೋಪಕರಣಗಳನ್ನಾಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸಿ ಏನನ್ನಾದರೂ ಅನನ್ಯವಾಗಿಸಲು. ನಿಮ್ಮೊಳಗೆ ಅಂತಹ ಯಾವುದೇ ಕಲೆ ಅಡಗಿದ್ದರೆ ಈಗ ಅದನ್ನು ಹೊರತರುವ ಸಮಯ ಬಂದಿದೆ, ನೀವು ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿಲ್ಲದ ವ್ಯವಹಾರದ ರೂಪವನ್ನು ನೀಡಿ, ಏಕೆಂದರೆ ಹಳೆಯ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ನೀವು ಹೊಸದನ್ನು ಸಿದ್ಧಪಡಿಸಬೇಕು ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ತಯಾರಿಸಬೇಕು. ಜನರಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ ಎಂದು ಮುಂದೆ ತೋರಿಸಬೇಕು, ನಿಧಾನವಾಗಿ ಅದು ಪ್ರಸಿದ್ಧವಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಅದು ನಿಮಗೆ ಲಕ್ಷಗಳ ವಹಿವಾಟು ನೀಡುತ್ತದೆ.

30. ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆ ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್-

ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ಅಂಗಡಿಗಳು ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ತೆರೆದಿವೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಆ ಅಂಗಡಿಗಳನ್ನು ತಲುಪಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ಅವನು ತನ್ನ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಸಹಾಯ ಮಾಡುವ ಕೆಲವು ಜನರನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ. ಈ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಅಫಿಲಿಯೇಟ್ ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್ ಎಂದು ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ. ನಾವು ₹ 1 ಅನ್ನು ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿಲ್ಲದಿರುವಲ್ಲಿ, ನಾವು ಅವರ ಸರಕುಗಳನ್ನು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಹ್ಯಾಂಡಲ್‌ಗಳು, ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ ಅಥವಾ ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಮೂಲಕ ಕಳುಹಿಸುತ್ತೇವೆ, ಅದಕ್ಕೆ ನಾವು ಕೆಲವು ಶೇಕಡಾವಾರು ಕಮಿಷನ್ ಪಡೆಯುತ್ತೇವೆ.

31. ಧೂಪದ್ರವ್ಯ ಮತ್ತು ಮೇಣದಬತ್ತಿಗಳನ್ನು ತಯಾರಿಸುವ ವ್ಯಾಪಾರ-

ನೀವು ಹೊಸದನ್ನು ಮಾಡುವ ಪ್ರತಿಭೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕುಳಿತು ಅಗರಬತ್ತಿಗಳು ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಂಡಲ್ಗಳಂತಹ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ತಯಾರಿಸಬಹುದು, ನಂತರ ನೀವು ಸ್ವಲ್ಪ ಅಗತ್ಯ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಖರೀದಿಸುವ ಮೂಲಕ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕುಳಿತು ಈ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬಹುದು. ಈ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ, ನೀವು ಸಣ್ಣ ಹೂಡಿಕೆಯಿಂದ ಸಾಕಷ್ಟು ಲಾಭವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ.32. ಪಾಪಡ್ಸ್ ಮತ್ತು ಉಪ್ಪಿನಕಾಯಿಗಳಂತಹ ದೇಶೀಯ ಉತ್ಪನ್ನಗಳ ತಯಾರಿಕೆ-

ಪಾಪಡ್ ಮತ್ತು ಉಪ್ಪಿನಕಾಯಿ ನಮ್ಮ ಪ್ರಾಚೀನ ನಾಗರಿಕತೆಯ ಮುಖ್ಯ ಭಾಗಗಳು. ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ತುಂಬಾ ರುಚಿಕರವಾದ ಪಾಪಡ್ ಮತ್ತು ಉಪ್ಪಿನಕಾಯಿ ಮಾಡುವವರು ಅನೇಕರಿದ್ದಾರೆ. ನಿಮ್ಮಲ್ಲೂ ಆ ಕಲೆ ಇದ್ದರೆ ನೀವೇ ಪಪ್ಪಡಿ, ಉಪ್ಪಿನಕಾಯಿ ತಯಾರಿಸಿ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಮಾರಾಟ ಮಾಡಿ ಲಕ್ಷಾಂತರ ಲಾಭ ಗಳಿಸಬಹುದು.

33. ಕಾಗದದ ಚೀಲಗಳನ್ನು ತಯಾರಿಸುವ ವ್ಯಾಪಾರ-

ಪಾಲಿಥಿನ್ ನಮ್ಮ ಪರಿಸರಕ್ಕೆ ವಿಷ ಎಂದು ನಿಮಗೆ ಈಗಾಗಲೇ ತಿಳಿದಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಜನರು ಕ್ರಮೇಣ ಕಾಗದದ ಚೀಲಗಳನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಸಣ್ಣ ಹೂಡಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಯಂತ್ರಗಳನ್ನು ಖರೀದಿಸುವ ಮೂಲಕ, ನೀವು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕುಳಿತು ಪೇಪರ್ ಬ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ತಯಾರಿಸುವ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬಹುದು. ಈ ವ್ಯವಹಾರದ ದೊಡ್ಡ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವೆಂದರೆ ನಿಮಗೆ ಇದರಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಜ್ಞಾನ ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚಿನ ಹೂಡಿಕೆ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ.

34. ಅಲಂಕಾರ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ತಯಾರಿಸುವ ವ್ಯಾಪಾರ-

ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಮನೆಯ ಅಲಂಕಾರವು ಫ್ಯಾಷನ್ ಆಗಿಬಿಟ್ಟಿದೆ. ಹಿಂದಿನ ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಮನೆಯ ಅಲಂಕಾರವನ್ನು ತಾವೇ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದರು, ಇಂದಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಹೊಸ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಿಂದ ಖರೀದಿಸಿ ತಂದು ಅಲಂಕಾರ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಅಂತಹ ಕಲೆ ಅಡಗಿದ್ದರೆ, ಅದರ ಮೂಲಕ ನೀವು ಹಳೆಯ ವಸ್ತುಗಳಿಂದ ಅಥವಾ ಅಂತಹ ಕೆಲವು ವಸ್ತುಗಳಿಂದ ಹೊಸ ಅಲಂಕಾರಿಕ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ತಯಾರಿಸಬಹುದು, ನಂತರ ನೀವು ಕಡಿಮೆ ಹೂಡಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬಹುದಾದ ಅಲಂಕಾರಿಕ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಮನೆಯಲ್ಲಿಯೇ ಕುಳಿತು ತಯಾರಿಸಬಹುದು.35. ಟೈಲರಿಂಗ್ ಅಂಗಡಿ-

ಕೈ ಕಲಾವಿದರು ಹಸಿವಿನಿಂದ ಇರಲು ಸಾಧ್ಯವೇ ಇಲ್ಲ, ಮೆಷಿನ್ ಆಪರೇಟ್ ಮಾಡುವುದು ಗೊತ್ತಿದ್ದರೆ ಬಟ್ಟೆ ಕಟ್ ಮಾಡಿ ಹೊಸ ಲುಕ್ ನೀಡಿದರೆ ಮನೆಯ ಚಿಕ್ಕ ಮೂಲೆಯಲ್ಲಿ ಟೈಲರಿಂಗ್ ಅಂಗಡಿ ಆರಂಭಿಸಬಹುದು ಎನ್ನುತ್ತಾರೆ ಹಿರಿಯರು. ಕಷ್ಟಪಟ್ಟು 5ರಿಂದ 7 ಸಾವಿರ ರೂ.ಗೆ ಟೈಲರಿಂಗ್ ಮಷಿನ್ ಖರೀದಿಸಿ, ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕುಳಿತು ವ್ಯಾಪಾರ ಆರಂಭಿಸಿ, ಹಂತಹಂತವಾಗಿ ಹೆಚ್ಚಿಸಿಕೊಂಡು ಲಕ್ಷಗಟ್ಟಲೆ ಆದಾಯ ಗಳಿಸಬಹುದು.

36. ಎಲೆಗಳ ತಟ್ಟೆ ಮಾಡುವ ವ್ಯಾಪಾರ-

ಎಲೆಗಳ ತಟ್ಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಆಹಾರವನ್ನು ತಿನ್ನುವುದು ನಮ್ಮ ಪ್ರಾಚೀನ ನಾಗರಿಕತೆಯಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ ಮತ್ತು ಇಂದಿಗೂ ಜನರು ಅದನ್ನು ಮಂಗಳಕರವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸುತ್ತಾರೆ. ಯಾವುದೇ ಸಣ್ಣ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ, ಎರಡೂ ಎಲೆಗಳನ್ನು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಖರೀದಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ನೀವು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕುಳಿತು ಎರಡು ಎಲೆಗಳನ್ನು ಮಾಡುವ ವ್ಯಾಪಾರವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರೆ, ಅದಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಕಚ್ಚಾ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಖರೀದಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಹಣ ಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ಈ ದಂಧೆಯಿಂದ ಲಕ್ಷ ಲಕ್ಷ ರೂಪಾಯಿ ಗಳಿಸಬವುದು.

37. ಟಿಫಿನ್ ಸೇವೆ-

ಇಂತಹ ಅನೇಕ ಕಚೇರಿಗಳು ಮತ್ತು ಪಿಜಿಗಳು ಜನರು ಅಡುಗೆ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ ಅಥವಾ ಸಮಯವಿಲ್ಲ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ನೀವು ಆ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಟಿಫಿನ್ ಸೇವೆಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವ ಮೂಲಕ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಂಪಾದಿಸಬಹುದು. ಈ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ನೀವು ಏನನ್ನೂ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಇದರಲ್ಲಿ ನೀವು ಆಹಾರವನ್ನು ಅಡುಗೆ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಟಿಫಿನ್ ತಯಾರಿಸಬೇಕು ಮತ್ತು ಅಗತ್ಯವಿರುವವರಿಗೆ ಟಿಫಿನ್ ಅನ್ನು ತಲುಪಿಸಬೇಕು, ಅದಕ್ಕೆ ಪ್ರತಿಯಾಗಿ ನೀವು ಉತ್ತಮ ಮೊತ್ತವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ.38. ಮೀನು ಸಾಕಣೆ-

ಮೀನು ಪ್ರಾಕೃತದ ಕೊಡುಗೆ, ಇಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಸಮುದ್ರದಿಂದ ಮೀನು ಹಿಡಿದು ಸಾಕಿ ಮಾರಾಟ ಮಾಡಿದರೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕುಳಿತು ಸಾವಿರಾರು ರೂ. ಮೀನು ಸಾಕಾಣಿಕೆ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಹೂಡಿಕೆ ಇಲ್ಲ.

39. ಸೆಣಬಿನ ಚೀಲಗಳನ್ನು ತಯಾರಿಸುವ ವ್ಯಾಪಾರ-

ಸೆಣಬಿನ ಚೀಲಗಳು ಬಳಸಲು ಮತ್ತು ನೋಡಲು ತುಂಬಾ ಸುಂದರವಾಗಿದ್ದು, ಕ್ರಮೇಣ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಸೆಣಬಿನ ಚೀಲಗಳಿಗೆ ಬೇಡಿಕೆ ಹೆಚ್ಚುತ್ತಿದೆ. ಮನೆಯಲ್ಲೇ ಕುಳಿತು ಏನಾದರೂ ಮಾಡುವ ಯೋಚನೆ ಇದ್ದರೆ ಕಡಿಮೆ ಬಂಡವಾಳದಲ್ಲಿ ಸೆಣಬಿನ ಚೀಲ ತಯಾರಿಸಿ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗೆ ಸಾಗಿಸಬಹುದು. ಇದು ಸಣ್ಣ ಪ್ರಮಾಣದ ಉದ್ಯಮದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ಲಾಭದಾಯಕ ವ್ಯವಹಾರವಾಗಿದೆ.

40. ಪ್ಯಾಕೇಜಿಂಗ್ ವ್ಯವಹಾರ-

ಕೊಡುವವರ ಉದ್ದೇಶ ಕಾಣುವುದಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಉಡುಗೊರೆಯ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ನೋಡಲಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ, ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಪ್ಯಾಕೇಜಿಂಗ್‌ನೊಂದಿಗೆ ವಿವಿಧ ರೀತಿಯ ಉಡುಗೊರೆಗಳಿವೆ, ಜನರು ಅದನ್ನು ನೋಡಲು ಆಕರ್ಷಿತರಾಗುತ್ತಾರೆ. ಇದು ಕೆಲವು ಕಲಾವಿದರ ಕೈಚಳಕವಾಗಿದೆ, ಇದರಿಂದಾಗಿ ನಿಮ್ಮಲ್ಲೂ ಈ ಕೌಶಲ್ಯವಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಕಡಿಮೆ ಹೂಡಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಮನೆಯಲ್ಲೇ ಕುಳಿತು ಪ್ಯಾಕೇಜಿಂಗ್ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬಹುದು.41. ಮಗ್ ಪ್ರಿಂಟಿಂಗ್-

ಜನರು ಕಲೆಯನ್ನು ತುಂಬಾ ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಾರೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಸಣ್ಣ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ ಕಲೆಯನ್ನು ತೋರಿಸುವುದು ಅವರ ಅಭ್ಯಾಸವಾಗಿದೆ. ಮನೆಗಳಲ್ಲಿ ವಿವಿಧ ರೀತಿಯ ಮಗ್‌ಗಳನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಯಾವ ಪ್ರಿಂಟಿಂಗ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ, ಅಂತಹ ಯಾವುದೇ ಕಲೆಯ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮಗೂ ತಿಳಿದಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಏನು ಕಲಿಯಬಹುದು, ನಂತರ ನೀವು ಮನೆಯಲ್ಲಿಯೇ ಕುಳಿತು ಮಗ್ ಪ್ರಿಂಟಿಂಗ್ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು. ಈ ಕೆಲಸವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಹೂಡಿಕೆಯಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಮತ್ತು ಆಫ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬಹುದು.

42. ಮುಖವಾಡಗಳನ್ನು ತಯಾರಿಸುವ ವ್ಯಾಪಾರ-

ಇಂದಿನ ಕಾಲದ ಬಹುಮುಖ್ಯ ಮತ್ತು ಪ್ರಮುಖ ಅಗತ್ಯವೆಂದರೆ ಮುಖವಾಡ. ಈಗ ಮಾಸ್ಕ್‌ಗಳು ಅನಿವಾರ್ಯವಾಗಿರುವಾಗ, ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರ ಬಳಿಯೂ ವಿವಿಧ ರೀತಿಯ ಮಾಸ್ಕ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವುದು ಅನಿವಾರ್ಯವಾಗಿದೆ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ನೀವು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕುಳಿತು ಉತ್ತಮ ಮುಖವಾಡಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾದರೆ, ಅವುಗಳನ್ನು ಖರೀದಿಸಲು ಯಾರು ಬಯಸುವುದಿಲ್ಲ?. ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವೂ ಕಡಿಮೆ ಹೂಡಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಮನೆಯಲ್ಲಿಯೇ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಮಾಸ್ಕ್‌ಗಳನ್ನು ತಯಾರಿಸಿ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಆಫ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಾರಾಟ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಅಥವಾ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕುಳಿತು ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿಯೂ ಸಹ ಹಣವನ್ನು ಗಳಿಸಬಹುದು.

43. PPE ಕಿಟ್ ತಯಾರಿಸುವ ವ್ಯವಹಾರ-

ಇಂದಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಕರೋನಾ ಸೋಂಕಿನಿಂದ ಭಯಪಡುವ ಯಾವುದೇ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಹೋಗಲು ಅಥವಾ ಹೊರಗೆ ಬರಲು ಪಿಪಿಇ ಕಿಟ್ ಅವಶ್ಯಕವಾಗಿದೆ. PPE ಕಿಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಹೆಚ್ಚುತ್ತಿರುವ ಬೇಡಿಕೆಯಿಂದಾಗಿ, ಭಾರತೀಯ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಈ ಕಿಟ್‌ಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಕೊರತೆಯಿದೆ, ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ನೀವು ಕಡಿಮೆ ಹೂಡಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಮನೆಯಲ್ಲೇ ಕುಳಿತು PPE ಕಿಟ್‌ಗಳನ್ನು ತಯಾರಿಸುವ ಕೆಲಸವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರೆ, ನೀವು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬಹುದು ಉತ್ತಮ ವ್ಯಾಪಾರ.44. ಟ್ರಾವೆಲಿಂಗ್ ಏಜೆಂಟ್-

ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಪ್ರಯಾಣಿಸಲು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ, ಆದರೆ ಇಡೀ ಮನಸ್ಸು ಅದನ್ನು ಯೋಜಿಸಲು ವ್ಯಯಿಸುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಯೋಜನೆ ಸರಿಯಾಗಿ ಮಾಡದಿದ್ದರೂ ಇಡೀ ಪ್ರವಾಸವು ಹಾಳಾಗುತ್ತದೆ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ನೀವು ಪ್ರಯಾಣದಲ್ಲಿ ಒಳ್ಳೆಯ ಮನಸ್ಸು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಟ್ರಾವೆಲ್ ಏಜೆಂಟ್ ಆಗುವ ಮೂಲಕ ಜನರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಬಹುದು. ಅವರಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ನೀಡುವ ಮೂಲಕ, ನೀವು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕುಳಿತು ಉತ್ತಮ ಕಮಿಷನ್ ಗಳಿಸಬಹುದು.

45. ನಿಮ್ಮ ನರ್ಸರಿ ನಿರ್ಮಿಸಿ-

ನೀವು ಉದ್ಯಾನವನ್ನು ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಇಷ್ಟಪಡುವವರಾಗಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ವಿವಿಧ ರೀತಿಯ ಸಸ್ಯಗಳನ್ನು ಬೆಳೆಸುವ ಮೂಲಕ ನರ್ಸರಿ ಮಾಡಬಹುದು. ಆ ನರ್ಸರಿಯಲ್ಲಿ ವಿವಿಧ ಸಸ್ಯಗಳ ಬೀಜಗಳನ್ನು ಹಾಕುವ ಮೂಲಕ, ನೀವು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಆ ಸಸ್ಯಗಳನ್ನು ಮಾರಾಟ ಮಾಡಬಹುದು, ಅದರ ಉತ್ತಮ ಬೆಲೆ ನಿಮಗೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿಯೇ ಕುಳಿತು ಸಿಗುತ್ತದೆ.

46. ​​ಚಾಕೊಲೇಟ್ ತಯಾರಿಕೆ ವ್ಯಾಪಾರ-

ಇಂದಿನ ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಚಾಕೊಲೇಟ್ ಅನ್ನು ವಿವಿಧ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಮಕ್ಕಳಿರಲಿ, ದೊಡ್ಡವರಿರಲಿ, ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಚಾಕೊಲೇಟ್ ತಿನ್ನಲು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲದರಲ್ಲೂ ಚಾಕೊಲೇಟ್ ಬಳಸುತ್ತಾರೆ. ನೀವು ಬೇರೆ ಬೇರೆ ವಿಧದ ಚಾಕೊಲೇಟ್‌ಗಳು ಅಥವಾ ವಿಭಿನ್ನ ಭಕ್ಷ್ಯಗಳನ್ನು ಮಾಡುವಂತಹ ಯಾರನ್ನಾದರೂ ನೀವು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ನಂತರ ಹೊಸದನ್ನು ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ನೀವು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಚಾಕೊಲೇಟ್ ಮಾಡುವ ವ್ಯಾಪಾರವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬಹುದು ಅದನ್ನು ನೀವು ಆಫ್‌ಲೈನ್ ಮತ್ತು ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಚಲಾಯಿಸಬಹುದು.47. ಡೇಟಾ ಎಂಟ್ರಿ ವ್ಯವಹಾರ-

ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕುಳಿತು ಲ್ಯಾಪ್‌ಟಾಪ್ ಅಥವಾ ಫೋನ್‌ನಿಂದ ಡೇಟಾ ಎಂಟ್ರಿ ಮಾಡುವ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು. ಇಂದಿನ ಕಾಲಘಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಇಂತಹ ಹಲವು ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ಗಳು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕುಳಿತಿರುವ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಮತ್ತು ಗೃಹಿಣಿಯರಿಗೆ ಡೇಟಾ ಎಂಟ್ರಿ ಕೆಲಸ ನೀಡುತ್ತಿವೆ. ಮನೆಯ ಮಹಿಳೆಯರು ಮತ್ತು ಮಕ್ಕಳು ಡೇಟಾ ಎಂಟ್ರಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ತಿಂಗಳಿಗೆ ಸಾವಿರಾರು ರೂ. ಸಮಯದ ಹೊರತಾಗಿ, ಈ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಏನನ್ನೂ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಗಳಿಕೆಯು ಸಾಕಷ್ಟು ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

48. ಯೂಟ್ಯೂಬರ್ –

ನೀವು ಏನನ್ನಾದರೂ ಮಾಡುವ ಪ್ರತಿಭೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ನಂತರ ನೀವು ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು YouTube ಗೆ ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಬಹುದು. YouTube ನಲ್ಲಿ ಚಾನಲ್ ರಚಿಸಲು ಯಾವುದೇ ಶುಲ್ಕವಿಲ್ಲ. ಜನರು ಇಷ್ಟಪಡುವ ಕೆಲವು ಉತ್ತಮ ಮತ್ತು ಉತ್ತಮ ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ನೀವು ಮಾಡಿದರೆ, ನಿಮ್ಮ ಚಾನಲ್‌ಗೆ ನೀವು ಲಕ್ಷಾಂತರ ಚಂದಾದಾರರನ್ನು ತರಬಹುದು, ಅದಕ್ಕೆ ಪ್ರತಿಯಾಗಿ ನೀವು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕುಳಿತು ಸಾಕಷ್ಟು ಗಳಿಸಬಹುದು.

49. ಅಡುಗೆ ತರಗತಿಗಳು-

ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಆಹಾರ ತಿನ್ನಲು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ ಆದರೆ ಕೆಲವರು ಮಾತ್ರ ಅಡುಗೆ ಮಾಡಲು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ. ನೀವು ಅಡುಗೆ ಮಾಡುವ ಉತ್ಸಾಹವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೂ ಸಹ, ಜನರು ಒಳ್ಳೆಯ ಆಹಾರವನ್ನು ಬೇಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ಜನರು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ Google ನಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಆಹಾರ ಪಾಕವಿಧಾನಗಳನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಉತ್ತಮ ಅಡುಗೆಯವರಾಗಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಅಡುಗೆ ತರಗತಿಗಳನ್ನು ನೀಡುವ ಮೂಲಕ ಜನರಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಅಡುಗೆಯನ್ನು ಕಲಿಸಬಹುದು. ಆನ್‌ಲೈನ್ ಅಥವಾ ಆಫ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಡುಗೆ ತರಗತಿಗಳನ್ನು ನೀಡುವ ಮೂಲಕ ನೀವು ಸಾಕಷ್ಟು ಹಣವನ್ನು ಗಳಿಸಬಹುದು.50. ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಮೂಲಕ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡಿ-

ಜನರಿಗೆ ತಮ್ಮ ಹೆಸರನ್ನು ನೀಡಿ ತಮ್ಮ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಮಾರಾಟ ಮಾಡಲು ಕೇಳುವ ಅನೇಕ ಕಂಪನಿಗಳಿವೆ. ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು, ಯಾವುದೇ ಕಂಪನಿಯು ಕೆಲವು ನಿಯಮಗಳು ಮತ್ತು ನಿಬಂಧನೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಅವುಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ ಮತ್ತು ಸ್ವಲ್ಪ ಹಣವನ್ನು ಪಾವತಿಸಿ, ನೀವು ಅವರ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಮೂಲಕ, ನಿಮ್ಮ ನಿಗದಿತ ಬೆಲೆಗಳಲ್ಲಿ ಅವರ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಮಾರಾಟ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ನೀವು ಉತ್ತಮ ಮೊತ್ತವನ್ನು ಗಳಿಸಬಹುದು.

51. ಕೋಲ್ಡ್ ಸ್ಟೋರೇಜ್-

ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಫ್ರಿಡ್ಜ್ ಇರುವಂತೆ ಪ್ರತಿ ಮನೆಯಲ್ಲೂ ಕೋಲ್ಡ್ ಸ್ಟೋರೇಜ್ ಬೇಕು ಅಲ್ಲಿ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಕೆಡದಂತೆ ಇಡುತ್ತೀರಿ. ದೊಡ್ಡ ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿ ಖರೀದಿಸುವ ಮೂಲಕ ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ ಇಂತಹ ಅನೇಕ ವಿಷಯಗಳಿವೆ, ಇವುಗಳಿಗೆ ಸಂಗ್ರಹಣೆಯ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಅಂಗಡಿಯಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಿಯಾದರೂ ಸ್ವಲ್ಪ ಸ್ಥಳವಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಕೋಲ್ಡ್ ಸ್ಟೋರೇಜ್ ಅನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಿ ಬಾಡಿಗೆಗೆ ನೀಡಬಹುದು. ಇದಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಹೂಡಿಕೆ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ ಆದರೆ ನೀವು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕುಳಿತು ಉತ್ತಮ ಮೊತ್ತವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು.ಇತರೆ ವಿಚಾರಗಳು:

ಈಗ ನಾನು ನಿಮಗೆ ಅಂತಹ ಕೆಲವು ವಿಚಾರಗಳನ್ನು ಹೇಳಲು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ, ಅದು ನನ್ನ ಸುತ್ತಮುತ್ತಲಿನ ಜನರು ಮಾಡಿದ ಮತ್ತು ಪ್ರಸ್ತುತ ಸಾಕಷ್ಟು ಲಾಭವನ್ನು ಗಳಿಸುತ್ತಿದೆ.

  • ಕರ್ನಾಟಕದ ಮಂಡ್ಯ ಜಿಲ್ಲೆಯ ಇಬ್ಬರು ಹುಡುಗರು ತಮ್ಮ ಕೆಲಸ ತೊರೆದು ಬಾಳೆಹಣ್ಣಿನ ಚಿಪ್ಸ್ ಮಾಡುವ ವ್ಯಾಪಾರ ಆರಂಭಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಮತ್ತು ಈಗ ಅವರ ಚಿಪ್ಸ್ಗಳನ್ನು ಹೊರಗೆ ರಫ್ತು ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ.
  • ಮಂಗಳೂರ ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ, ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಹತ್ತಿರದ ಕಾಗದದ ಕಾರ್ಖಾನೆಯಿಂದ ತ್ಯಾಜ್ಯವನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಿ ಅದರಿಂದ ತಳ್ಳಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದನು. ಈಗ ಅದರ ಮಾಸಿಕ ಪೂರೈಕೆ ಸುಮಾರು 500 ಟನ್ ಆಗಿದೆ.
  • ಕೆಲವರು ಮನೆಯಿಂದ ಮೇಣದಬತ್ತಿ ಮತ್ತು ಅಗರ್ ಕಡ್ಡಿಗಳನ್ನು ದೇಶೀಯ ಉದ್ಯಮವಾಗಿ ಮಾರಾಟ ಮಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು, ಇಂದು ಅವರು ತಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ಅತ್ಯಂತ ಉನ್ನತ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ನಿರ್ವಹಿಸಿದ್ದಾರೆ.
  • ಕೆಲವು ಸಮಯದ ಹಿಂದೆ ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿ ತನ್ನ ಮನೆಯಿಂದ ಗಿಡಗಳನ್ನು ಅತಿ ಕಡಿಮೆ ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿ ಮಾರಾಟ ಮಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದನು. ಆದರೆ ಕ್ರಮೇಣ ಇದು ಜಿಲ್ಲೆಯ ದೊಡ್ಡ ನರ್ಸರಿಯಾಗಿ ಮಾರ್ಪಟ್ಟಿದೆ.
  • ಹಾಸನ ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ ಬಹಳ ದಿನಗಳಿಂದ ಮಳೆ ಬಾರದೆ ಬೆಳೆ ಕೈಕೊಟ್ಟಿದ್ದರಿಂದ ಮನಸ್ಸು ಬದಲಾಯಿಸಿ ತನ್ನ ಜಮೀನಿನಲ್ಲಿ ಹೂ ಕೃಷಿ ಮಾಡಿ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ 12 ತಿಂಗಳು ಲಾಭ ಗಳಿಸತೊಡಗಿದ.
  • ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ತನ್ನ ಹೊಲದ ಹೆಚ್ಚಿನ ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಶ್ರೀಗಂಧದ ಮರಗಳನ್ನು ನೆಟ್ಟನು, ಆದರೂ ಈ ಮರಗಳು ಬೆಳೆಯಲು ಹಲವು ವರ್ಷಗಳು ಬೇಕಾಯಿತು. ಆದರೆ ಇಂದು ಈ ಮರಗಳ ಬೆಲೆ ದೊಡ್ಡ ಮೊತ್ತವಾಗಿದೆ.
  • ಅದೇ ರೀತಿ ಸಕಾಲಕ್ಕೆ ಮಳೆ ಬಾರದ ಕಾರಣ ರೈತರೊಬ್ಬರು ಸುಧಾರಿತ ಕೃಷಿ ಪದ್ಧತಿ ಅಳವಡಿಸಿಕೊಂಡು ಈಗ ಮೊದಲಿಗಿಂತ ಹಲವು ಪಟ್ಟು ಲಾಭ ಗಳಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.
  • ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಪಂಚವು ಪ್ರಗತಿಯನ್ನು ಸಾಧಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ಚಿಕ್ಕ ಮಕ್ಕಳೂ ಸಹ ನೆಟ್ ಮೂಲಕ ದೊಡ್ಡ ಮೊತ್ತವನ್ನು ಗಳಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಸಂಚಿಕೆಯಲ್ಲಿ ವಿದೇಶದ ಹುಡುಗಿಯೊಬ್ಬಳು ಹೊಸ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಕೇಕ್ ತಯಾರಿಸಿ ಫೇಮಸ್ ಆಗಿದ್ದಾಳೆ. ಮತ್ತು ಈ ವ್ಯವಹಾರದ ಮೂಲಕ ಅವರ ತಿಂಗಳ ಆದಾಯವು ಲಕ್ಷಗಳಲ್ಲಿದೆ.ಪ್ರಶ್ನೆ – ಉತ್ತರ :

ಪ್ರಶ್ನೆ: ಅತ್ಯಂತ ಯಶಸ್ವಿ ಸಣ್ಣ ವ್ಯಾಪಾರಗಳು ಯಾವುವು?

ಉತ್ತರ: ಯಾವ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಯೋಜಿತ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆಯೋ, ಆ ವ್ಯವಹಾರವು ಯಶಸ್ವಿ ವ್ಯಾಪಾರವಾಗುತ್ತದೆ.

ಪ್ರಶ್ನೆ: ಕಡಿಮೆ ಹೂಡಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಸಣ್ಣ ಉದ್ಯಮವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವುದು ಹೇಗೆ?

ಉತ್ತರ: ನೀವು ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಲು ಕಡಿಮೆ ಹಣವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೂ ಸಹ, ಆನ್‌ಲೈನ್ ಮತ್ತು ಆಫ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವ ಮೂಲಕ ಬಹಳಷ್ಟು ಗಳಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುವ ಅನೇಕ ಸಣ್ಣ ವ್ಯಾಪಾರ ಅವಕಾಶಗಳಿವೆ.

ಪ್ರಶ್ನೆ: ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಸುಲಭವಾದ ವ್ಯಾಪಾರ ಯಾವುದು?

ಉತ್ತರ: ನೀವು ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಸೇವಾ ಪೂರೈಕೆದಾರರ ವ್ಯವಹಾರವು ಅದಕ್ಕೆ ಸುಲಭವಾದ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದೆ. ಸೇವಾ ವ್ಯವಹಾರವು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯದ್ದಾಗಿರಬಹುದು, ಆದರೆ ಇದಕ್ಕಾಗಿ ನೀವು ಕೌಶಲ್ಯ, ಶ್ರಮ ಅಥವಾ ಪರಿಣತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು.

ಪ್ರಶ್ನೆ: ಮನೆಯಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಕಡಿಮೆ ಹೂಡಿಕೆಯ ವ್ಯವಹಾರಗಳು ಯಾವುವು?

ಉತ್ತರ: ಮನೆಯಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ ವ್ಯಾಪಾರವು ನಿಮ್ಮ ಕೌಶಲ್ಯವನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸಿರುತ್ತದೆ. ನೀವು ಪರಿಣತಿ ಹೊಂದಿರುವ ಯಾವುದೇ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ನೀವು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಹಣವನ್ನು ಗಳಿಸುವ ಸಾಧನವಾಗಿ ಮಾಡಬಹುದು.

ಪ್ರಶ್ನೆ: ಕಡಿಮೆ ಬಂಡವಾಳದೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಉತ್ತಮ ವ್ಯಾಪಾರ ಯಾವುದು?

ಉತ್ತರ: ನೀವು ಹೆಚ್ಚು ಆಸಕ್ತಿ ಹೊಂದಿರುವ ವ್ಯಾಪಾರ, ಆ ವ್ಯಾಪಾರವು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ವ್ಯವಹಾರವಾಗಿದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ನೀವು ಅದನ್ನು ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರಾಮಾಣಿಕವಾಗಿ ಮತ್ತು ಯೋಜಿತ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ಕಡಿಮೆ ಬಂಡವಾಳದಲ್ಲಿ ಆರಂಭಿಸಬೇಕಾದ ಉದ್ಯಮವಾದರೂ ಸರಿ.ಪ್ರಶ್ನೆ: ಕಡಿಮೆ ವೆಚ್ಚದಲ್ಲಿ ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಯಾವ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬಹುದು?

ಉತ್ತರ: ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ನೀವು ಬ್ಲಾಗಿಂಗ್, ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ ವಿನ್ಯಾಸ, ಡೇಟಾ ಎಂಟ್ರಿ, ಅಫಿಲಿಯೇಟ್ ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್, ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಚಾನೆಲ್, ಡ್ರಾಪ್‌ಶಿಪಿಂಗ್, ನೇಮಕಾತಿ ಸಂಸ್ಥೆ ಮುಂತಾದ ಅನೇಕ ರೀತಿಯ ವ್ಯಾಪಾರವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬಹುದು.

ಪ್ರಶ್ನೆ: 5 ಹೆಚ್ಚು ಲಾಭದಾಯಕ ವ್ಯವಹಾರಗಳು ಯಾವುವು?

ಉತ್ತರ: ಯಾವುದು ಹೆಚ್ಚು ಲಾಭದಾಯಕ ವ್ಯವಹಾರಗಳು, ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಆ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಮಾಡುವ ವಿಧಾನದಿಂದ ತಿಳಿಯುತ್ತದೆ. ಹಾಗಾಗಿ ಯಾವ ವ್ಯಾಪಾರ ಲಾಭದಾಯಕ ಎಂದು ಹೇಳುವುದು ಕಷ್ಟ. ಯೋಜನೆ ರೂಪಿಸಿ ಅದರಂತೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಯಾವುದೇ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಲಾಭದಾಯಕವಾಗಿಸಬಹುದು.

ಪ್ರಶ್ನೆ: ಯಾವ ವ್ಯಾಪಾರಗಳು ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿದೆ?

ಉತ್ತರ: ಸುರಕ್ಷಿತ ವ್ಯವಹಾರಗಳು ಸೇವೆ ಒದಗಿಸುವ ವ್ಯವಹಾರಗಳಾಗಿವೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಅದರಿಂದ ಯಾವುದೇ ನಷ್ಟದ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿಲ್ಲ.

ಪ್ರಶ್ನೆ: ಹಣ ಗಳಿಸಲು ಉತ್ತಮ ವ್ಯಾಪಾರ ಯಾವುದು?

ಉತ್ತರ: ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯ ವ್ಯಾಪಾರದಿಂದ ಹಣವನ್ನು ಗಳಿಸಬಹುದು, ಹೆಚ್ಚು ಗಳಿಸುವ ವ್ಯವಹಾರವು ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ಎಲ್ಲಾ ವ್ಯವಹಾರಗಳು ಆಯಾ ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿವೆ.

ಪ್ರಶ್ನೆ: ಭವಿಷ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಉತ್ತಮ ವ್ಯಾಪಾರ ಯಾವುದು?

ಉತ್ತರ: ಮುಂದಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಬೇಡಿಕೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಬಹುದಾದ ವ್ಯಾಪಾರಗಳು ಭವಿಷ್ಯದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ವ್ಯವಹಾರಗಳಾಗಿರಬಹುದು. ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದುಕೊಂಡು, ನೀವು ಅದಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬೇಕು.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here