‘ದೃಶ್ಯ 2’ ನ ಸಮೀಕ್ಷೆ, ಅಧಿಕೃತ ಟ್ರೇಲರ್ ಅನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

0

‘ದೃಶ್ಯ 2’ ನ ಅಧಿಕೃತ ಟ್ರೇಲರ್ ಅನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

Drishya 2 movie download music and review in Kannada

ಬಹುಭಾಷಾ ಚಿತ್ರಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚುತ್ತಿದ್ದರೂ ಗುಣಮಟ್ಟದ ರೀಮೇಕ್‌ಗಳನ್ನು ಮಾಡಲು ಬಯಸುವ ಚಿತ್ರ ನಿರ್ಮಾಪಕರಿಗೆ ಕೊರತೆಯಿಲ್ಲ. ದೃಶ್ಯಂ ಸರಣಿಯು ಉತ್ತಮ ಉದಾಹರಣೆಯಾಗಿದೆ. ಮಲಯಾಳಂ ಸೀಕ್ವೆಲ್, ದೃಶ್ಯಂ 2 ಬಿಡುಗಡೆಯಾದಾಗಿನಿಂದ, ನಿರ್ದೇಶಕ ಪಿ ವಾಸು ಅವರ ಕನ್ನಡ ರಿಮೇಕ್ ಚಿತ್ರದ ಬಗ್ಗೆ ಭಾರಿ ನಿರೀಕ್ಷೆಗಳಿದ್ದವು. ಕ್ರೇಜಿ ಸ್ಟಾರ್ ರವಿಚಂದ್ರನ್ ಅವರ ದೃಶ್ಯಂ 2 ಆವೃತ್ತಿಯು ಮೋಹನ್ ಲಾಲ್ ಅಭಿನಯದ ಮೂಲ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುತ್ತದೆಯೇ ಎಂದು ಕೇಳಿದರೆ? ಉತ್ತರ: ಹೌದು, ದೊಡ್ಡ ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿ.

Drishya 2 movie download music and review in Kannadaದೃಶ್ಯ (2014) ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ರಾಜೇಂದ್ರ ಪೊನ್ನಪ್ಪ (ರವಿಚಂದ್ರನ್) ತನ್ನ ಚಿಕ್ಕ ಕುಟುಂಬದೊಂದಿಗೆ ಸಂತೋಷದ ಜೀವನವನ್ನು ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದರು. ಅಹಿತಕರ ಘಟನೆಯೊಂದು ಪೊಲೀಸರ ಮೇಲೆ ಕಣ್ಣಿಟ್ಟಿದೆ. ಚಿತ್ರದ ಮೊದಲ ಭಾಗವು ತನ್ನ ಕುಟುಂಬವನ್ನು ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿರಿಸಲು ಕಾನೂನು ಮತ್ತು ಪೊಲೀಸರನ್ನು ಮೀರಿಸುವುದಾಗಿತ್ತು. ಈಗ, ಪ್ರಕರಣವು ಪುನಃ ತೆರೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ರಾಜೇಂದ್ರ ಪೊನ್ನಪ್ಪ ಅದನ್ನು ಮತ್ತೆ ಎಳೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾದರೆ ಅದರ ಮುಂದಿನ ಭಾಗವು ಎಲ್ಲಾ ಆಗಿದೆ. ಚಿತ್ರವು ನಿಧಾನ ಗತಿಯಲ್ಲಿ ಆರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಚಲನಚಿತ್ರ ನಿರ್ಮಾಪಕರಾಗಲು ಹಾತೊರೆಯುತ್ತಿರುವ ಶ್ರೀಮಂತ ಥಿಯೇಟರ್ ಮಾಲೀಕ ರಾಜೇಂದ್ರ ಪೊನ್ನಪ್ಪನನ್ನು ನಾವು ನೋಡುತ್ತೇವೆ. ಅವರು ವಿಜಯ್ ಶಂಕರ್ (ಅನಂತ್ ನಾಗ್) ಜೊತೆಗೆ ಕಥೆಯಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ಅವರ ಹೆಂಡತಿಯ ಸಂಪ್ರದಾಯವಾದಿ ಮನಸ್ಥಿತಿ ಬದಲಾಗಿಲ್ಲ.

ಅವಳು ತನ್ನ ಕುಟುಂಬ ಮತ್ತು ಅವಳ ಇಬ್ಬರು ಹೆಣ್ಣುಮಕ್ಕಳ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸುತ್ತಾಳೆ. ಮತ್ತು ಅದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ, ಅವಳು ಈಗ ತನ್ನ ಗಂಡನ ಹೊಸ ಕುಡಿಯುವ ಅಭ್ಯಾಸದ ಬಗ್ಗೆ ಚಿಂತಿತಳಾಗಿದ್ದಾಳೆ. ತನ್ನ ಕೇಬಲ್ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು, ನಿರ್ಮಾಪಕನಾಗುವ ಉತ್ಸಾಹವನ್ನು ಸಮತೋಲನಗೊಳಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವ ರಾಜೇಂದ್ರ ಪೋನಪ್ಪ ತನ್ನ ಕುಟುಂಬವನ್ನು ರಕ್ಷಿಸುವಂತೆ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ. ಅವನು ಜಾಗರೂಕನಾಗಿರುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ತನ್ನ ಕುಟುಂಬದ ನೆರೆಹೊರೆಯ ಗ್ರಹಿಕೆಯು ಹೇಗೆ ಬದಲಾಗಿದೆ ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದಿರುತ್ತಾನೆ. ಕೊಲೆ ಪ್ರಕರಣದಲ್ಲಿ ಪೊಲೀಸರು ಪ್ರಗತಿಯನ್ನು ಪಡೆದಾಗ ವಿಷಯಗಳು ತೀವ್ರಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ.

ಆದರೂ, ಮತ್ತೆ ರಾಜೇಂದ್ರ ಪೊನ್ನಪ್ಪ ತನ್ನ ಕುಟುಂಬವನ್ನು ಉಳಿಸಲು ತನ್ನ ಶಕ್ತಿಯಿಂದ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ. ಚಿತ್ರವು ಹೆಚ್ಚಿನ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಮತ್ತು ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಥ್ರಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಆಗಿದೆ. ಕ್ಲೈಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ರಾಜೇಂದ್ರ ಪೊನ್ನಪ್ಪಗೆ ಸಮಾಧಾನ ತಂದಿರಬಹುದು ಆದರೆ ದೃಶ್ಯ ಬ್ರಹ್ಮಾಂಡದಲ್ಲಿ ಇರಬಹುದೆಂಬ ಸುಳಿವು ಇದೆ.

ನಿರ್ದೇಶಕ ಪಿ ವಾಸು ಮೂಲ ಪರಿಮಳವನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಅವರು ಕನ್ನಡದ ನೇಟಿವಿಟಿಗೆ ಸರಿಹೊಂದುವಂತೆ ಸ್ಥಳ, ನಟರು ಮತ್ತು ವಾತಾವರಣವನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬದಲಾಯಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ರನ್ನಿಂಗ್ ಸಮಯವನ್ನು 6 ನಿಮಿಷಗಳಷ್ಟು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ರವಿಚಂದ್ರನ್ ಸೀಕ್ವೆಲ್ ನಲ್ಲೂ ರಾಜೇಂದ್ರ ಪೊನ್ನಪ್ಪನ ಮೋಡಿಯನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಆ ಪಾತ್ರವನ್ನು ತಮ್ಮ ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ಪ್ರಮುಖ ತಾರೆಗಳು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ತಿಳಿದಿದ್ದರೂ ಸಹ, ಕನ್ನಡದ ಸ್ಟಾರ್ ಪಾತ್ರಕ್ಕೆ ತಮ್ಮ ಪ್ರತ್ಯೇಕತೆಯನ್ನು ತರುತ್ತಾರೆ.

ನಾಯಕನ ಜೊತೆಗೆ ಉತ್ತಮ ತೆರೆ ಕಂಡಿರುವ ನವ್ಯಾ ನಾಯರ್ ಕೂಡ ಅಚ್ಚುಕಟ್ಟಾದ ಅಭಿನಯ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಇತರ ಪೋಷಕ ನಟರಾದ ಆರೋಹಿ ನಾರಾಯಣ್, ಉನ್ನತಿ, ಅನಂತ್ ನಾಗ್, ಆಶಾ ಶರತ್, ಪ್ರಭು ಮತ್ತು ಪ್ರಮೋದ್ ಶೆಟ್ಟಿ ತಮ್ಮ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ಸಮರ್ಥಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಶಿವರಾಂ, ಲಾಸ್ಯ ನಾಗರಾಜ್, ಸಂಪತ್ ಕೂಡ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಸಾಧು ಕೋಕಿಲಾ ಅವರ ಹಾಸ್ಯದೊಂದಿಗೆ ಉದ್ವಿಗ್ನ ನಿರೂಪಣೆಯನ್ನು ಹಗುರಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.ದೃಶ್ಯ 2 ನಿಷ್ಠಾವಂತ ರಿಮೇಕ್ ಆದರೆ ಕನ್ನಡ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಿಗೆ ಇದು ಇನ್ನೂ ತಾಜಾವಾಗಿದೆ, ಯಾರು ಅದನ್ನು ಚಿತ್ರಮಂದಿರಗಳಲ್ಲಿ ಅನುಭವಿಸಬಹುದು. ಒಟ್ಟಾರೆ ರವಿಚಂದ್ರನ್ ಅವರದ್ದೇ ಆದ ದೃಶ್ಯ 2 ಉತ್ತಮ ಕುಟುಂಬ ಪ್ರವಾಸವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ರವಿಚಂದ್ರ ವಿ, ಅನಂತ್ ನಾಗ್, ಆರೋಹಿ ನಾರಾಯಣ್, ನವ್ಯಾ ನಾಯರ್ ಮತ್ತು ಪ್ರಮೋದ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಅಭಿನಯದ ಕನ್ನಡ ಚಲನಚಿತ್ರ ‘ದೃಶ್ಯ 2’ ನ ಅಧಿಕೃತ ಟ್ರೇಲರ್ ಅನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ. ‘ದೃಶ್ಯ 2’ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಪಿ ವಾಸು ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಮುಖೇಶ್ ಮೆಹ್ತಾ ಮತ್ತು ಸಿ ವಿ ಸಾರಥಿ ನಿರ್ಮಿಸಿದ್ದಾರೆ. ‘ದೃಶ್ಯ 2’ ಟ್ರೈಲರ್ ಕುರಿತು ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಲು ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ನೋಡಿ.

Music :

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here