ದಾಂಪತ್ಯ ದ್ರೋಹದ ತನಿಖೆ, ಹೆಂಡತಿ ದಾಂಪತ್ಯ ದ್ರೋಹದ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ಚಿಹ್ನೆಗಳು ಮತ್ತು ಮೋಸಗಾರನನ್ನು ಹೇಗೆ ಹಿಡಿಯುವುದು

0
90
warning signs of wife infidelity

ದಾಂಪತ್ಯ ದ್ರೋಹದ ತನಿಖೆ, ಹೆಂಡತಿ ದಾಂಪತ್ಯ ದ್ರೋಹದ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ಚಿಹ್ನೆಗಳು ಮತ್ತು ಮೋಸಗಾರನನ್ನು ಹೇಗೆ ಹಿಡಿಯುವುದು

ಪರಿವಿಡಿ

ದಾಂಪತ್ಯ ದ್ರೋಹದ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನ

ನಿಘಂಟಿನ ಪ್ರಕಾರ, ದಾಂಪತ್ಯ ದ್ರೋಹ ಎಂದರೆ ಲೈಂಗಿಕ ಸಂಗಾತಿಗೆ ದ್ರೋಹ ಎಂದರ್ಥ, ಮತ್ತು ಸಾಮಾನ್ಯ ಪರಿಭಾಷೆಯಲ್ಲಿ ಇದರರ್ಥ ನಿಮ್ಮ ಗೆಳತಿ / ಹೆಂಡತಿ ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಗೆಳೆಯ / ಪತಿ ಬೇರೆಯವರಿಗೆ ಮೋಸ ಮಾಡಬಹುದು. ಯಾವುದೇ ಮದುವೆ, ಎಷ್ಟೇ ಶ್ರೀಮಂತ, ಧಾರ್ಮಿಕ, ರಾಜಕೀಯ ಅಥವಾ ಶಕ್ತಿಯುತವಾಗಿದ್ದರೂ, ವಿಶ್ವಾಸದ್ರೋಹದ ಬೆದರಿಕೆಯಿಂದ ವಿನಾಯಿತಿ ಹೊಂದಿಲ್ಲ, ಆದ್ದರಿಂದ ದಾಂಪತ್ಯ ದ್ರೋಹದಲ್ಲಿ ಹೇಗೆ ಬದುಕುವುದು ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ಸಲಹೆ ನೀಡುವ ತಜ್ಞರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.ಸಂಬಂಧ ದಾಂಪತ್ಯ ದ್ರೋಹ

ಮದುವೆ ಅಥವಾ ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿ ದಾಂಪತ್ಯ ದ್ರೋಹವು ನುಂಗಲು ಕಹಿ ಮಾತ್ರೆಯಾಗಿದೆ. ಎಲ್ಲಾ ಸವಾಲಿನ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ಸಂಬಂಧಗಳು ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಹೊಂದಲು ಮತ್ತು ಬದುಕಲು ನಾವು ಶ್ರಮಿಸುವುದರಿಂದ ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ಆದರೆ ನೀವು ಸೇರಿದಂತೆ ಯಾರೂ ಈ ಸುಳ್ಳಿನೊಂದಿಗೆ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಬದುಕಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ! ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿ ದಾಂಪತ್ಯ ದ್ರೋಹ ನಿಮಗೆ ಸಂಭವಿಸಬಹುದು!

ಸಂಬಂಧದ ದಾಂಪತ್ಯ ದ್ರೋಹವು ಕ್ರೂರವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಹಗುರವಾಗಿ ಬಿಟ್ಟವನಿಗೆ ಕರುಣೆ ತೋರಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ನೀವು ಮದುವೆಯಾಗಿದ್ದರೆ ಅಥವಾ ಆಗುವರಾಗಿದ್ದರೆ ಅದು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಅಪ್ರಸ್ತುತವಾಗುತ್ತದೆ, ಇದು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನ ಮತ್ತು ಆತ್ಮದ ಕೆಟ್ಟ ವಿನಾಶದ ಸಂಕೇತವಾಗಿದೆ, ಇದು ನಿಮಗೆ ಇನ್ನೂ ಅನಿರೀಕ್ಷಿತವಾಗಿ ಸಡಿಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಈ ವಂಚನೆಯ ದಾಂಪತ್ಯ ದ್ರೋಹವು ನಿಮ್ಮ ಆಳವಾದ ಭಯ ಮತ್ತು ಅನುಮಾನಗಳನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುವ ಸಂಕೇತವಾಗಿದೆ.

ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಕ್ಲಿಂಟನ್ ಅವರ “ಇಂಟರ್ನ್” ಹಗರಣದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅಮೆರಿಕನ್ನರಿಗೆ ಸಮೀಕ್ಷೆಯನ್ನು ನಡೆಸಲಾಯಿತು ಎಂದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆಯೇ? ಪಡೆದ ಈ ದಾಂಪತ್ಯ ದ್ರೋಹದ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು ಸ್ವಲ್ಪ ಆಘಾತಕಾರಿ22 ಪ್ರತಿಶತ ಪುರುಷರು ಮತ್ತು 14 ಪ್ರತಿಶತ ಮಹಿಳೆಯರು ತಮ್ಮ ಮದುವೆಯ ಹೊರಗೆ ಲೈಂಗಿಕ ಸಂಬಂಧಗಳು ಅಥವಾ ದಾಂಪತ್ಯ ದ್ರೋಹವನ್ನು ಹಿಂದೆಂದೋ ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

“ಏಕಪತ್ನಿ ಮಿಥ್”, ಚಿಕಿತ್ಸಕ ಪೆಗ್ಗಿ ವಾನ್ ಪ್ರಕಾರ, ಸುಮಾರು 60 ಪ್ರತಿಶತ ಪುರುಷರು ಮತ್ತು 40 ಪ್ರತಿಶತ ಮಹಿಳೆಯರು ಕೆಲವು ಮದುವೆಯಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಹಂತದಲ್ಲಿ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ.

1997 ರಲ್ಲಿ ನಡೆಸಿದ ಲೈಂಗಿಕ ದಾಂಪತ್ಯ ದ್ರೋಹ ಸಮೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ 5 ಪ್ರತಿಶತ ವಿವಾಹಿತ ಪುರುಷರು ಮತ್ತು 3 ಪ್ರತಿಶತ ವಿವಾಹಿತ ಮಹಿಳೆಯರು ತಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯ ಹೊರತಾಗಿ ಬೇರೆಯವರೊಂದಿಗೆ ಲೈಂಗಿಕತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆಂದು ವರದಿ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಯುನೈಟೆಡ್ ಸ್ಟೇಟ್ಸ್ನಲ್ಲಿ 17 ಪ್ರತಿಶತ ವಿಚ್ಛೇದನಗಳು ವೈವಾಹಿಕ ದಾಂಪತ್ಯ ದ್ರೋಹದಿಂದ ಉಂಟಾಗುತ್ತವೆ.

ಇದನ್ನು ಓದುವ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೇಮಿ ನಿಮಗೆ ಮೋಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರಾ?

ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೇಮಿಗಳನ್ನು “ಪಾಯಿಂಟ್ ಬ್ಲಾಂಕ್” ನಲ್ಲಿ ನೀವು ಎದುರಿಸಿದರೆ, ಅದು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಸ್ತುತ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಅಪಾಯಕ್ಕೆ ತರುತ್ತದೆ. ಸಂಬಂಧದ ದ್ರೋಹದ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೇಮಿಯನ್ನು ಅನುಮಾನಿಸುವಲ್ಲಿ ನೀವು ಈಗ ಯಾವ ರೀತಿಯ ಕಷ್ಟಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಿದ್ದೀರಿ ಎಂಬುದರ ಹೊರತಾಗಿಯೂ, ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಕರಣವು ನಿಜವೆಂದು ನೀವು ಹೇಗೆ ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತೀರಿ ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ಬುದ್ಧಿವಂತ ಮಾರ್ಗಗಳಿವೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯು ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಪುರುಷನಿಗಾಗಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಮೋಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾಳೆ ಎಂದು ನೀವು ಅನುಮಾನಿಸಿದರೆ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಒಮ್ಮೆ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲರಿಗೂ ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸನ್ನು ಶಾಂತಗೊಳಿಸಲು ಕೆಲವು ಮಾರ್ಗಗಳಿವೆ.ಮೋಸಗಾರನನ್ನು ಹಿಡಿಯುವುದು ಹೇಗೆ

ಪತ್ನಿ ದಾಂಪತ್ಯ ದ್ರೋಹದ ಚಿಹ್ನೆಗಳನ್ನು ಪತ್ತೆಹಚ್ಚಲು ಉತ್ತಮ ಮಾರ್ಗಗಳು ಇಲ್ಲಿವೆ. ನೆನಪಿಡಿ, ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧದ ಭವಿಷ್ಯವು ಸಮಯಕ್ಕೆ ಹೇಳುವ ಚಿಹ್ನೆಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸುವ ನಿಮ್ಮ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸಿರುತ್ತದೆ.

ಹಠಾತ್ ಉತ್ತಮ ನೋಟ:

ಮೊದಲ ಅನಿಸಿಕೆಗಳು ಯಾವಾಗಲೂ ಪರಿಗಣಿಸಲ್ಪಡುತ್ತವೆ. ನೀವು ಒಬ್ಬರನ್ನೊಬ್ಬರು ಭೇಟಿಯಾದ ದಿನಗಳನ್ನು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ, ನೀವು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಉಡುಗೆ ತೊಡುಗೆಗೆ ಹೋಗುತ್ತೀರಿ, ನಿಮ್ಮ ಉಡುಪು / ವಾರ್ಡ್ರೋಬ್ಗೆ ಸೂಕ್ಷ್ಮವಾಗಿರುತ್ತೀರಿ, ನಿಮ್ಮ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಅಂದಗೊಳಿಸುವಿಕೆಗೆ ಸಹ ನೀವು ಪರಸ್ಪರರ ಮುಂದೆ ಸುಂದರವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತೀರಿ? ಒಳ್ಳೆಯದು, ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನವರು ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಈ ವಿಷಯಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರಿಗೂ ಸಂಭವಿಸುತ್ತವೆ, ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿ ಯಾರನ್ನಾದರೂ ಮೆಚ್ಚಿಸಲು ಅಥವಾ ಆಕರ್ಷಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆಯೇ ಎಂಬುದಕ್ಕೆ ಇದು ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾದ ಸಂಕೇತವಾಗಿದೆ.

ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿ ನಡೆಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆಯೇ?

ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯು ಬೇರೊಬ್ಬರೊಂದಿಗೆ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡಾಗ, ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯು ಅವನು/ಅವಳು ಹೇಗೆ ಬಳಸುತ್ತಿದ್ದಳೋ ಅದಕ್ಕಿಂತ ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿ ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ವರ್ತಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಾರೆ. ಉಪಪ್ರಜ್ಞೆ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಸಹ, ಇದು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಸ್ತುತ ಸಂಬಂಧಕ್ಕೆ ಹಾನಿಕಾರಕವಾಗಿದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ, ಸಮಯ ಬಂದಾಗ ಈ ಆತಂಕಕಾರಿ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ನಿಮಗೆ ಸುಲಭವಾಗಿದೆ.ಸಂಭಾಷಣೆಯ ಹೊಸ ಮನಸ್ಥಿತಿ?

ನಿಮ್ಮ ಹೆಂಡತಿ ಅಡುಗೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಅವರ ಅಡುಗೆ ಮತ್ತು ಗ್ಯಾಜೆಟ್‌ಗಳ ಮುಂದೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯುತ್ತಿದ್ದರು ಎಂದು ಹೇಳೋಣ, ಆಗ ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ನೀವು ಅವಳಲ್ಲಿ ಹಠಾತ್ ಮನಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಗಮನಿಸುತ್ತೀರಿ. ಅವಳು ಈಗ ಅಂದಗೊಳಿಸುವ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾಳೆ, ಕಾರುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾಳೆ, ಅಥವಾ ಅವಳು ಎಂದಿಗೂ ಬಳಸದ ವೈನ್ ಅಥವಾ ಆಲ್ಕೋಹಾಲ್ ಅನ್ನು ಕುಡಿಯಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಾಳೆ. ಸರಿ, ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕೇಳಿಕೊಳ್ಳಿ, ಅವಳ ಮೇಲೆ ಪ್ರಭಾವ ಬೀರುವ ಯಾರಾದರೂ ಇರಬಹುದೇ? ಅವಳು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಮಾತನಾಡುವ ವಿಷಯಗಳು, ಅವಳು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಹೋಗುವ ಸ್ಥಳಗಳು ಅವಳು ನಿಮ್ಮಿಂದ ಮರೆಮಾಡುವ ವ್ಯಕ್ತಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಬಹುದೇ?

ಹೆಚ್ಚು ಅಧಿಕ ಸಮಯ?

ಅದನ್ನು ಎದುರಿಸೋಣ. ಜನರಿಗಾಗಿ ದುಡಿಯುವ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಎಷ್ಟು ಮಂದಿ ಈಡಿಯಟ್ ಬಾಕ್ಸ್ (ಟಿವಿ) ಮುಂದೆ ಕುಣಿಯುವುದಕ್ಕಿಂತ ಬೆಳಗಿನ ಜಾವದವರೆಗೆ ಕಛೇರಿಯಲ್ಲಿ ಇರಲು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತೇವೆ? ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಸಂಜೆ 6 ಗಂಟೆಗೆ ಮನೆಗೆ ಹಿಂದಿರುಗುತ್ತಾರೆ. ಅಂತಿಮವಾಗಿ 7 ಗಂಟೆ, 8.30, 10 ಅಥವಾ ಮನೆಗೆ ಹಿಂತಿರುಗುವುದಿಲ್ಲವೇ? ಹಾಂ..ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೇಮಿಯ ವ್ಯವಹಾರವು ತೆರೆದುಕೊಂಡಂತೆ ಅವರ ಕೆಲಸದ ಅಭ್ಯಾಸಗಳು ನಿಸ್ಸಂದೇಹವಾಗಿ ಬದಲಾಗುತ್ತವೆ ಎಂಬುದು ಎಲ್ಲರಿಗೂ ತಿಳಿದಿರುವ ತಿಳುವಳಿಕೆಯಾಗಿದೆ. ಕೆಲಸ-ಸಂಬಂಧಿತ ಟೆಲ್-ಟೇಲ್ ಚಿಹ್ನೆಗಳಿಗಾಗಿ ಹುಡುಕಾಟದಲ್ಲಿರಿ.ಸಮಯವಿಲ್ಲ! 

ದಾಂಪತ್ಯ ದ್ರೋಹವು ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯ ಹಣವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವಂತೆಯೇ, ಅದು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೇಮಿಗಳಿಗೆ ಸಮಯವನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡಬಹುದು. ನಾವೆಲ್ಲರೂ ದಿನಕ್ಕೆ 24 ಗಂಟೆಗಳ ಕಾಲ ಮಾತ್ರ ದೇವರಿಂದ ನೀಡಲ್ಪಟ್ಟಿದ್ದೇವೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೆನಪಿಡಿ. ಆದ್ದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯು ತನ್ನ ಪ್ರೇಮಿಯೊಂದಿಗೆ ಇರಲು ನಿಮ್ಮಿಂದ ಸಮಯವನ್ನು ಕದಿಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವುದರಲ್ಲಿ ಆಶ್ಚರ್ಯವೇನಿಲ್ಲ.

ವ್ಯಾಪಾರ ಪ್ರಯಾಣ.

ವ್ಯಾಪಾರಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರಯಾಣಿಸುವುದು ಮೋಸ ಮಾಡುವ ಪ್ರಿಯರಿಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯವಾದ ಮನ್ನಿಸುವಿಕೆಯಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮಿಂದ ಉತ್ತಮವಾದ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಿಕೆಯಾಗಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೇಮಿ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ವ್ಯಾಪಾರ ಪ್ರಯಾಣದಲ್ಲಿದ್ದರೂ ಸಹ, ಮೋಸ ಮಾಡುವ ಪ್ರೇಮಿಗೆ ಅಕ್ಷರಶಃ ನಿಮ್ಮಿಂದ ದೂರವಿರಲು ಅವಕಾಶವನ್ನು ನೀಡುವುದು ಉತ್ತಮ ಅಭ್ಯಾಸವಾಗಿದೆ.

ದೂರವಾಣಿ ಪರಿವರ್ತನೆ ವರ್ತನೆ

ಹೆಚ್ಚಾಗಿ, ಫೋನ್ ಮೂಲಕ ಅಕ್ರಮ ವ್ಯವಹಾರಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ನಡೆಯುತ್ತವೆ. ಅನೇಕ ಮೂರ್ಖ ಪ್ರೇಮಿಗಳು ತಮ್ಮ ಪಾಲುದಾರರನ್ನು ಮನೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡುವ ಅಪಾಯವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಅಥವಾ ಅವರ ಪಾಲುದಾರರು ಅವರನ್ನು ಮನೆಗೆ ಕರೆಯುತ್ತಾರೆ. ನನಗೆ ಆಶ್ಚರ್ಯವಾಗುವಂತೆ, ಅನೇಕ ಗಂಡಂದಿರು ತಮ್ಮ ಪಾಲುದಾರರ ದಾಂಪತ್ಯ ದ್ರೋಹವನ್ನು ನೇರವಾಗಿ ಅಥವಾ ಪರೋಕ್ಷವಾಗಿ ದೂರವಾಣಿ ಮೂಲಕ ಕಂಡುಹಿಡಿದರು.ನಿಮ್ಮ ಕ್ಷೀಣಿಸುತ್ತಿರುವ ಲೈಂಗಿಕ ಜೀವನ

ಅದನ್ನು ಎದುರಿಸೋಣ. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿ ತನ್ನ ರಹಸ್ಯ ಪ್ರೇಮಿಯನ್ನು ಹಿಂಬಾಲಿಸಿದ ಕ್ಷಣ, ಅವಳು ನಿಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ಆಸಕ್ತಿ ಹೊಂದಿರಬಹುದು ಎಂದು ನೀವು ಭಾವಿಸುತ್ತೀರಾ? ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಲೈಂಗಿಕ ಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ಇನ್ನೇನು? ರಹಸ್ಯ ಪ್ರೇಮಿ ಅವಳಿಗೆ ಎಷ್ಟು ಆಕರ್ಷಕವಾಗಿದೆ ಎಂದು ದೇವರೇ ಬಲ್ಲ. ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಒಟ್ಟಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಲೈಂಗಿಕ ಜೀವನದ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಅಥವಾ ಆವರ್ತನಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಎಚ್ಚರವಾಗಿರುವುದು ಬಹಳ ಮುಖ್ಯ.

ಪ್ರಾಣಿಯಂತೆ ವಾಸನೆ!

ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ತನ್ನದೇ ಆದ ವಿಶಿಷ್ಟ ವಾಸನೆ ಅಥವಾ ರುಚಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾನೆ. ಮೊದಲಿಗೆ, ನೀವು ಅದನ್ನು ಗಮನಿಸದೇ ಇರಬಹುದು, ಆದರೆ ಸಮಯ ಬಂದಾಗ, ನೀವು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ವಿಭಿನ್ನವಾದ ವಾಸನೆ ಅಥವಾ ರುಚಿಯನ್ನು ಅನುಭವಿಸುವಿರಿ. ಅಲ್ಲಿರುವ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಪ್ರೇಮಿಗಳು ತಮ್ಮ ಮೊದಲ ಆಕರ್ಷಣೆಯನ್ನು ಉತ್ತಮಗೊಳಿಸಲು ಏನನ್ನಾದರೂ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೆನಪಿಡಿ? ಇದು ಅವರ ದೈಹಿಕ ವಾಸನೆ ಅಥವಾ ಕಲೋನ್ ಆಗಿರಬಹುದು, ಅದು ಪರಸ್ಪರ ಆಕರ್ಷಿಸಬಹುದು, ಇದು ವಾಸನೆಯ ಬದಲಾವಣೆಯ ಹಿಂದಿನ ಕಾರಣವಾಗಿದೆ. ಸ್ನೇಹಪರ ಸಲಹೆ, ನಿಕಟ ಕಾವಲುಗಾರರಾಗಿರಿ. ಇದು ನಿಮಗೆ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ಸಂಕೇತವಾಗಿದೆ.ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯ ಆಕ್ರಮಣ:

ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯು ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಪ್ರೇಮಿಯೊಂದಿಗೆ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುವುದು ತುಂಬಾ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ. ಇದು ಸಂಭವಿಸಿದಾಗ, ಹಿಂದೆ ಉಳಿದಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ವಸ್ತುಗಳು ಅಥವಾ ಸಾಮಾನುಗಳನ್ನು ಸೂಕ್ಷ್ಮವಾಗಿ ಗಮನಿಸಿ. ನೀವು ಊಹಿಸಬಹುದಾದ ಈ ನಿರ್ಣಾಯಕ ಪುರಾವೆಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲೆಡೆ ಹುಡುಕಿ ಮತ್ತು ಸಂಗ್ರಹಿಸಿ.

ಉಡುಗೊರೆಗಳು ಆದರೆ ನಿಮ್ಮಿಂದ ಅಲ್ಲವೇ?

ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ನಿಮ್ಮಿಂದಲ್ಲದ ಉಡುಗೊರೆಗಳನ್ನು ನೀವು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ. ವಿಶೇಷವಾಗಿ ವ್ಯಾಲೆಂಟೈನ್ಸ್ ಡೇ ಅಥವಾ ಕ್ರಿಸ್‌ಮಸ್ ಬಳಿ ಈ ಹೇಳುವ ಚಿಹ್ನೆಗಳಿಗಾಗಿ ನೋಡಿ. ಅವರು ನಿಮ್ಮಿಂದಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ಬೇರೆ ಯಾರು?

ಇಮೇಲ್ ಬಳಕೆ

ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುವಲ್ಲಿ ಆಸಕ್ತಿ ಹೊಂದಿರುವುದನ್ನು ನೀವು ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ನೋಡಿದಾಗ ಅದು ನಿಮಗೆ ಏನು ಹೇಳುತ್ತದೆ? ಅವಳು ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡುವುದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಇಮೇಲ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿರುವಾಗ ಇದು ಇನ್ನೇನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ? ಇದು ಆಕೆಯ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಅಥವಾ ಸೈಬರ್ ಸಂಬಂಧದ ಒಳಗೊಳ್ಳುವಿಕೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳಿವೆ. ಇದನ್ನು ಲಘುವಾಗಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ ಏಕೆಂದರೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಮಯ ಈ ವ್ಯವಹಾರಗಳು ನಿಮ್ಮ ದಾಂಪತ್ಯಕ್ಕೆ ಹಾನಿಕಾರಕವಾಗಬಹುದು. ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಬಾಂಧವ್ಯವು ಅತ್ಯಂತ ಬಲವಾಗಿರಬಹುದು ಮತ್ತು ಸೈಬರ್‌ಸ್ಪೇಸ್‌ನಿಂದ ಭೌತಿಕ ವಾಸ್ತವಕ್ಕೆ ಪ್ರಗತಿ ಹೊಂದಬಹುದು.ಹ್ಯಾಂಡ್‌ಫೋನ್ ಬಿಲ್‌ಗಳ ಹಠಾತ್ ಸ್ಪೈಕ್.

ದೂರಸಂಪರ್ಕದಲ್ಲಿ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನದ ಪ್ರಗತಿಯ ಆಗಮನದೊಂದಿಗೆ, ನೀವು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಪಾಲುದಾರರಿಬ್ಬರಿಗೂ ಯಾವುದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸಂವಹನ ನಡೆಸಲು ಜೀವನವು ಸುಲಭವಾಗಿದೆ ಎಂಬುದರಲ್ಲಿ ಆಶ್ಚರ್ಯವೇನಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ಹುಷಾರಾಗಿರು, ಇದು ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಗೆ ತನ್ನ ರಹಸ್ಯ ಪ್ರೇಮಿಯ ಸಂಪರ್ಕದಲ್ಲಿರಲು ಉತ್ತಮ ಅವಕಾಶವಾಗಿದೆ.

ಭೌತಿಕ ಪುರಾವೆಗಳು ಸಿಗಲು ಕಾಯುತ್ತಿವೆ.

ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಮಯ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೇಮಿಯ ರಹಸ್ಯ ಜೀವನದ ಭೌತಿಕ ಪುರಾವೆಯ ಸೂಚನೆಯು ನಿಮ್ಮ ಕಣ್ಣುಗಳ ಮುಂದೆ ಸುಲಭವಾಗಿ ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲದಿದ್ದಾಗ, ಆಕೆಯ ಕೈಚೀಲಗಳು, ಅವಳ ತ್ಯಾಜ್ಯ ಕಾಗದದ ಬುಟ್ಟಿ, ಅವಳ ಭರ್ತಿ ಮಾಡುವ ಕ್ಯಾಬಿನೆಟ್‌ಗಳು, ಡ್ರಾಯರ್‌ಗಳು ಅಥವಾ ನೀವು ಯೋಚಿಸಬಹುದಾದ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ. ನಿಮ್ಮ ಕಣ್ಣುಗಳನ್ನು ತೆರೆದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಿ. ಅದೃಷ್ಟದೊಂದಿಗೆ, ನೀವು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳಬಹುದಾದ ದಾಂಪತ್ಯ ದ್ರೋಹದ ಹೊಸ ಭೌತಿಕ ಪುರಾವೆಗಳನ್ನು ನೀವೇ ಕಂಡುಕೊಳ್ಳಬಹುದು.

ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿ ಇತರರ ಮುಂದೆ ಹೇಗೆ ವರ್ತಿಸುತ್ತಾರೆ?

ಹೆಚ್ಚಿನ ಪುರುಷರು ಅವರು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕೆ ಬರುವ ಮಹಿಳೆಯರಿಂದ ಅಥವಾ ವ್ಯಾಪಾರ ಸಹವರ್ತಿಗಳು ಈಗಾಗಲೇ ತಿಳಿದಿರುವ ಯಾರೊಂದಿಗಾದರೂ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಅಧ್ಯಯನಗಳು ಮತ್ತು ವರದಿಗಳು ಸೂಚಿಸಿವೆ. ಗಮನಿಸುತ್ತಿರಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ, ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿ ಈ ಜನರ ಮುಂದೆ ವಿಚಿತ್ರವಾಗಿ ವರ್ತಿಸಬಹುದು.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here