ಸಲಗ Salaga Movie Download, ವಿಮರ್ಶೆ: ದುನಿಯಾ ವಿಜಯ್ ಅವರಿಂದ ಪ್ರಶಂಸನೀಯ ಚೊಚ್ಚಲ

0
salaga kannada movie songs download

ಸಲಗ Salaga Movie Download, ವಿಮರ್ಶೆ: ದುನಿಯಾ ವಿಜಯ್ ಅವರಿಂದ ಪ್ರಶಂಸನೀಯ ಚೊಚ್ಚಲ

Salga Movie Download, Review, A Commendable Debut By Duniya Vijay

ಕಥಾವಸ್ತು:

ಅತ್ಯಂತ ಭಯಾನಕ ಕ್ರಿಮಿನಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬನಾದ ಸಲಗ ಓಡುತ್ತಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಚಿತ್ರದ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಸೂರಿಯನ್ನು ಕೊಲ್ಲುವ ಮೂಲಕ ತನ್ನ ಬೇಟೆಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಾನೆ. ಅವನು ಅಜೇಯನೆಂದು ಅವನು ಭಾವಿಸಿದ ತಕ್ಷಣ, ಅವನನ್ನು ತಡೆಯಲು ಎಸಿಪಿ ಸಾಮ್ರಾಟ್ ಬರುತ್ತಾನೆ. ಮುಂದೆ ಏನಾಗುತ್ತದೆ?ವಿಮರ್ಶೆ:

ದುರ್ಗಾ ವಿಜಯ್ ನಿರ್ದೇಶನದ ಮೊದಲ ಚಿತ್ರವೇ ಸಾಲಗ, ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ವಿಜಯ ಕುಮಾರ್ ಪಾತ್ರವನ್ನು ತಮ್ಮದಾಗಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಚಲನಚಿತ್ರ ನಿರ್ಮಾಪಕರು ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಭಾಗದ ಕಥೆಯನ್ನು ಹೇಗೆ ವಿವರಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ, ಅವರು ಇಷ್ಟಪಡುವಷ್ಟು ಖಾಸಗಿಯಲ್ಲ. ಅವನು ಕಥೆಗಾರನಾಗಿ ವಿಜಯಶಾಲಿಯಾಗಿ ಹೊರಹೊಮ್ಮಲು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಾನೆಯೇ? ಅವನು ಮಾಡುತ್ತಾನೆ.

ಮಂಗಳೂರಿನ ಬಂದರುಗಳಿಂದ ಕಥೆ ಆರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ, ಅಲ್ಲಿ ಬೆಂಗಳೂರಿಗೆ ಶಸ್ತ್ರಾಸ್ತ್ರ ಕಳ್ಳಸಾಗಣೆಯ ಒಂದು ಇಣುಕು ನೋಟವನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗಿದೆ. ನಂತರ ಆರಂಭವಾಗುವುದು ವಿವಿಧ ಹಿನ್ನೆಲೆಯ ಜನರನ್ನು ಒಳಗೊಂಡ ಕ್ರಿಮಿನಲ್‌ಗಳ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಕೊಲ್ಲಲು ಹರಸಾಹಸ ಪಡುತ್ತಿರುವ ಸಲಗ, ಕುಖ್ಯಾತ ಕ್ರಿಮಿನಲ್‌ನ ವೇಗದ ಗತಿಯ ನಿರೂಪಣೆಯಾಗಿದೆ. ಸಲಗ ನಿರ್ದಯವಾಗಿ ಮತ್ತು ತಡೆಯಲಾಗದಂತೆ ಕಾಣುತ್ತದೆ, ಇದು ಎಸಿಪಿ ಸಾಮ್ರಾಟ್ ಈ ಹತ್ಯೆಗಳನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲು ಮುಂದಾಗುವವರೆಗೂ ಮಾತ್ರ. ನಂತರ ಶುರುವಾಗುವುದು ಹರಿತವಾದ ಕಥೆ.ಕಥೆಯು ಎರಡು ಗಂಟೆಗಳಿಗಿಂತ ಸ್ವಲ್ಪ ಉದ್ದವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ದೃಶ್ಯಗಳು ತ್ವರಿತವಾಗಿ ಮತ್ತು ಜೋರಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಭೂಗತ ಚಿತ್ರಗಳಿಗಿಂತ ಭಿನ್ನವಾಗಿ. ಮಾಸ್ತಿಯವರ ಸಂಭಾಷಣೆಗಳು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಹೈಲೈಟ್ ಆಗಿದ್ದರೂ, ಅವು ಮೇಲುಗೈ ಸಾಧಿಸಿಲ್ಲ, ಅದು ಚೆನ್ನಾಗಿದೆ. ದೃಶ್ಯಗಳು ಬೇಗನೆ ಚಲಿಸುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಆಕ್ಷನ್ ದೃಶ್ಯಗಳು ಗೋರಿಯಾಗಿರುತ್ತವೆ, ಆದರೆ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಸ್ಕೋರ್ ಅನ್ನು ನಿಗ್ರಹಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ಇದು ಮೆತ್ತನೆಯ ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ.

ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಚರಣ್ ರಾಜ್ ಅವರ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಸ್ಕೋರ್ ಪ್ರಕಾರದ ಚಿತ್ರಗಳಿಗೆ ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿದೆ, ಅವರು ಟಗರು ಮತ್ತು ಪಾಪ್‌ಕಾರ್ನ್ ಮಂಕಿ ಟೈಗರ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಸಹ ಸಾಬೀತುಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಸಂಕಲನ ಮತ್ತು ಛಾಯಾಗ್ರಹಣ ಕೂಡ ಚಮತ್ಕಾರಕವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ವಿಜಯ್ ತನ್ನ ಚೊಚ್ಚಲ ಔಟಿಂಗ್‌ನಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಕೈಚಳಕ ಮತ್ತು ತಾಂತ್ರಿಕ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಹಿಡಿತವನ್ನು ತೋರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಇಡೀ ಕಥೆಯನ್ನು ನಿಗ್ರಹಿಸಿದರೂ, ಒಂದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಫ್ಲ್ಯಾಷ್‌ಬ್ಯಾಕ್ ಎಪಿಸೋಡ್ ಇದೆ, ಅದು ಮೆಲೊಡ್ರಾಮಾ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಹೊರಹೊಮ್ಮುತ್ತದೆ. ಬಹುಮಟ್ಟಿಗೆ ಊಹಿಸಬಹುದಾದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಜನಸಾಮಾನ್ಯರಿಗೆ ಆಟವಾಡುವುದಕ್ಕಿಂತ ಅದನ್ನು ಬೇರೆ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಿರ್ವಹಿಸಬಹುದಿತ್ತು.ಚಿತ್ರತಂಡದ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರಿಂದಲೂ ಕೆಲವು ಉತ್ತಮ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ದುನಿಯಾ ವಿಜಯ್ ಪ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸುತ್ತಾರೆ, ಧನಂಜಯ ಅವರು ಹೊಸ ಅವತಾರದಲ್ಲಿ ಸಮನಾಗಿ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಸಂಜನಾ ಆನಂದ್ ಒಬ್ಬ ಅಪರಾಧಿ ಪ್ರೇಮಿಯಾಗಿ ತನ್ನ ಪಾತ್ರವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಾಳೆ. ಸರ್ಪ್ರೈಸ್ ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಜಿರಳೆ ಸುಧಿ, ಸಾವಿತ್ರಿಯ ಪಾತ್ರವು ಮನರಂಜನೆಯಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಎರಡು ಥಂಬ್ಸ್ ಅಪ್ ಗೆ ಅರ್ಹವಾಗಿದೆ.

ಸಲಗ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರ ಚಹಾದ ಕಪ್ ಆಗಿರುವುದಿಲ್ಲ ಅಥವಾ ನಾವು ರಕ್ತಸಿಕ್ತ ಮೇರಿ ಎಂದು ಹೇಳಬೇಕೇ. ಚಲನಚಿತ್ರವು ಗೋರ್ ಮತ್ತು ಹಿಂಸೆಯ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚು, ಇದು ಎ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವನ್ನು ಸಮರ್ಥಿಸುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ರೌಡಿಸಂನೊಂದಿಗೆ ತಮ್ಮ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುವವರಿಗೆ ಇದು ನಿರಾಶೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಮತ್ತು ವಿಜಯ್ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವ ಸಂದೇಶವು ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಶಂಸನೀಯವಾಗಿದೆ.ಆಳವಾದ ವಿಶ್ಲೇಷಣೆ

ನಮ್ಮ ಒಟ್ಟಾರೆ ವಿಮರ್ಶಕರ ರೇಟಿಂಗ್ ಕೆಳಗಿನ ಉಪ ಸ್ಕೋರ್‌ಗಳ ಸರಾಸರಿಯಲ್ಲ.

  • ನಿರ್ದೇಶನ: …………………………………………………3.5/5
  • ಸಂಭಾಷಣೆಗಳು:……………………………………………………4.0/5
  • ಚಿತ್ರಕಥೆ:…………………………………………………………..4.0/5
  • ಸಂಗೀತ: …………………………………………………………..4.0/5
  • ಆಕ್ಷನ್ :…………………………………………………….3.5/5
  • ಹಾಸ್ಯ: ……………………………………………………..3.5/5

ಸಲಗ ಕನ್ನಡ ಆಡಿಯೋ ಹಾಡುಗಳು :

 

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here