ಈ ಟ್ರಿಕ್ ಮೂಲಕ ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಕರೆಗಳನ್ನು ರೆಕಾರ್ಡ್ ಮಾಡಿ, ಟ್ರಿಕ್ ಐಫೋನ್ ಮತ್ತು ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಎರಡರಲ್ಲೂ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ

0
how to record whatsapp call

ಈ ಟ್ರಿಕ್ ಮೂಲಕ ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಕರೆಗಳನ್ನು ರೆಕಾರ್ಡ್ ಮಾಡಿ, ಟ್ರಿಕ್ ಐಫೋನ್ ಮತ್ತು ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಎರಡರಲ್ಲೂ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ

WhatsApp ಅತ್ಯಂತ ಜನಪ್ರಿಯ ತ್ವರಿತ ಸಂದೇಶ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಆಗಿದೆ. ಅನೇಕ ಜನರು WhatsApp ಮೂಲಕ ಮಾತ್ರ ಕರೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ. ಇದಕ್ಕಾಗಿ, ಕರೆ ಮಾಡುವ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ವಾಟ್ಸಾಪ್ ನಲ್ಲಿ ಈಗಾಗಲೇ ನೀಡಲಾಗಿದೆ. ಇದರೊಂದಿಗೆ, ನೀವು ಇತರ WhatsApp ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಬಹುದು. ಇದು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯದ ಕೊರತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಇದರ ಕರೆಗಳನ್ನು ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ ರೆಕಾರ್ಡ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ನೀವು ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಕರೆಗಳನ್ನು ರೆಕಾರ್ಡ್ ಮಾಡಲು ಕೆಲವು ಮಾರ್ಗಗಳಿವೆ.

WhatsApp ಕರೆಗಳನ್ನು ರೆಕಾರ್ಡ್ ಮಾಡಲು, ಅನೇಕ ಜನರು ಅದರ ವಿಧಾನಗಳನ್ನು Google ನಲ್ಲಿ ಕೇಳುತ್ತಾರೆ. ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ಹಲವು ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಹೇಳಲಾಗಿದೆ. ನೀವು ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಧ್ವನಿ ಕರೆಗಳನ್ನು ರೆಕಾರ್ಡ್ ಮಾಡುವ ಸುಲಭವಾದ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ನಾವು ಇಲ್ಲಿ ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದೇವೆ.

ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಮತ್ತು ಐಫೋನ್ ಗಾಗಿ ಇದಕ್ಕಾಗಿ ವಿಭಿನ್ನ ವಿಧಾನಗಳಿವೆ.

ಮೊದಲಿಗೆ, ಐಫೋನ್‌ನಲ್ಲಿ ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಕರೆಯನ್ನು ಹೇಗೆ ರೆಕಾರ್ಡ್ ಮಾಡುವುದು ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ಮಾತನಾಡೋಣ. ಇದರ ನಂತರ, ನಾವು Android ನಲ್ಲಿ WhatsApp ಕರೆಗಳನ್ನು ರೆಕಾರ್ಡ್ ಮಾಡುವುದು ಹೇಗೆ ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದೇವೆ.

ಐಫೋನ್‌ನಲ್ಲಿ ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಕರೆಗಳನ್ನು ರೆಕಾರ್ಡ್ ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಮ್ಯಾಕ್‌ಬುಕ್ ಅಗತ್ಯವಿದೆ. ಮೊದಲಿಗೆ, ನಿಮ್ಮ ಮ್ಯಾಕ್‌ಬುಕ್ ಮತ್ತು ಐಫೋನ್ ಅನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ. ಸಂಪರ್ಕಗೊಂಡ ನಂತರ, ಕ್ವಿಕ್ಟೈಮ್ ಮೇಲೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ. ಇದರ ನಂತರ, ಫೈಲ್ ಆಯ್ಕೆಗೆ ಹೋಗಿ ಮತ್ತು ಹೊಸ ಆಡಿಯೋ ರೆಕಾರ್ಡಿಂಗ್ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ. ಇದರ ನಂತರ, ಯಾರನ್ನಾದರೂ ವಾಟ್ಸಾಪ್‌ಗೆ ಕರೆ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು, ಕ್ವಿಕ್ಟೈಮ್‌ನಲ್ಲಿ ರೆಕಾರ್ಡ್ ಬಟನ್ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.ಇದರೊಂದಿಗೆ, ಕರೆ ಆರಂಭದೊಂದಿಗೆ ರೆಕಾರ್ಡಿಂಗ್ ಕೂಡ ಆರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ. ಕರೆ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಾಗ ರೆಕಾರ್ಡಿಂಗ್ ಕೂಡ ನಿಲ್ಲುತ್ತದೆ. ಅದರ ನಂತರ, ನೀವು ಈ ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಉಳಿಸಿ. ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್‌ನಲ್ಲಿ ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಕರೆಗಳನ್ನು ರೆಕಾರ್ಡ್ ಮಾಡುವುದು ಐಫೋನ್‌ಗಿಂತ ಸುಲಭವಾಗಿದೆ. ಇದಕ್ಕಾಗಿ ಹಲವು ಆಪ್‌ಗಳು ಇಲ್ಲಿವೆ.

ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಫೋನಿನಲ್ಲಿ ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಕರೆಯನ್ನು ರೆಕಾರ್ಡ್

ಮೊದಲು ನೀವು ಕ್ಯೂಬ್ ಕಾಲ್ ರೆಕಾರ್ಡರ್ ಆಪ್ ಅನ್ನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಈ ಆಪ್ ತೆರೆಯಿರಿ. ಅದರ ನಂತರ, ನೀವು WhatsApp ಕರೆಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ. WhatsApp ಕರೆ ಮಾಡಿದ ನಂತರ, ನೀವು ಕ್ಯೂಬ್ ಕಾಲ್ ವಿಜೆಟ್ ಅನ್ನು ನೋಡುತ್ತೀರಿ. ಅದರ ಮೇಲೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ನೀವು ಕರೆ ರೆಕಾರ್ಡಿಂಗ್ ಆರಂಭಿಸಬಹುದು. WhatsApp ಕರೆಗಳ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಈ ವಿಜೆಟ್ ಗೋಚರಿಸದಿದ್ದರೆ ಈ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ನಿಮ್ಮ ಫೋನ್‌ಗೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

ಈ ಲೇಖನ ನಿಮಗೆ ಇಷ್ಟ ವಾದರೆ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ನಿಮ್ಮ ಮಿತ್ರರಿಗೆ, ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರಿಗೆ ಶೇರ್ ಮಾಡಿ. ನಿಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಗಳನ್ನೂ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬಾಕ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ ಬರೆಯಿರಿ.

“ಮಸ್ತಕ ಬೆಳಗಲು ಹಂಚಿರಿ ಜ್ಞಾನದ ಜನ ಮನದ ಲೇಖನಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿರಿ ಪುಣ್ಯದ ಅಂಕೆಗಳನ್ನು”

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here