ವಾಟ್ಸಾಪ್‌ನಿಂದ ಹಣ ಗಳಿಸುವುದು ಹೇಗೆ

0
How to earn money from whatsapp whatsappninda haṇa gaḷisuvudu hege

ವಾಟ್ಸಾಪ್‌ನಿಂದ ಹಣ ಗಳಿಸುವುದು ಹೇಗೆ

ಅಷ್ಟಕ್ಕೂ, WhatsApp ನಿಂದ ಹಣ ಗಳಿಸುವುದು ಹೇಗೆ? ಅನೇಕರಿಗೆ ಇದು ತಿಳಿದಿಲ್ಲದಿರಬಹುದು, ಆದರೆ ಇದು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಸತ್ಯ. ನಾನು ಬಹುಶಃ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಹೊಂದಿರುವ ಮತ್ತು ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದಿಲ್ಲದ ಯಾರಾದರೂ ಇರಬಹುದು. ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲರೂ ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಬಳಸುತ್ತಾರೆ.

ನೀವು ವಾಟ್ಸಾಪ್‌ನಿಂದಲೂ ಹಣ ಗಳಿಸಬಹುದು ಎಂದು ನಾನು ನಿಮಗೆ ಹೇಳಿದಾಗ ನಿಮಗೆ ಹೇಗೆ ಅನಿಸುತ್ತದೆ. ನಿಮಗೆ ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಬಗ್ಗೆ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ಇದು ನೀವು ಇತರ ಜನರೊಂದಿಗೆ ಚಾಟ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಸಂದೇಶ ಆಪ್ ಎಂದು ಹೇಳಲು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಆಡಿಯೋ, ವಿಡಿಯೋ, ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ಕೂಡ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು.

ಕೆಲವು ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ವಾಟ್ಸಾಪ್ ನಿಮಗೆ ಹಣ ನೀಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ನೀವು ಯೋಚಿಸುತ್ತಿರಬಹುದು. ಹಾಗಾಗಿ, ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಹಣ ನೀಡುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಸ್ಪಷ್ಟಪಡಿಸುತ್ತೇನೆ. ಹೌದು, ನೀವು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ WhatsApp ಬಳಸಿ ಹಣ ಸಂಪಾದಿಸಬಹುದು. ಇದರಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಅನುಮಾನವಿಲ್ಲ.

ಇಂದಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರಲ್ಲೂ ನಾವು ಬಹಳ ವಿರಳವಾಗಿ ಬಳಸುತ್ತಿರುವ ಸ್ಮಾರ್ಟ್‌ಫೋನ್‌ಗಳಿವೆ, ಹಾಗಾಗಿ ನಿಮಗಾಗಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಹಣವನ್ನು ಗಳಿಸಲು ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಲು ನಿಮಗೆ ಏನನ್ನಾದರೂ ಹೇಳಲು ನಾನು ಯೋಚಿಸಿದೆ. ಹಾಗಾಗಿ ವಿಳಂಬ ಮಾಡದೆ, ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಸಹಾಯದಿಂದ ಮೊಬೈಲ್ ನಿಂದ ಹಣ ಗಳಿಸುವುದು ಹೇಗೆ ಎಂದು ತಿಳಿಯೋಣ.Whatsapp ಮೂಲಕ ಹಣ ಗಳಿಸುವುದು ಹೇಗೆ

ನೋಡಿದರೆ, WhatsApp ನಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರು, ಸಂಬಂಧಿಕರೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡಲು ಬಳಸುವ ಸರಳ ಸಂದೇಶ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಆಗಿದೆ. ಇದು ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಬಳಸಬಹುದಾದ ಅತ್ಯಂತ ಸರಳವಾದ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಆಗಿದೆ. ಇದರಲ್ಲಿ, ಪಠ್ಯ ಸಂದೇಶದ ಜೊತೆಗೆ, ನೀವು ವೀಡಿಯೊ, ಚಿತ್ರ, ಆಡಿಯೋ, ಅದನ್ನೂ ಉಚಿತವಾಗಿ ಕಳುಹಿಸಬಹುದು. ಇದರರ್ಥ ನೀವು ಇದಕ್ಕಾಗಿ ಯಾರಿಗೂ ಪಾವತಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ, ನಿಮ್ಮ ಮೊಬೈಲ್ ಕೇವಲ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು.

ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಬಳಸಿ ಹಣ ಗಳಿಸುವುದು ಹೇಗೆ ಎಂಬ ವಿಷಯ ಈಗ ಉದ್ಭವಿಸುತ್ತದೆ. ಹೌದು, ಅದರಿಂದ ನಾವು ನೇರವಾಗಿ ಹಣವನ್ನು ಗಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಎಂಬುದು ನಿಜ, ಆದರೆ ಅದನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಬಳಸುವುದರಿಂದ ನಾವು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಉತ್ತಮ ಹಣವನ್ನು ಗಳಿಸಬಹುದು. ಆದ್ದರಿಂದ ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ಇಂದು ನಾನು ನಿಮಗೆ ಉತ್ತಮ ಹಣವನ್ನು ಗಳಿಸುವ ಕೆಲವು ವಿಧಾನಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತೇನೆ. ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಣ ಗಳಿಸುವುದು ಹೇಗೆ ಎಂದು ಓದಿ.

ವಾಟ್ಸಾಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಣ ಗಳಿಸಲು ಏನು ಬೇಕು

ನೀವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ವಾಟ್ಸಾಪ್‌ನಿಂದ ಹಣ ಸಂಪಾದಿಸಲು ಬಯಸಿದರೆ ನಿಮಗೆ ಈ ವಸ್ತುಗಳು ತುಂಬಾ ಬೇಕಾಗುತ್ತವೆ.

1. ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್
2. ಉತ್ತಮ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಸಂಪರ್ಕ
3. ಅನೇಕ ಸದಸ್ಯರು ಇರುವ ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗುಂಪು/ಗುಂಪು

Whatsapp ನಿಂದ ಹಣ ಗಳಿಸುವ ಮಾರ್ಗಗಳು

ವಾಟ್ಸಾಪ್‌ನಿಂದ ಹಣ ಗಳಿಸಲು, ನಿಮಗೆ ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಬಳಸುವ ಹಲವಾರು ಜನರ ಅಗತ್ಯವಿದೆ. ನೀವು ಅಂತಹ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ವಿವಿಧ ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗುಂಪುಗಳಿಂದ ಪಡೆಯಬಹುದು. ನೀವು ಅಂತಹ ವಿವಿಧ ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗುಂಪುಗಳಿಗೆ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಸೇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಮತ್ತು ಅಲ್ಲಿಂದ ಅವರ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಮತ್ತು ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ, ನೀವು ಅವರಿಂದ ಹೇಗೆ ಹಣ ಗಳಿಸಬಹುದು ಎಂದು ನಾನು ನಿಮಗೆ ಹೇಳುತ್ತೇನೆ.

ವಾಟ್ಸಾಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಗುಂಪಿನಿಂದ ಹಣ ಗಳಿಸುವುದು ಹೇಗೆ

ವಾಟ್ಸಾಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಣ ಸಂಪಾದಿಸುವುದು ಎಂದರೆ ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್‌ನಿಂದ ಹಣ ಗಳಿಸುವುದು. ಏಕೆಂದರೆ ವಾಟ್ಸಾಪ್‌ನಲ್ಲಿ ನೀವು ಒಂದೇ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಸದಸ್ಯರನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಏಕೈಕ ಸ್ಥಳ ಇದು. ನಮಗೆ ತಿಳಿದಿರುವಂತೆ ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಒಂದು ಗುಂಪು 256 ಸದಸ್ಯರನ್ನು ಹೊಂದಬಹುದು. ಮತ್ತು ನೀವು ಈ ಸದಸ್ಯರನ್ನು ನಿಮ್ಮ WhatsApp ಗುಂಪಿಗೆ ಸೇರಿಸಬಹುದು. ಆದರೆ ಈಗ ಅಂತಹ ಎಲ್ಲ ಸದಸ್ಯರನ್ನು ಎಲ್ಲಿಗೆ ಸೇರಿಸಬೇಕು ಎಂಬ ಪ್ರಶ್ನೆ ಉದ್ಭವಿಸುತ್ತದೆ. ಹಾಗಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಗುಂಪಿನ ಸದಸ್ಯರನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಹೆಚ್ಚು ಕರೆತರಲು ನಾನು ನಿಮಗೆ ಕೆಲವು ಸಲಹೆಗಳನ್ನು ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದೇನೆ. • ಮೊದಲಿಗೆ, ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರು ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿಕರಿಗೆ ನೀವು ಒಳ್ಳೆಯ ಗುಂಪನ್ನು ರಚಿಸಲಿದ್ದೀರಿ ಎಂದು ಹೇಳಿ ಇದರಿಂದ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಪ್ರಯೋಜನವಾಗುತ್ತದೆ. ಇದರೊಂದಿಗೆ, ಅವರು ನಿಮ್ಮ ಗುಂಪಿನ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ತಮ್ಮ ಇತರ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಅವರಿಗೆ ತಿಳಿಸಿ.
 • ಈ ಜನರಿಂದ ನೀವು ಇತರ ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಸದಸ್ಯರ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು.
 • ಇದಲ್ಲದೇ, ನೀವು ಫೇಸ್‌ಬುಕ್ ಅನ್ನು ಕೂಡ ಬಳಸಬಹುದು. ಇಲ್ಲಿ ನೀವು ಹಲವಾರು ಇತರ ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗುಂಪುಗಳನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು ಇದರಿಂದ ನೀವು ಸಾಕಷ್ಟು ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು.
 • ಇದರೊಂದಿಗೆ, ನೀವು ಸಂಖ್ಯೆಗಳಿಗಾಗಿ ಇತರ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳನ್ನು ಸಹ ಬಳಸಬಹುದು.
 • ನೀವು ಗೂಗಲ್ ಪ್ಲೇ ಸ್ಟೋರ್‌ನ ಕೆಲವು ಪಾವತಿಸಿದ ಆಪ್‌ಗಳನ್ನು ಸಹ ಬಳಸಬಹುದು, ಅದು ನಿಮಗೆ ವರ್ಗವಾರು ಸದಸ್ಯರನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ.

ಇಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ತಾಳ್ಮೆ ಬೇಕು ಏಕೆಂದರೆ ನಿಮ್ಮ ಗುಂಪಿನಲ್ಲಿ ರಾತ್ರಿಯಿಡೀ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸದಸ್ಯರು ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ನೀವು ನಿಯಮಿತವಾಗಿ ಒಳ್ಳೆಯ ವಿಷಯವನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ನೀವು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ನಿಮ್ಮ ಗಮ್ಯಸ್ಥಾನವನ್ನು ತಲುಪಬಹುದು.

URL ಶಾರ್ಟನರ್ ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

ಇದು ತುಂಬಾ ಉಪಯುಕ್ತ ವಿಧಾನ ಮತ್ತು ತುಂಬಾ ಸುಲಭ. ಇದರಲ್ಲಿ, ನೀವು ದೊಡ್ಡ ಮತ್ತು ಜನಪ್ರಿಯ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ಗಳ ಲಿಂಕ್‌ಗಳನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ, ಇದಕ್ಕಾಗಿ ನೀವು ಚಿಕ್ಕ ಶಾರ್ಟನರ್ ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು. ಒಮ್ಮೆ ನೀವು ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿದ ನಂತರ, ನೀವು ಆ ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಮತ್ತು ಆ ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಲು, ನೀವು ಹೆಚ್ಚು ಹಣವನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ.

ಇದನ್ನು ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಲು, ಅಧಿಕೃತ, ವೈರಲ್ ಮತ್ತು ಜನಪ್ರಿಯ ಮತ್ತು ಜನರು ಇಷ್ಟಪಡುವ ತುಣುಕುಗಳ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ಗಳಿವೆ ಎಂದು ನೀವು ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಂಶೋಧನೆ ಮಾಡಬೇಕು. ನೀವು ಅಂತಹ ಉತ್ತಮ ಲೇಖನಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಬೇಕು ಮತ್ತು ಇದರೊಂದಿಗೆ, ನೀವು ವೈರಲ್ ವೀಡಿಯೊಗಳು, ವಿಶೇಷ ಫೋಟೋಗಳು, ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ಸಂಗತಿಗಳಂತಹ ಲಿಂಕ್‌ಗಳನ್ನು ಸಹ ಬಳಸಬಹುದು.ಒಮ್ಮೆ ನೀವು ಉತ್ತಮ ವಿಷಯವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡರೆ, ನೀವು ಅಂತಹ ಲಿಂಕ್‌ಗಳನ್ನು ವಿವಿಧ ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗುಂಪುಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟಿಸಬಹುದು. ಮತ್ತು ಜನರು ಯಾವಾಗಲೂ ಅಂತಹ ವಿಷಯವನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಿರುವುದು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಇದು ನಿಮ್ಮ ಕ್ಲಿಕ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಗಳಿಕೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ಇಲ್ಲಿ ಒಂದು ವಿಷಯ ತಿಳಿಯಿರಿ ನೀವು ದೇಶದ ಪ್ರಕಾರ ಕ್ಲಿಕ್ ಗಳಿಗೆ ಹಣ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ನೀವು ಜರ್ಮನಿ, ಯುಎಸ್ಎ, ಯುಕೆ, ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ, ಕೆನಡಾ ಮುಂತಾದ ದೇಶಗಳಿಂದ ಕ್ಲಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ಪಡೆದರೆ, ನೀವು ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಹಣವನ್ನು ಗಳಿಸಬಹುದು. ಆದರೆ ನೀವು ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಇವುಗಳಿಗಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಹಣವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ.

ಕೆಲವು URL ಶಾರ್ಟನರ್ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ಗಳ ಪಟ್ಟಿ

 • Adf.ly
 • Shorte.st
 • Linkshrink.Net
 • ouo.io
 • Short.am
 • Linkbucks.com

ಅಫಿಲಿಯೇಟ್ ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್ ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್‌ನಿಂದ

ಅಫಿಲಿಯೇಟ್ ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್ ಕೂಡ WhatsApp ನಿಂದ ಹಣ ಗಳಿಸಲು ಉತ್ತಮ ಮಾರ್ಗವಾಗಿದೆ. ಈಗ ಅಫಿಲಿಯೇಟ್ ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್ ಬಗ್ಗೆ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದವರು, ನಂತರ ಇತರರ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಮಾರಾಟ ಮಾಡುವ ವಿಧಾನವೂ ಇದಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತೇನೆ. ಇದು ಕಮಿಷನ್ ಆಧಾರಿತವಾಗಿದೆ, ಅಂದರೆ ನೀವು ಬ್ರಾಂಡೆಡ್ ಕಂಪನಿಯ ಉತ್ಪನ್ನವನ್ನು ಮಾರಾಟ ಮಾಡಿದ್ದರೆ, ಆ ಕಂಪನಿಯು ಅದನ್ನು ಮಾರಾಟ ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಕಮಿಷನ್ ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಜನರು ತಮ್ಮ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಮಾರಾಟ ಮಾಡಲು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸುವ ಅನೇಕ ಕಂಪನಿಗಳಿವೆ ಮತ್ತು ಪ್ರತಿಯಾಗಿ, ಇದು ಉತ್ತಮ ಕಮಿಷನ್ ಅನ್ನು ಸಹ ಪಾವತಿಸುತ್ತದೆ. ಅಂತೆಯೇ, ನೀವು ಈ ಎಲ್ಲಾ ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆ ಉತ್ಪನ್ನಗಳ ಲಿಂಕ್‌ಗಳನ್ನು ವಿವಿಧ ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗುಂಪುಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಅವುಗಳ ಮಾರಾಟದ ಪ್ರಕಾರ, ನಿಮಗೆ ನಿಮ್ಮ ಕಮಿಷನ್ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಹೆಚ್ಚು ಮಾರಾಟ ಮಾಡುವುದು, ಹೆಚ್ಚು ಕಮಿಷನ್ ಮಾಡುವುದು ಸರಳ ವಿಷಯ. ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆ ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವ ಕೆಲವು ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ಗಳ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ನಾನು ಕೆಳಗೆ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿದ್ದೇನೆ.

ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಮತ್ತು ಅತ್ಯಂತ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಅಫಿಲಿಯೇಟ್ 

 • Adventuress
 • Flipkart
 • Snapdeal
 • Vcommission.com
 • Payoom.Com

ರೀಚಾರ್ಜ್ ಆಪ್ 

ರೀಚಾರ್ಜ್ ಆಪ್‌ಗಳನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸುವ ಮೂಲಕ ನೀವು ಉತ್ತಮ ಹಣವನ್ನು ಗಳಿಸಬಹುದು. ಆದರೆ ಇಲ್ಲಿ ನೀವು ನೇರವಾಗಿ ಹಣವನ್ನು ಪಡೆಯುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ನೀವು ಉಚಿತ ರೀಚಾರ್ಜ್, ಪೇಟಿಎಂ ನಗದು ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು.ಇದನ್ನು ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಲು, ನೀವು ಇಂತಹ ಆಪ್‌ಗಳ ರೆಫರಲ್ ಲಿಂಕ್‌ಗಳನ್ನು ವಿವಿಧ ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗುಂಪುಗಳಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಮತ್ತು ಇತರ ಜನರು ನಿಮ್ಮ ರೆಫರಲ್ ಲಿಂಕ್‌ಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಹೊಂದಿದಂತೆ, ನೀವು ಅದಕ್ಕೆ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ನೀವು ಅದನ್ನು ರೀಚಾರ್ಜ್ ಅಥವಾ ಶಾಪಿಂಗ್‌ಗೆ ಬಳಸಬಹುದು.

ಹೌದು, ಇದು ದೀರ್ಘಾವಧಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಪರಿಹಾರವಲ್ಲ ಎಂದು ನಾನು ಹೇಳಬಲ್ಲೆ, ಆದರೆ ತುರ್ತು ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ನಗದು ಅಗತ್ಯವಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಅದನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು. ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಹಲವು ಆಪ್‌ಗಳಿದ್ದರೂ ನಾನು ಟಾಸ್ಕ್‌ಬಕ್ಸ್, ಅರ್ನ್ ಟಾಕ್‌ಟೈಮ್ ಇತ್ಯಾದಿಗಳನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತೇನೆ.

ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಚಾನೆಲ್ ಮತ್ತು ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಚಾರ ಮಾಡಿ

ಯೂಟ್ಯೂಬ್‌ನಲ್ಲಿ ಇತರ ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಚಾನೆಲ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ಗಳನ್ನು ಪ್ರಚಾರ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ನೀವು ಹಣ ಗಳಿಸಬಹುದು. ಇದಕ್ಕಾಗಿ, ನೀವು ನಿಮ್ಮ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ನೀವು ಬಹಳಷ್ಟು ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗುಂಪುಗಳು ಮತ್ತು ಸಂಪರ್ಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ನಂತರ ನೀವು ಇತರ ಬ್ಲಾಗಿಗರು ಮತ್ತು ವಿ ಲಾಗರ್‌ಗಳನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಬೇಕು ಇದರಿಂದ ನೀವು ಅವರಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಟ್ರಾಫಿಕ್ ಪಡೆಯಬಹುದು ಆದರೆ ಪ್ರತಿಯಾಗಿ ಅವರು ಪಾವತಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

ಮತ್ತು ಇಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ಬ್ಲಾಗರ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ವಿ ಲಾಗರ್‌ಗಳು ಹೊಸವರು ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ಟ್ರಾಫಿಕ್ ಇಲ್ಲದವರು ನಿಮ್ಮಂತಹ ಜನರನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಸ್ವಲ್ಪ ಹಣಕ್ಕೆ ಬದಲಾಗಿ ಉತ್ತಮ ಟ್ರಾಫಿಕ್ ನ್ನು ಪಡೆದರೆ ಅವರು ನಿಮ್ಮ ಕೊಡುಗೆಯನ್ನು ಎಂದಿಗೂ ಮುಂದೂಡುವುದಿಲ್ಲ.

ಪಾವತಿಸಿದ ಪ್ರಚಾರ

ನೀವು ಉತ್ತಮ ಗುಂಪನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ ಮತ್ತು ಸದಸ್ಯರನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಇತರರನ್ನು ಪ್ರಚಾರ ಮಾಡಬಹುದು. ಮತ್ತು ಅಂತಹ ಪ್ರಚಾರಗಳಿಗಾಗಿ ನೀವು ಅವರಿಂದ ಹಣವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಗುಂಪಿನ ಸ್ಥಾನ ಅಥವಾ ವರ್ಗವನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸಿ, ಜನರು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಪ್ರಚಾರ ಮಾಡಲು ವಿನಂತಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಆನ್‌ಲೈನ್ ಶಿಕ್ಷಣವನ್ನು ಮಾಡಿ

ನೀವು ಒಂದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಜ್ಞಾನವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಆ ಜ್ಞಾನವನ್ನು ಇತರರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಮತ್ತು ಅವರಿಗೆ ಕಲಿಸಬಹುದು, ಇದಕ್ಕಾಗಿ ನೀವು ಅವರಿಗೆ ಶುಲ್ಕ ವಿಧಿಸಬಹುದು. ಇದಕ್ಕಾಗಿ, ನಿಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ಮತ್ತು ವಿವಿಧ ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ನೀವು ಏನನ್ನು ಕಲಿಸಬಹುದೆಂಬುದನ್ನು ನೀವು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಇದರಿಂದ ಜನರು ನಿಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಆಸಕ್ತರು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಲಿಂಕ್ ಮತ್ತು ಪ್ರೊಮೊ ಕೋಡ್ ನಿಂದ

ಪ್ಲೇಸ್ಟೋರ್ ಅನೇಕ ಹೊಸ ಆಪ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು ಅದು ತಮ್ಮ ಸದಸ್ಯರನ್ನು ಉತ್ತೇಜಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತದೆ ಇದರಿಂದ ಅವರು ತಮ್ಮ ಆಪ್ ಅನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಹೆಚ್ಚು ಜನರಿಗೆ ತಲುಪುವಂತೆ ಮಾಡಬಹುದು. ಇದರೊಂದಿಗೆ, ನಿಮ್ಮ ಗ್ರೂಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಆ್ಯಪ್ ಅಥವಾ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ನ ಪ್ರೋಮೋ ಕೋಡ್ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವ ಮೂಲಕ ನೀವು ಉತ್ತಮ ಹಣವನ್ನು ಗಳಿಸಬಹುದು.

ನಿಮ್ಮ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಮಾರಾಟ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ನೀವು WhatsApp ನಿಂದ ಉತ್ತಮ ಹಣವನ್ನು ಗಳಿಸಬಹುದು

ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಬಳಸಿ ನೀವು ಅದನ್ನು ದೊಡ್ಡದಾಗಿಸಬಹುದು. ಇದಕ್ಕಾಗಿ, ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಹೊಸ ಉತ್ಪನ್ನ ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಬಿಸಿನೆಸ್ ಆಪ್ ಅನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ.
ಇದರಲ್ಲಿ, ನೀವು ಅನೇಕ ಜನರನ್ನು ಗುಂಪಿಗೆ ಸೇರಿಸಬಹುದು. ಮೊದಲು ನೀವು ಕೇವಲ 256 ಸದಸ್ಯರನ್ನು ಮಾತ್ರ ಸೇರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿತ್ತು, ಈಗ ಈ ಆಪ್ ಸಹಾಯದಿಂದ ಆ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಹಲವು ಪಟ್ಟು ಹೆಚ್ಚಿಸಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಗುಂಪಿಗೆ ಸರಿಯಾದ ಜನರನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಮತ್ತು ಉಳಿದ ಕೆಲಸಗಳು ತಾನಾಗಿಯೇ ಆಗಲು ಆರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ.ಇನ್ನೊಂದು ದಾರಿ

ಮೇಲೆ ತಿಳಿಸಿದ ವಿಧಾನಗಳ ಹೊರತಾಗಿ, ನಿಮ್ಮ ವ್ಯಾಪಾರವನ್ನು ಬೆಳೆಸಲು ನೀವು ಬಳಸಬಹುದಾದ ಹಲವಾರು ಮಾರ್ಗಗಳಿವೆ. WhatsApp ಬಳಸಿ, ನೀವು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯನ್ನು ಪ್ರಚಾರ ಮಾಡಬಹುದು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮಂತೆಯೇ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಸೇವೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸಬಹುದು. ಇದರೊಂದಿಗೆ, ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಆದಾಯವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಬಹುದು. ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನ ಫೈಲ್ ಹಂಚಿಕೆ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ನೀವು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಸೇವೆಗಳನ್ನು ನೇರವಾಗಿ ಪ್ರವೇಶಿಸಬಹುದು, ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಅವುಗಳನ್ನು ಪ್ರಚಾರ ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್, ವೀಡಿಯೊಗಳು ಮತ್ತು ಇತರ ಮಿಶ್ರ ಮಾಧ್ಯಮಗಳಿಗೆ ಕಳುಹಿಸಬಹುದು.

ನೀವು ಬಯಸಿದರೆ, ನಿಮ್ಮ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ಗೆ ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಬಹುದು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸಂದೇಶಗಳಿಗೆ ಕಸ್ಟಮ್ ಸಹಿಯನ್ನು ರಚಿಸಬಹುದು ಅದು ನಿಮ್ಮ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ ಅಥವಾ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ಗೆ ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ.

ನೀವು ಬಯಸಿದರೆ, ನೀವು ಇ-ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಅಥವಾ ಸೆಮಿನಾರ್ ಅನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಬಹುದು, ಇದರಲ್ಲಿ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಆಲೋಚನೆಗಳನ್ನು ದೊಡ್ಡ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಬಹುದು, ಇದಕ್ಕಾಗಿ ನೀವು ವಾಟ್ಸಾಪ್‌ನ ಗ್ರೂಪ್ ವೀಡಿಯೋ ಫೀಚರ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು. ಇದಲ್ಲದೇ, ನೀವು WhatsApp ನಲ್ಲಿ ಲೈವ್ ಗ್ರಾಹಕ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಸಹ ಒದಗಿಸಬಹುದು.

ಹೆಚ್ಚುವರಿಯಾಗಿ, ನೀವು ಬಯಸಿದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ವಿಷಯವನ್ನು ಸಹ ನೀವು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು, ಆದರೆ ನೀವು ಕೇವಲ ಸ್ಪ್ಯಾಮ್ ಲಿಂಕ್‌ಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದೀರಿ ಮತ್ತು ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಖರೀದಿಸಲು ಅವರನ್ನು ಒತ್ತಾಯಿಸುತ್ತಿದ್ದೀರಿ ಎಂದು ನಿಮ್ಮ ಅನುಯಾಯಿಗಳು ಭಾವಿಸಬಾರದು ಎಂಬುದನ್ನು ಗಮನಿಸಿ. ಇದು ನೀವು ಕಳುಹಿಸಿದ ಲಿಂಕ್ ಮೇಲೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಇದು ನಿಮ್ಮ ಶ್ರಮವನ್ನು ಹಾಳು ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಈ ಲೇಖನ ನಿಮಗೆ ಇಷ್ಟ ವಾದರೆ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ನಿಮ್ಮ ಮಿತ್ರರಿಗೆ, ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರಿಗೆ ಶೇರ್ ಮಾಡಿ. ನಿಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಗಳನ್ನೂ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬಾಕ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ ಬರೆಯಿರಿ.

“ಮಸ್ತಕ ಬೆಳಗಲು ಹಂಚಿರಿ ಜ್ಞಾನದ ಜನ ಮನದ ಲೇಖನಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿರಿ ಪುಣ್ಯದ ಅಂಕೆಗಳನ್ನು”

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here