ನಿಮ್ಮ ವಿಚ್ಚೇದನದ ನಂತರ ಮತ್ತೆ ಸಂತೋಷವಾಗಿರಲು ಕೆಲವು ಸಲಯೆಗಳು

0
things-to-do-after-divorce-in Kannada
ನಿಮ್ಮ ವಿಚ್ಚೇದನದ ನಂತರ ಮತ್ತೆ ಸಂತೋಷವಾಗಿರಲು ಕೆಲವು ಸಲಯೆಗಳು
(Be Happy Again After Your Divorce)

ವಿಚ್ಚೇದನವು ಭಾವನಾತ್ಮಕ ರೋಲರ್ ಕೋಸ್ಟರ್ ಆಗಿದೆ. ದಾಂಪತ್ಯ ಬಂಧನದ “ಅಭ್ಯಾಸದಿಂದ ಹೊರಬರುವುದು” ಯಾವುದೇ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಅಗಾಧ ಸಮಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ನೀವು ಈಗ ವಿಚ್ಚೇದನದ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ಮೂಲಕ ಸಾಗುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಸಂತೋಷವು ಬಹಳ ದೂರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಬಹುದು. ಹೇಗಾದರೂ, ಉಜ್ವಲ ಭವಿಷ್ಯವು ಇದೀಗ ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆಯಾದರೂ, ವಿಚ್ಚೇದನದ ನಂತರ ಸಂತೋಷದ ಜೀವನವು ನೀವು ಉಹಿಸಿರುವುದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ವಾಸ್ತವಿಕವಾಗಿದೆ. ಮುಂದುವರಿಯಲು ಮತ್ತು ಮತ್ತೆ ಸಂತೋಷವಾಗಿರಲು ಏನು ಮಾಡಬೇಕೆಂದು, ಈ ಕೆಳಗಿನ ಸಲಹೆಗಳನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಿ.

ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆಯನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸಿ (Develop Emotional Intelligence)

ನಿಮ್ಮ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿ ಮತ್ತು ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ಬಿಚ್ಚಿಡಿರಿ. ಮನೋವೈದ್ಯ ಹಾಗು ಎರಡು ಪುಸ್ತಕಗಳ ಲೇಖಕ ಮಾರ್ಕ್ ಬಾನ್ಸ್ಚಿಕ್, ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾಗಿ ಮತ್ತು ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ವಿಚ್ಚೇದನ ಕುರಿತು ಹೆಚ್ಚು ಸಕಾರಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಮುಂದುವರಿಯಲು ಒಬ್ಬರು ತಮ್ಮ ಕಚ್ಚಾ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

“ಗುರುತಿಸುವುದು ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ನಿಮ್ಮ ಭಾವನೆಯನ್ನು ಅಂಗೀಕರಿಸುವುದು ಸಹ ಮುಖ್ಯ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ. ಜನರು ಕೇವಲ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ನಿಗ್ರಹಿಸುವುದು ಅಥವಾ ನಿರಂತರವಾಗಿ ತಮ್ಮನ್ನು ಟೀಕಿಸುವುದನ್ನು ನಾವು ಬಯಸುವುದಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಆ ಅನುಭವಗಳಿಂದ ನಾವು ಬೆಳೆಯಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಕಡಿಮೆ [ಒಂದು] ಅವಕಾಶವಿದೆ.”

ಬೆಂಬಲ ಗುಂಪಿಗೆ ಸೇರಿ

ನಿಮ್ಮ ಮದುವೆಯಲ್ಲಿ ಏನಾಯಿತು ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ಮಾತನಾಡುವುದು ತುಂಬಾ ಮುಖ್ಯ. ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟಿರುವ ಜನರೊಂದಿಗೆ ನೀವು ಸ್ನೇಹ ಬೆಳೆಸಿದರೆ ಮತ್ತು ಈಗ ನಿಮಗೆ ವಿಷಯಗಳು ಎಷ್ಟು ಬದಲಾಗಿದೆಯೆಂದು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದು, ನಿಮಗೆ ಕಡಿಮೆ ಪ್ರತ್ಯೇಕತೆಯನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತದೆ. ಚಿಕಿತ್ಸಕರು ,ವಿಚ್ಚೇದನ ಬೆಂಬಲ ಗುಂಪು, ಅಥವಾ ಸಹಾಯಕ ಸ್ನೇಹಿತ ನಿಮಗೆ ಆಲೋಚನೆಗಳು ಮತ್ತು ಭಾವನೆಗಳ ಮೂಲಕ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ, ಅದು ನಿಮಗೆ ಸಮಾದಾನ ಉಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ.ಮೊದಲು ನಿಮ್ಮನ್ನು ನೀವು ಪ್ರೀತಿಸುವುದರತ್ತ ಗಮನ ಹರಿಸಿ

ಸರಳವಾಗಿ ಹೇಳುವುದಾದರೆ, ಬೇರೊಬ್ಬರನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುವ ಮೊದಲು ನೀವು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸಬೇಕು. ಸ್ವ-ಆರೈಕೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಅಗತ್ಯಗಳನ್ನು ಪೋಷಿಸಲು ಈಗ ಉತ್ತಮ ಸಮಯ. “ನಿಸ್ವಾರ್ಥ ಜನರು ಸ್ವಾರ್ಥಿಗಳು” ಎಂಬ ಹಳೆಯ ಗಾದೆ ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ನಿಜವಾಗಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೆನಪಿಡಿ. ನಿಮ್ಮ ಮಾನಸಿಕ ಸ್ಥಿತಿ ಮತ್ತು ದೈಹಿಕ ಆರೋಗ್ಯದ ನಂತರ ನೀವು ಪಾಲುದಾರ ಅಥವಾ ಸಂಗಾತಿಯಾಗಿ ಹೇಗೆ ತೋರಿಸುತ್ತೀರಿ ಎಂಬುದರ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುವುದರಿಂದ, ಈ ವಿಷಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಮೊದಲು ನಿಮಗಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದು ಮುಖ್ಯ.

ಕೆಲವು ಗುರಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯಿಲ್ಲದೆ ಈಗ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಹೊಸ ಹಂತವನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಿದ್ದೀರಿ, ನಿಮ್ಮ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಗುರಿಗಳನ್ನು ಮರು ಮೌಲ್ಯಮಾಪನ ಮಾಡಲು ಇದು ಸೂಕ್ತ ಸಮಯ. ನಿಮ್ಮ ಕೌಶಲ್ಯಗಳನ್ನು ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡಬೇಕಾದರೆ ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚಿನ ತರಬೇತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಬೇಕಾದರೆ ಅಥವಾ ನೀವು ಹೆಚ್ಚು ನಮ್ಯತೆಯನ್ನು ಅನುಮತಿಸುವ ಉದ್ಯೋಗವನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಿದ್ದರೆ ನೀವು ಸರಿಯಾದ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಹಾದಿಯಲ್ಲಿದ್ದೀರಾ ಎಂದು ನೀವು ಪರಿಗಣಿಸಲು ಬಯಸಬಹುದು.

ಅಲ್ಲದೆ, ನೀವು ಮಾಡುವ ಎಲ್ಲ ವಸ್ತುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತಯಾರಿಸುವ ಮೂಲಕ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ. ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ನೀವು ಆನಂದಿಸಬಹುದಾದ:

  • ಸಂಗೀತ ನುಡಿಸುವುದು
  • ಚಿತ್ರವನ್ನು ಚಿತ್ರಿಸುವುದು
  • ಶಿಲ್ಪಕಲೆ
  • ಕಾಡಿನ ಮೂಲಕ ಜಾಗಿಂಗ್
  • ಕಡಲತೀರದಲ್ಲಿ ದಿನ ಕಳೆಯಿರಿ
  • ವಸ್ತು ಸಂಗ್ರಹಾಲಯಗಳು ಅಥವಾ ಕಲಾ ಗ್ಯಾಲರಿಗಳಿಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡುವುದು
  • ಸ್ಥಳೀಯ ಬ್ಯಾಂಡ್‌ಗಳ ಲೈವ್ ಸಂಗೀತ ಪ್ರದರ್ಶನದೊಂದಿಗೆ ಪಬ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಕ್ಲಬ್‌ಗಳಿಗೆ ಹೋಗುವುದು
  • ಪಾದಯಾತ್ರೆ, ಕ್ಲೈಂಬಿಂಗ್, ಕ್ಯಾನೋಯಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಂಪಿಂಗ್ ಟ್ರಿಪ್‌ಗಳಂತಹ ಹೊರಾಂಗಣ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸುವುದು

ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧದ ಕೊನೆಯ ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ನೀವು ಆನಂದಿಸಿದ್ದನ್ನು ನೀವು ಮರೆತಿರಬಹುದು. ಆ ಆಸಕ್ತಿಗಳನ್ನು ಪುನರುಜ್ಜೀವನಗೊಳಿಸಿ ಮತ್ತು ಅದಕ್ಕೆ ಸಮಯವನ್ನು ನೀಡಿ.

ಏಕ ಪೋಷಕರಾಗಿ ಮುಂದೆ ಸಾಗಿರಿ

ನೀವು ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ವಿಚ್ಚೇದನವು ಅಂತಿಮವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಈಗ ಏಕ ಪೋಷಕರಾಗಿದ್ದೀರಿ ಎಂದು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳಿ. ಇದು ನಿಮಗೆ ಕಠಿಣ ಹೆಜ್ಜೆಯಾಗಿರಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಇನ್ನೊಂದು ಮದುವೆ ದಿನ ಎಲ್ಲ ಉತ್ತಮಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಎಂಬ ನಿಮ್ಮ ಭರವಸೆಯನ್ನು ಬಿಡಲು ನೀವು ಬಯಸುವುದಿಲ್ಲ. ಅಥವಾ, ವಿಚ್ಚೇದನವು ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಮತ್ತು ನಿಮಗಾಗಿ ಉತ್ತಮವೆಂದು ನೀವು ನಿರ್ಧರಿಸಿದ್ದರೆ, ಅದು ಎರಡೂ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಸುಲಭವಲ್ಲ ಎಂದು ತಿಳಿಯಿರಿ. ಈ ಸಂಗತಿಯನ್ನು ನೀವು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡ ತಕ್ಷಣ ಏಕ ಪೋಷಕರಾಗಿ ಹೊಸ ಜೀವನವನ್ನು ಎದುರಿಸಲು ನೀವು ಸಿದ್ಧರಿದ್ದೀರಿ ಎಂದು ಅರ್ಥ.

ದುರದೃಷ್ಟವಶಾತ್, ವಿಚ್ಚೇದನವು, ನಿಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳ ಜೀವನದ ಮೇಲೆ ಹಾಗು ಮುಂದೆ ಹೋಗುವುದರ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ. ಇತರ ಪೋಷಕರೊಂದಿಗೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಸಂವಹನ ನಡೆಸಲು ನಿಮ್ಮ ಕೈಲಾದಷ್ಟು ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳ ಮುಂದೆ ಅವರ ಬಗ್ಗೆ ಕೆಟ್ಟದಾಗಿ ಮಾತನಾಡಬೇಡಿ.

ಏನು ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ದೊಡ್ಡ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ತಿಳಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಒಬ್ಬ ಪೋಷಕರು ಅಥವಾ ಇನ್ನೊಬ್ಬರೊಂದಿಗೆ ವಾಸಿಸುವ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಕಿರಿಯ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಏನಾಗುತ್ತಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಹೇಗೆ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಬೇಕೆಂದು ತಿಳಿದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಅವರು ಇನ್ನೂ ಪ್ರೀತಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬ ಧೈರ್ಯದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ. ಅವರು ತಾಯಿ ಅಥವಾ ತಂದೆ ನಡುವೆ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಒತ್ತಾಯಿಸಬಾರದು.

ಕೆಲವು ಸ್ನೇಹಿತರನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವ ನಿರೀಕ್ಷೆ

ನೀವು ವಿಚ್ಚೇದನದ ಮೂಲಕ ಹೋದಾಗ, ಕೆಲವು ಸಂಬಂಧಗಳು ಬಿಗಡಾಯಿಸುವುದು ಸಹಜ. ಕೆಲವು ಸ್ನೇಹವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು ತಪ್ಪಿಲ್ಲ; ನಿಮ್ಮ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ಗೌರವಿಸುವ ಅಥವಾ ಬೆಂಬಲಿಸದಿದ್ದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ವಿಚ್ಚೇದನದ ಮೊದಲು ನೀವು ಮಾಡಿದ ಅದೇ ಸ್ನೇಹಿತರನ್ನು ನೀವು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

ನಿಮ್ಮ ವಿಚ್ಚೇದನದ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದಿಲ್ಲದ ಹೊಸ ಸ್ನೇಹಿತರನ್ನು ಹುಡುಕುವುದು; ಅವರು ತೀರ್ಪು ಇಲ್ಲದೆ ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ.ಆನ್‌ಲೈನ್ ಡೇಟಿಂಗ್ ಸೈಟ್‌ಗೆ ಸೇರಿ

ನಿಮ್ಮ ವಿಚ್ಚೇದನದ ನಂತರ, ಮತ್ತೊಂದು ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿ ಮೊಣಕೈ ಆಳವನ್ನು ಪಡೆಯಬೇಕೆಂದು ನಿಮಗೆ ಅನಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಹೊರಗೆ ಹೋಗುವ ಬದಲು ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಜನರನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡುವುದು ಮತ್ತು ಬಾರ್ ಅಥವಾ ಪಾರ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟವನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವಂತಹ ವಿಭಿನ್ನವಾದದನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲು ನೀವು ಬಯಸಬಹುದು.

ನಿಮ್ಮ ಆಸಕ್ತಿಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವ ಹೊಸ ಜನರನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಲು ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಮಾರ್ಗವಾಗಿದೆ. ಮೊದಲ ಡೇಟಿಂಗ್ ಹೋಗುವ ಮತ್ತು ಸಣ್ಣ ಮಾತುಕತೆ ನಡೆಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವ ವಿಚಿತ್ರ ಹಂತದ ಮೂಲಕ ಹೋಗದೆ ನೀವು ಈ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯವಾದ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಬಹಳ ಬೇಗನೆ ಕಾಣಬಹುದು.

ಪ್ರತಿ ಬಾರಿ ಒಮ್ಮೆ ನೀವೇ ಏನನ್ನಾದರೂ ಖರೀದಿಸಿ

ನಿಮ್ಮ ವಿಚ್ಚೇದನ ಆದ ಮೇಲೆ, ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚು ಹಣವನ್ನು ಖರ್ಚು ಮಾಡದಿರುವ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳಿವೆ. ನೀವು ಇನ್ನೂ ನಿಮ್ಮ ಬ್ಯಾಂಕ್ ನಲ್ಲಿಯ ಉಳಿತಾಯ ಖಾತೆಯ ಹಣವನ್ನು ಖರ್ಚು ಮಾಡಲು ಬಯಸುವುದಿಲ್ಲವಾದರೂ, ಪ್ರತಿ ಬಾರಿಯಾದರೂ ನೀವೇ ಸ್ವಲ್ಪ ಖರೀದಿಸುವುದನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಿ.

ನೆನಪಿಡಿ, ನೀವು ಈಗ ಸಂಗಾತಿಯಿಂದ ಉಡುಗೊರೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವುದಿಲ್ಲ (ನೀವು ಮೊದಲೇ ಮಾಡಿದ್ದರೆ), ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಸ್ನೇಹಿತ ಅಥವಾ ಪಾಲುದಾರನಂತೆ ವರ್ತಿಸಿ. ನಿಮಗೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ನೀಡಲು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಬೇರೊಬ್ಬರನ್ನು ಹೊಂದುವವರೆಗೆ ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಉತ್ತಮ ಪಾಲುದಾರರಾಗಿರಿ.

ಒಂದು ವೇಳೆ ನಾನು ಆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದಿದ್ದರೆ? ಎಂದು ಭಾವಿಸುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿ

ನಿಮ್ಮ ವಿಚ್ಚೇದನವು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಇದುವರೆಗೆ ಸಂಭವಿಸಿದ ಕೆಟ್ಟ ವಿಷಯ ಎಂದು ನೀವು ಭಾವಿಸಬಹುದು, ಆದರೆ ನೀವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಒಂದು ಹೆಜ್ಜೆ ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಇಳಿದು ಅದನ್ನು ಮೌಲ್ಯಮಾಪನ ಮಾಡಬೇಕು. ನಿಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ಅಥವಾ ಅದಕ್ಕಿಂತ ಮುಖ್ಯವಾಗಿ, ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ನೀವು ಕೆಲವು ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಗಮನಿಸಬಹುದು, ಅದು ಅವರಿಗೆ ನೀವು ಏನು ಮಾಡಿದರೂ ಈ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಲು ಅವರಿಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿರಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಶೋಕಿಸುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದು ಆದರೆ ಆ ಎಳೆತವನ್ನು ಅನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ಬಿಡುವುದು ಉತ್ತಮವಲ್ಲ. ಅದು ಸಂಭವಿಸಿದಾಗ, ನೀವು ಅನಗತ್ಯ ಸಂಕಷ್ಟ ಮತ್ತು ನೋವಿನಿಂದ ನಿಮ್ಮನ್ನು ತೊಡಗಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ನಿಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತೀರಿ (ನೀವು ಅವರನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ), ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸುವ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಸಂತೋಷದಿಂದ ನೋಡಲು ಬಯಸುವ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರಿಗೂ.

ಜನ ಮನದಿಂದ ಒಂದು ಸಂದೇಶ

ನಿಮ್ಮ ವಿಚ್ಚೇದನದ ನಂತರ ನೀವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಹೋರಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ, ವೃತ್ತಿಪರ ಸಹಾಯವನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮದುವೆಯನ್ನು ಕೊನೆಗೊಳಿಸುವ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ಲಘುವಾಗಿ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ ಎಂಬುದನ್ನು ನೆನಪಿಡಿ. ಇದು ವರ್ಷಗಳ ಪ್ರಯತ್ನ, ಮಾತುಕತೆ ಮತ್ತು ಸಮಾಲೋಚನೆಯ ನಂತರ ಆದದ್ದು. ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧವು ಕಾರ್ಯರೂಪಕ್ಕೆ ಬರದಿದ್ದರೆ ಅದು ನಿಮ್ಮ ವೈಫಲ್ಯವಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಸ್ಥಗಿತಗೊಳ್ಳಲು ಮತ್ತು ಕಠಿಣ ಸಮಯವನ್ನು ಎದುರಿಸಿದರೆ, ಮುಂದೆ ನಿಮ್ಮಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಸಂಗತಿಗಳಿವೆ, ಮುಂದೆ ನಿಮ್ಮ ಹೊಸ ಭವಿಷ್ಯ ಕಟ್ಟುವ ಅನೇಕ ದಾರಿಗಳಿವೆ, ನಿರಾಶರಾಗದೆ ಪಾಲಿಗೆ ಬಂದ ಬದುಕನ್ನು ಹೇಗೆ ಸಂತೋಷಜನಕವಾಗಿ ಸಾಗಿಸ ಬೇಕೆಂದು ಯೋಚಿಸಿ, ಕತ್ತಲೆಯ ನಂತರ ಬೆಳಕು ಹಾಗೆ ಬೆಳಕಿನ ನಂತರ ಕತ್ತಲೆ ಇದುವೇ ಜೀವನ ಚಕ್ರ. ಎಲ್ಲಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ, ಇಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ವಿಚ್ಚೇದನದಿಂದ ನೀವು ಸಂತೋಷದಾಯಕ, ಆರೋಗ್ಯವಂತ ವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗಿ ಮುಂದುವರಿಯುವುದು ಹೆಚ್ಚು ಮುಖ್ಯ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here