ಯಾರೊಂದಿಗಾದರೂ ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರಣಯದಿಂದ ಹೊರಬರುದಾದರೂ ಹೇಗೆ?

0
84
How to Fall Out of Love With Someone in Kannada
ಯಾರೊಂದಿಗಾದರೂ ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರಣಯದಿಂದ ಹೊರಬರುದಾದರೂ ಹೇಗೆ?

How to Fall Out of Love With Someone in Kannada?

ಪ್ರೀತಿಯು ಅತ್ಯಂತ ಸುಂದರವಾದ, ಆದರೆ ಸಂಕೀರ್ಣವಾದ ಭಾವನೆಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. ಸರಿಯಾಗಿ ಮಾಡಿದಾಗ, ಅದು ಶಾಶ್ವತ ಹೊಟ್ಟೆಯ ಚಿಟ್ಟೆಗಳು, ಹೆಜ್ಜೆಯಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವಸಂತ, ಮತ್ತು ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರರ ಆಲೋಚನೆ ಮಾತ್ರ ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸಬಲ್ಲ ಚೀಸೀ ಗ್ರಿನ್ ಅನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸುತ್ತದೆ.

ಇದಕ್ಕೆ ತದ್ವಿರುದ್ಧವಾಗಿ, ತುಂಬಾ ಸಂತೋಷದ ಮೂಲವಾಗಿರುವ ಇದೇ ಭಾವನೆಯು ನೋವಿನ ಪರ್ವತಕ್ಕೂ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು.

ಯಾರನ್ನಾದರೂ ಪ್ರೀತಿಸುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲು ನೀವು ನಿರ್ಧರಿಸಲು ಹಲವು ಕಾರಣಗಳಿವೆ-ಬಹುಶಃ ನಿಮ್ಮ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ, ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿ ನಿಮ್ಮ ಹಿತಾಸಕ್ತಿಗೆ ವಿರುದ್ಧವಾದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಪದೇ ಪದೇ ವರ್ತಿಸಬಹುದು-ಯಾವುದೇ ಆಧಾರಗಳಿದ್ದರೂ, ನೀವು ಅಂತಹ ಬಲವಾದ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದ ವ್ಯಕ್ತಿಯಿಂದ ದೂರ ಹೋಗುವುದು ಎಂದಿಗೂ ಸುಲಭವಲ್ಲ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಅದನ್ನು ಸರಿಯಾದ ಹಂತಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಾಧಿಸಬಹುದು.

ನೀವು ಯಾರನ್ನಾದರೂ ಪ್ರೀತಿಸುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸುವ ವಿಧಾನಗಳ ಮೂಲಕ ನಾವು ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತೇವೆ. ಇದು ಏಕೆ ಕಷ್ಟಕರ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ಎಂದು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು, ನೀವು ಪ್ರೀತಿಸುವ ವ್ಯಕ್ತಿಯಿಂದ ಒಂದು ಹೆಜ್ಜೆ ಹಿಂದಕ್ಕೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಕಾರಣಗಳನ್ನು ನಾವು ಪರಿಶೀಲಿಸುತ್ತೇವೆ.

ಯಾರನ್ನಾದರೂ ಪ್ರೀತಿಸುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸುವುದು ಏಕೆ ತುಂಬಾ ಕಷ್ಟ?

ನೀವು ಪ್ರೀತಿಸುವ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ಸರಳವಾಗಿ ಮಾತನಾಡುವುದು, ಅವರು ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದನ್ನು ನೋಡುವುದು ಅಥವಾ ಅವರು ನಿದ್ದೆ ಮಾಡುವಾಗ ಅವರನ್ನು ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವುದು ಒಂದು ಕಾರಣವಿದೆ, ಅವರ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಭಾಗದಲ್ಲೂ ನೀವು ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಅನುಭವಿಸಬಹುದು.

ಪ್ರೀತಿ ವ್ಯಸನಕಾರಿ – ಮತ್ತು 90 ರ ದಶಕದ ಹಾಡಿನ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರವಲ್ಲ. ನೀವು ಯಾರನ್ನಾದರೂ ಪ್ರೀತಿಸಿದಾಗ, ನಿಮ್ಮ ದೇಹವು ಡೋಪಮೈನ್, ಆಕ್ಸಿಟೋಸಿನ್ ಮತ್ತು ಸಿರೊಟೋನಿನ್ ನಂತಹ ಸಂಯುಕ್ತಗಳ ಉತ್ಪಾದನೆಯನ್ನು ಉತ್ತೇಜಿಸುವ ಹಲವಾರು ಬದಲಾವಣೆಗಳ ಮೂಲಕ ಹೋಗುತ್ತದೆ. ಈ ರಾಸಾಯನಿಕಗಳು ನಂಬಿಕೆ, ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ಪ್ರತಿಫಲದ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸುತ್ತವೆ, ವ್ಯಸನಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಅದೇ ಪರಿಣಾಮಗಳು.

ವ್ಯಸನವನ್ನು ಸೋಲಿಸುವುದು-ಯಾವುದಾದರೂ ಸವಾಲು. ಆದರೆ ಇದನ್ನು ಮೀರಿ, ನೀವು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿ ಗುರಿ ಮತ್ತು ಕನಸುಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದೀರಿ, ನಕ್ಕರು ಮತ್ತು ಒಟ್ಟಿಗೆ ತಿನ್ನುತ್ತಿದ್ದೀರಿ, ಅತ್ಯಂತ ದುರ್ಬಲ ರಾಜ್ಯಗಳಲ್ಲಿರುವಾಗ ಇನ್ನೊಬ್ಬರನ್ನು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ, ಅಲ್ಲಿ ಪ್ರಬಲವಾದ ಬಂಧವನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಬಹುದು. ರೂಪುಗೊಂಡಾಗ, ಈ ಬಂಧವನ್ನು ಮುರಿಯುವುದು ಅರ್ಥವಾಗುವಂತೆ ಕಷ್ಟವಾಗುತ್ತದೆ.

ಇದಲ್ಲದೆ, ಬೇರೊಬ್ಬರನ್ನು ಹುಡುಕುವ ಭಯ, ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಜೀವನಕ್ಕೆ ಮರಳುವುದು, ಮತ್ತು ಇತರರು ಏನು ಯೋಚಿಸಬಹುದು ಎಂಬ ಚಿಂತೆ, ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲು ಅಗತ್ಯವಾದ ಮೊದಲ ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು ಸವಾಲಿನ ಸಂಗತಿಯಾಗಿದೆ.

ಹೇಗಾದರೂ, ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ನೋಡುವುದು ಎಲ್ಲವನ್ನು ಸೇವಿಸುವ, ಸರ್ವಶಕ್ತವಾದ ಭಾವನೆಯಾಗಿರಬಹುದು-ಈ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸುವುದನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಲು ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಗಳು ನಿಮ್ಮನ್ನು ತಳ್ಳಿರಬಹುದು, ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಪರಿಗಣಿಸಬೇಕು.

ಯಾರನ್ನಾದರೂ ಪ್ರೀತಿಸುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸುವುದು ಹೇಗೆ?

ನೀವು ಪ್ರೀತಿಸುವ ವ್ಯಕ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಕೆಟ್ಟದ್ದನ್ನು ಮೀರಿಸಿದಾಗ, ಭಾವನೆಯಿಂದ ನಿಮ್ಮನ್ನು ನಿಧಾನವಾಗಿ ಸರಾಗಗೊಳಿಸುವ ಸಮಯ ಇರಬಹುದು. ಹಾಗೆ ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುವ ಕೆಲವು ವಿಧಾನಗಳನ್ನು ಕೆಳಗೆ ನೀಡಲಾಗಿದೆ.

ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾಮಾಣಿಕವಾಗಿರಿ

ಸತ್ಯವು ನೋಯಿಸಬಹುದು, ಆದರೆ ಇದು ತುಂಬಾ ಮುಕ್ತವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಯಾರನ್ನಾದರೂ ಪ್ರೀತಿಸುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವಾಗ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾದ ಮೊದಲ ಹೆಜ್ಜೆ ಅವರು ತೊಡಗಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಸ್ವಚ್ವಾಗಿ ಬರುವುದು ನಿಮ್ಮ ಹೃದಯವು ನೋವುಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ.

ರಿಯಾಲಿಟಿ ಹೆಡ್‌ಫರ್ಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಎದುರಿಸುವುದು ಕುಟುಕುತ್ತದೆ – ಇದು ಎಂದಿಗೂ ಸುಲಭವಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿ ನಿಮ್ಮ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ನೀವು ಏಕಾಂಗಿಯಾಗಿ ಭಾವಿಸುವ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಕಡಿಮೆ ಗಮನ ಸೆಳೆದಿರಬಹುದು, ಅಥವಾ ಅವರು ಆರ್ಥಿಕವಾಗಿ ಅಪಾಯಕಾರಿ ಅಭ್ಯಾಸಗಳಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿರಬಹುದು, ಅಶ್ಲೀಲವಾಗಿರಬಹುದು ಅಥವಾ ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ಪ್ರೀತಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ನೋವನ್ನು ಅನುಭವಿಸುವ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ವರ್ತಿಸಬಹುದು.

“ಅವರ ನಡವಳಿಕೆಗಳು ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಹೇಗೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತವೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಟ್ಯಾಪ್ ಮಾಡುವುದು ನಿಮ್ಮ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ಮೀರುವ ಪ್ರಮುಖ ಮೊದಲ ಹೆಜ್ಜೆಯಾಗಿದೆ.”

ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾಮಾಣಿಕವಾಗಿರುವುದು ಅವರ ಮೇಲಿನ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಆಫ್ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಇದು ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧದ ಬಗ್ಗೆ ಕೆಲವು ದೃಷ್ಟಿಕೋನಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಈ ಹೊಸ ದೃಷ್ಟಿಕೋನದಿಂದ, ಅವರ ಮೇಲಿನ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯ ತೀವ್ರವಾದ ಭಾವನೆಗಳು ಕಾಲಾನಂತರದಲ್ಲಿ ಕಡಿಮೆಯಾಗಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬಹುದು.

ನಿಮ್ಮ ಭಾವನೆಗಳತ್ತ ಗಮನ ಹರಿಸಿ

ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧವು ಎಷ್ಟು ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ಅಥವಾ ದೀರ್ಘಕಾಲ ಉಳಿದಿದೆ, ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಿರುವುದು ನಿಮ್ಮ ಬೆಳವಣಿಗೆ, ವೈಯಕ್ತಿಕ ಜೀವನ ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ವಿಶ್ವ ದೃಷ್ಟಿಕೋನದ ಮೇಲೆ ಆಳವಾದ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ.

ಒಳ್ಳೆಯ ಸಮಯಗಳನ್ನು ಅಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಮುಖ್ಯ, ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿ ನಿಮಗೆ ಏನು ಅರ್ಥ, ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಂಬಂಧ ಎಷ್ಟು ಮಹತ್ವದ್ದಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಗಮನಾರ್ಹವಾದ ಇತರರೊಂದಿಗೆ ಸಾಧಿಸಲು ನೀವು ಆಶಿಸಿದ್ದೀರಿ.

“ಕ್ಷಣಗಳಿಂದ ನೀವು ಕಲಿತ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಅಂಗೀಕರಿಸಿ, ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯ ಅರ್ಥವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ – ಇದು ನಿಮ್ಮನ್ನು ತಡೆಹಿಡಿಯುತ್ತದೆ.”

ನೀವು ಅದನ್ನು ಮಾಡಲು ಸಮರ್ಥರಾದಾಗ, ಸಂಬಂಧವು ನಿಮ್ಮ ಉದ್ದೇಶಕ್ಕೆ ಹೇಗೆ ಸರಿಹೊಂದುವುದಿಲ್ಲ ಅಥವಾ ಅದು ಒಮ್ಮೆ ಮಾಡಿದ ಅದೇ ಸಂತೋಷವನ್ನು ಹೇಗೆ ಉಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು ಒಂದು ಹೆಜ್ಜೆ ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಇರಿಸಿ.

ಈ ಸತ್ಯಗಳನ್ನು ಲೆಕ್ಕಿಸದೆ ಅದನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳಲು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿ, ಅದನ್ನು ಬಿಡುವುದು ಕಷ್ಟ. ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾಮಾಣಿಕವಾಗಿರುವುದು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಹಂತದಲ್ಲೂ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಸರಾಗಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಯಾರೊಂದಿಗಾದರೂ ಮಾತನಾಡಿ

ಸಂಬಂಧದ ಅಂತ್ಯದಂತೆಯೇ ಕಷ್ಟಕರವಾದದ್ದನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸುವುದರಿಂದ ನೀವೇ ಒಂದು ಡಾರ್ಕ್ ಮೂಲೆಗೆ ಹಿಮ್ಮೆಟ್ಟಲು ಬಯಸಬಹುದು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಇದು ಯಾವಾಗಲೂ ಉತ್ತಮ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿಲ್ಲ.

ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರು ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ತಲುಪುವುದು, ನಿಮ್ಮ ಆಯ್ಕೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಅವುಗಳನ್ನು ನವೀಕರಿಸುವುದು ಮತ್ತು ಅದು ಎಷ್ಟು ಕಷ್ಟ, ಹೊರೆ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಪ್ರತಿಯಾಗಿ, ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರರು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಯತ್ನದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಅವರು ಒಂದೇ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡ ಅವಧಿಗಳ ಮೂಲಕ ಅವುಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದ ಸಲಹೆಗಳು ಮತ್ತು ಆಲೋಚನೆಗಳನ್ನು ಸಹ ಅವರು ವಿನಿಮಯ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು.

ಇತರ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ ನಿರ್ಧಾರದ ಬಗ್ಗೆ ವೃತ್ತಿಪರರೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡುವುದು ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಲು ಸಾಬೀತಾಗಿರುವ ಮಾರ್ಗಗಳನ್ನು ಕಲಿಯುವುದು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಸುಗಮಗೊಳಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಇದು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಎಂದು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ

ನಿಮ್ಮ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ಆಫ್ ಮಾಡಲು ನೀವು ಸ್ವಿಚ್ ಇದ್ದರೆ, ಜೀವನವು ತುಂಬಾ ಸುಲಭವಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ಹೋಗಲಾಡಿಸುವ ಏಕೈಕ ಮಾರ್ಗವೆಂದರೆ ಅವುಗಳ ಮೂಲಕ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದು, ಮತ್ತು ಅದು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

ನೋವು, ನಷ್ಟ ಮತ್ತು ಸ್ವೀಕಾರದ ಚಲನೆಗಳ ಮೂಲಕ ಹೋಗಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಗ್ರಹವನ್ನು ನೀಡುವುದು, ಎಷ್ಟು ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಎಂಬುದು ನಿಮ್ಮ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಣದಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವ ಪ್ರೀತಿಯ ಆಸಕ್ತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಅಂತಿಮ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ಸಾಧಿಸಲು ಮುಖ್ಯವಾಗಿದೆ.

ಭವಿಷ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಉತ್ಸುಕರಾಗಿರಿ

ಪ್ರಸ್ತುತ, ನಿಮ್ಮ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ಮೀರಿ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಮುಂದಿನ ಹಂತಕ್ಕೆ ಹೋಗುವ ಆಲೋಚನೆಯು ಕಠಿಣ ಕಾರ್ಯವೆಂದು ತೋರುತ್ತದೆ. ಹೇಗಾದರೂ, ಸಮಯವು ಉತ್ತಮ ವೈದ್ಯ, ಮತ್ತು ಇದು ನಿಮಗಾಗಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಭವಿಷ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಭರವಸೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

ಪಾಲುದಾರನಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಬೇಕಾದುದನ್ನು ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿ ನೀವು ಸಹಿಸಲಾಗದ ವಿಷಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮಗೆ ಈಗ ಉತ್ತಮ ಜ್ಞಾನವಿದೆ ಎಂಬ ಅಂಶದಲ್ಲಿ ಸಮಾಧಾನಪಡಿಸಿ.

ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ತುಂಬಾ ಭರವಸೆ ಇದೆ, ನೀವು ವ್ಯವಹರಿಸುತ್ತಿರುವ ಯಾವುದೇ ನೋವು ಅಥವಾ ದುಃಖವು ನಿಮಗಾಗಿ ಕಾಯುತ್ತಿರುವುದಕ್ಕೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ ಮಸುಕಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ಒಂದು ಸಂದೇಶ

ಯಾರನ್ನಾದರೂ ಪ್ರೀತಿಸುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲು ನೀವು ನಿರ್ಧರಿಸಿದಾಗ, ನಿಮ್ಮನ್ನು ಸಂತೋಷಪಡಿಸದಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಿಂದ ನಿಮ್ಮನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುವುದನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳಲು ಮೊದಲು ತೆಗೆದುಕೊಂಡ ಶಕ್ತಿ.

ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ ಬೀಳುವುದು ಸುಲಭವಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಸಾಗಿಸಲು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಸವಾಲಿನ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನಾಗಿ ಮಾಡುವ ಅನೇಕ ವಿಷಯಗಳಿವೆ. ಆದರೆ ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾಮಾಣಿಕವಾಗಿರುವುದು, ನಿಮ್ಮ ಭಾವನೆಗಳ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸುವುದು, ಇತರರೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡುವುದು ಮತ್ತು ಭವಿಷ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವುದು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಸರಾಗಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಎಲ್ಲೆಡೆ ಪ್ರೀತಿ ಸುಪ್ತವಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ಇದೀಗ ಅದು ಸ್ವಲ್ಪ ಮಂದವಾದದ್ದು ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆಯಾದರೂ, ಮೂಲೆಯ ಸುತ್ತಲೂ ಯಾವಾಗಲೂ ಸಂತೋಷದ ಹೊಡೆತವಿದೆ.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here