ಅನಾವರಣವಾಯ್ತು 2021ರ ಎಂವಿ ಅಗಸ್ಟಾ ಸೂಪರ್‌ವೆಲೋಸ್ ಮಾಡೆಲ್ಸ್ ಬೈಕ್..

0
2021 MV Agusta Superveloce Models bike Announced.

2021 ಎಂವಿ ಅಗುಸ್ಟಾ ಸೂಪರ್‌ವೆಲೋಸ್ ಮಾಡೆಲ್ಸ್ ಬೈಕ್ ಪರಿಚಯಿಸುತ್ತದೆ.

ಅನಾವರಣವಾಯ್ತು 2021ರ ಎಂವಿ ಅಗಸ್ಟಾ ಸೂಪರ್‌ವೆಲೋಸ್ ಮಾಡೆಲ್ಸ್ ಬೈಕ್..

2021 ಎಂವಿ ಅಗುಸ್ಟಾ ಸೂಪರ್‌ವೆಲೋಸ್ ಶ್ರೇಣಿಯು ವಿಶೇಷವಾದ ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದಲ್ಲಿ ಸೂಪರ್‌ವೆಲೋಸ್ ಎಸ್ ಅನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸುತ್ತದೆ, ಜೊತೆಗೆ ಸ್ಪೋಕ್ಡ್ ವೀಲ್ಸ್ ಮತ್ತು ಬ್ರೌನ್ ಅಲ್ಕಾಂಟ್ರಾ ಸೀಟ್, ಜೊತೆಗೆ ರೇಸಿಂಗ್ ಕಿಟ್ ಅನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸುತ್ತದೆ.

ಇಟಾಲಿಯನ್ ಮೋಟಾರ್‌ಸೈಕಲ್ ಬ್ರಾಂಡ್ ಎಂ.ವಿ. ಅಗುಸ್ಟಾ ಎಂ.ವಿ. ಅಗುಸ್ಟಾ ಸೂಪರ್‌ವೆಲೋಸ್‌ನ 2021 ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸಿದ್ದು, ಹೊಸ ಸೂಪರ್‌ವೆಲೋಸ್ ಎಸ್ ಮಾದರಿಯನ್ನು ಲೈನ್‌ಅಪ್‌ಗೆ ಸೇರಿಸಿದೆ. ಸೂಪರ್‌ವೆಲೋಸ್ ಎಸ್ ಹೊಸ ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದಲ್ಲಿ ಬರುತ್ತದೆ, ಜೊತೆಗೆ ಸ್ಪೋಕ್ಡ್ ಚಕ್ರಗಳು ಹಿಂದಿನ ಬೈಕ್‌ಗಳಿಗೆ ಗೌರವ, ಕಂದು ಬಣ್ಣದ ಅಲ್ಕಾಂಟ್ರಾ ಸೀಟ್, ಮತ್ತು ರೇಸಿಂಗ್ ಕಿಟ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ, ಇದರಲ್ಲಿ ಬ್ರೌನ್ ಅಲ್ಕಾಂಟ್ರಾ ಪ್ಯಾಡ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಏಕ-ಸೀಟ್ ಟೈಲ್ ಫೇರಿಂಗ್ ಒಳಗೊಂಡಿದೆ , ಬಾಣ ಟ್ರಿಪಲ್-ಟಿಪ್ ನಿಷ್ಕಾಸ ಮತ್ತು ಮೀಸಲಾದ ಮ್ಯಾಪಿಂಗ್‌ನೊಂದಿಗೆ ವಿಭಿನ್ನ ಇಸಿಯು. ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್ ಎಂವಿ ಅಗುಸ್ಟಾ ಸೂಪರ್‌ವೆಲೋಸ್ ಕೆಂಪು ಅಥವಾ ಹಳದಿ ಬಣ್ಣದ ಆಯ್ಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ.

ಎರಡೂ ರೂಪಾಂತರಗಳು ಬ್ಲೂಟೂತ್-ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯ 5.5-ಇಂಚಿನ ಬಣ್ಣ ಟಿಎಫ್‌ಟಿ ಇನ್ಸ್ಟ್ರುಮೆಂಟ್ ಕನ್ಸೋಲ್ ಮತ್ತು ಎಲ್ಇಡಿ ದೀಪಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ, ಮತ್ತು ಒಂದೇ ಎಂಜಿನ್ ಅನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ಮೂರು ಸಿಲಿಂಡರ್ ಎಂಜಿನ್ 798 ಸಿಸಿ ಯುನಿಟ್ ಆಗಿದ್ದು, ಇದು 13,000 ಆರ್‌ಪಿಎಂನಲ್ಲಿ 147 ಬಿಹೆಚ್‌ಪಿ ಮತ್ತು 10,100 ಆರ್‌ಪಿಎಂನಲ್ಲಿ 88 ಎನ್‌ಎಂ ಪೀಕ್ ಟಾರ್ಕ್ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಉನ್ನತ ವೇಗವನ್ನು 240 ಎಮ್ಪಿಎಚ್ ವೇಗದಲ್ಲಿ ಕ್ಲೈಮ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ಆರು-ಸ್ಪೀಡ್ ಗೇರ್ ಬಾಕ್ಸ್ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್ ಅಪ್ / ಡೌನ್ ಕ್ವಿಕ್ ಶಿಫ್ಟರ್ನೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ. ಎಂ.ವಿ. ಅಗುಸ್ಟಾ ಪ್ರಕಾರ, ಎಂಜಿನ್ ಈಗ ಹೊಸ ಟ್ಯಾಪೆಟ್‌ಗಳು, ಟೈಟಾನಿಯಂ ವಾಲ್ವ್ ಗೈಡ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಡೈಮಂಡ್ ತರಹದ ಕಾರ್ಬನ್ (ಡಿಎಲ್‌ಸಿ) ಲೇಪನವನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸುವುದರೊಂದಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಇಂಧನ ದಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಹಿಂದಿರುಗಿಸುತ್ತದೆ, ಇದು ಎಂಜಿನ್ ಭಾಗಗಳ ನಡುವಿನ ಘರ್ಷಣೆಯನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ.

2021 ಎಂವಿ ಅಗುಸ್ಟಾ ಸೂಪರ್‌ವೆಲೋಸ್‌ನ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ಸ್ ಸೂಟ್ ಅನ್ನು ಮಿಲನ್ ಮೂಲದ ಇ-ನೋವಿಯಾ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಿದ ಜಡತ್ವ ಮಾಪನ ಘಟಕ (ಐಎಂಯು) ನೊಂದಿಗೆ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ. ಪರಿಷ್ಕೃತ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ಸ್ ಕಾರ್ನರಿಂಗ್ ಎಬಿಎಸ್, ನೇರ-ಸೂಕ್ಷ್ಮ ಎಳೆತ ನಿಯಂತ್ರಣ ಮತ್ತು ಪರಿಷ್ಕೃತ ಲಿಫ್ಟ್ ನಿಯಂತ್ರಣಕ್ಕೆ ಶಕ್ತಿ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಉಡಾವಣಾ ನಿಯಂತ್ರಣವು ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಹಾಯವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ, ಎಂಜಿನ್ ವೇಗ ಮತ್ತು ಟಾರ್ಕ್ ಎರಡರಲ್ಲೂ ಮಧ್ಯಪ್ರವೇಶಿಸುತ್ತದೆ. 2021 ಸೂಪರ್‌ವೆಲೋಸ್‌ನ ಎರಡೂ ರೂಪಾಂತರಗಳು 43 ಎಂಎಂ ಮಾರ್ಜೋಚಿ ತಲೆಕೆಳಗಾದ ಫೋರ್ಕ್ ಮತ್ತು ಸ್ಯಾಚ್ಸ್ ಹಿಂಭಾಗದ ಮೊನೊ ಆಘಾತದೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತವೆ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here